เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 06:22:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนหลอกไปเข้าบ่อนที่ลาวมา  (อ่าน 12392 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 12:12:52 PM »

...หนึ่งในอบายมุข ไม่ต้องเลือกเล่น งดไปเลยเป็นดีที่สุด
แหะๆ ผมไม่เล่นครับ  แต่เมียซื้อหวยทุกงวด  ห้ามแล้ว เมียว่าแลกกัน.... พี่เลิกเหล้า+บุหรี่ เราก็จะเลิกหวย พะนะ
ผม..... ไม่......กล้า......ครับ  อิอิ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 02:02:21 PM »

...หนึ่งในอบายมุข ไม่ต้องเลือกเล่น งดไปเลยเป็นดีที่สุด
แหะๆ ผมไม่เล่นครับ  แต่เมียซื้อหวยทุกงวด  ห้ามแล้ว เมียว่าแลกกัน.... พี่เลิกเหล้า+บุหรี่ เราก็จะเลิกหวย พะนะ
ผม..... ไม่......กล้า......ครับ  อิอิ

...นึกถึงลูก จะได้ไม่ต้องเกี่ยงกันครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 02:23:06 PM »

ผมเคยเห็นโพยหวย เค๊าแฟกซ์ส่งกัน ซื้อก่อนจ่ายทีหลังด้วยการโอนเงินเข้าบัญชี
มีเลขอยู่ไม่เยอะ สักสิบกว่าตัวได้ครับ รวมเงินแล้ว เจ็ดแสนกว่าบาท  จูบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เดือนนึงสองงวดก็ล้านกว่าบ้าง  โดนชก
ผมถามพี่เค๊าว่า คนซื้อนี้เคยถูกบ้างไม๊ ? พี่เค๊าตอบก็ถูกบ้างเหมือนกัน พอถูกครั้งไดที่เคยเสียไปก็ได้คืนหมด  ตกใจ

คนซื้อคนนี้ชอบเล่นหวยและชอบทำบุญครับ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:28:32 PM »

ทุ่มเล่นหวยบรรลัยพอๆกับทุ่มให้สาว เพื่อนผมไม่เล่นหวยไม่เล่นการพนันแต่ติดสาวติดนักร้อง หมดตัวพอกัน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:31:51 PM »

ครูแหงเลิกเหล้า โรงงานถึงเจ๊งเลยนะครับ ขำก๊าก

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:42:55 PM »

สมัยนี้เล่นออนไลน์  นั่งอยู่บ้านก็เจ๊งได้ครับ   แต่แปลกผีพนันนี่เงินไม่ค่อยขาดมือแต่ไม่ค่อยมั่นคง

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 04:49:21 PM »

เฮ้อ.........
อาทิตย์ที่จะถึงนี้จะไปลาวมาสิจ๊ะ  นัดลุงแป๋งไว้แล้ว
ถึงว่าลุงแป๋งไม่ร้องตามไปเชียงใหม่ งอน
ส่งลุงแป๋งกลับมาแล้วยังครับลุงเล็ก Grin

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 05:47:04 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
vwillsdfz
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 01:21:17 PM »

อิอิ ดีจังเลย ขอบคุนครับ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 04:57:45 PM »

บอลยูโรใกล้แล้วครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 05:14:35 PM »

บอลยูโรใกล้แล้วครับ Grin Grin Grin
เดี่ยวพี่หัวหน้าไปรษณีย์ที่ผมทำงานอยู่แกคงขอลูกกระสุนผมอีกรอบ คร่าบอลโลกปีที่แล้วผมถามว่าพกปืนมาด้วยไหม แกบอกว่าพกมาปืนอยู่ในลิ้นชัก ผมขอดูเห็นลูกกระสุนของแกสนิมสีเขียวเกาะซะเคราะ ผมบอกให้เอาไปยิงทิ้งแกก็ไม่ยิง แกบอกว่าได้รับคำสั่งจาก ผอ ไปรษณีย์ที่ส่วนกลางให้ระวังและนำอาวุธติดตัวมาที่ทำงานด้วยเพราะวันหนึ่งๆมีเงินหมุนจากระบบธณานัติวันละเป็นแสนๆ เดี่ยวพวกผีพนันบอลหมดตูดมันจะมายืมเอาเงินไปใช้หนี้โต๊ะแล้วไม่ยอมเอามาคืน หุหุ Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 05:16:52 PM »

ไอ้พวก ชื่ออ่านยากๆ โพสท์แต่ภาษา ต่างดาว หรือไอ้ที่ไม่เกี่ยวกับกระทู้ เยอะจัง
นั่นก็มีพวกต่างดาวมาตั้งกระทู้เหี้..อะไรของมัน อีกกระทู้นึงแล้ว แบร่
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2012, 09:00:16 PM »

พี่ที่ทำงานผมเสียอนาคต โดนไล่ออก งดเบี้ยหวัด เงินบำนาญ กับตัวนี้แหละครับ

เพื่อนเก่าสมัยเป็นนักเรียน เป็นนักกีฬา ชอบเล่นบอล เงินเดือนก็เยอะ ต้องไปกู้เงิน ออมสินไปใช้หนี้ค่าบอล 3 ล้าน มันบอกตอนแรกเสียนิดเดียว แทงเพื่อที่จะหวังเอาคืน กลับต้องเสียเพิ่ม จะไม่ใช้หนี้ก็ไม่ได้ ตายอย่างเดียว ทุกวันนี้นั่งหน้าเศร้า ผ่อนเขาไปทุกเดือน

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์