เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 11:32:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮีโร่ ของคนรักปืน  (อ่าน 8749 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 03:57:03 PM »

ฮีโร่มิใด้ซาดิสคร้าบ ผู้ร้ายตามท้องเรื่องก็ต้องปราบให้เด็ดขาด แต่เวลาอยู่กับสาวก็อ่อนโอนแต่มิได้อ่อนข้อหรืออ่อนปวกเปียก อิ อิ Grin
หารูปเก่งวุ้ย  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 03:59:07 PM »

ผม นิยมท่าน พล.อ.สุรยุทธ์ จุลานนท์ เป็นแบบอย่างที่ดีครับ

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 04:08:21 PM »

หารูปผมพึ่ง "กูเกิ้ลดอทคอม" ลูกเดียว อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 04:41:24 PM »

Grinคุณ L/E ชอบสัตว์หรือครับต้องนี่เลยครับ"Africa" ตัวผมอยากไปมากฝันมาตั้งแต่เด็ก ยิ่งได้ดู Out of Africa ยิ่งชอบมาก ผมมีตังค์เมื่อไหร่ถ้าไม่รังเกียจไปด้วยกันไหมครับ อ่ะหรือคุณไปมาแล้วครับ Grin

S76C+,C++
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 07:57:28 PM »

ศรัธาตั้งเยอะครับ  ตั้งแต่ พระพุทธองค์  พระสาวก   ..........

พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้า   ทรงพระปรีชาสามารถ ในด้านการบริหารจัดการบ้านเมือง

พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลปัจจุบัน   

มหาตมะ คานธี

ฯลฯ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2004, 11:31:57 PM โดย โทน73 » บันทึกการเข้า

....ตามล่า...อีตอแหล
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 09:40:14 PM »

Wink Hero ของผมอาจไม่มีตัวตน แต่ผมชอบในวิธีการคิดและแก้ปัญหาแบบ....
....แม็ก ไกวเวอร์...ครับ. Wink

..รบกวนภาพประกอบหน่อยครับคุณ L/E.... Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2004, 09:41:48 PM โดย visith » บันทึกการเข้า

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 09:52:03 PM »

ขุนศึกเสมาครับ (พึ่งอ่านครับ ) Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 10:40:14 PM »

...ฮีโร่ของ "คนรักปืน" Huh

...ในฐานะของคนรักปืนอย่างเดียว  ฮีโร่ของผมคือ จอห์น โมเสส บราวนิง ครับ  Wink

...ในฐานะอื่นๆ ก็ค่อยว่ากันใหม่ครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 11:12:04 PM »

ดร.ซุนยัดเซ็น

ผมว่ามาดาม ซุน  กับมาดาม เจียง (เป็นพี่น้องกัน)  แน่กว่า
สองสาวนี่ละครับ  ชักนำอเมริกาให้รบกับญี่ปุ่น  ช่วยให้จีนพ้นหายนะ
โดยเฉพาะ มาดามเจียง  หลังสงครามแล้ว  สามารถล็อบบี้ประธานาธิบดีสหรัฐ  ต่อได้อีก 5 คน (เจ็ดหรือแปดสมัย) ไม่ให้รับรองจีนแผ่นดินใหญ่ จนกระทั่งไต้หวันอยู่รอดมาได้ถึงทุกวันนี้
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 11:43:01 PM »

ดร.ซุนยัดเซ็น

ผมว่ามาดาม ซุน  กับมาดาม เจียง (เป็นพี่น้องกัน)  แน่กว่า
สองสาวนี่ละครับ  ชักนำอเมริกาให้รบกับญี่ปุ่น  ช่วยให้จีนพ้นหายนะ
โดยเฉพาะ มาดามเจียง  หลังสงครามแล้ว  สามารถล็อบบี้ประธานาธิบดีสหรัฐ  ต่อได้อีก 5 คน (เจ็ดหรือแปดสมัย) ไม่ให้รับรองจีนแผ่นดินใหญ่ จนกระทั่งไต้หวันอยู่รอดมาได้ถึงทุกวันนี้

ใครๆก็ว่า  หลังพ้นยุค ซูสีไทเฮา แล้ว อำนาจการบริหารบ้านเมือง ก็ตกอยู่ใน มือ สตรีตระกูลซ้ง  นี้แหละ  ทั้งพี่ทั้งน้องเลยครับ  ฝ่ายพี่แยกไปอยู่กับพรรคคอมมิวนิสต์   ฝ่ายน้องสองคนอยู่กับ คณะชาติ

ว่ากันว่า นักเรียน นายร้อยเจียง เคยเป็น สมุนของ "ไต๋ลี่"(ผอ.หน่วยสืบราชการลับ เดิมเป็นสมาชิกแก็งค์ ชิงปัง มาก่อน)  เลยบริหารบ้านเมืองแบบ แก็งค์อันธพาลครองเมือง   

....ตามล่า...อีตอแหล
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2004, 11:43:17 PM »

Grinคุณ L/E ชอบสัตว์หรือครับต้องนี่เลยครับ"Africa" ตัวผมอยากไปมากฝันมาตั้งแต่เด็ก ยิ่งได้ดู Out of Africa ยิ่งชอบมาก ผมมีตังค์เมื่อไหร่ถ้าไม่  รังเกียจไปด้วยกันไหมครับ อ่ะหรือคุณไปมาแล้วครับ Grin

If  you  like  this  kind  of  movies  and  Africa  and  Rifles , you  may  enjoy  this  "  the  ghost  and  the  darkness  " ( if  I  am  not  wrong  in  its  name )  the  movies  is  about  a  couple  of  Lions  and  their  revenge .    Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2004, 01:30:20 AM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 12:01:26 AM »

เอาแบบเล่นๆ

หงจินเป่า

อุ้ยเสี่ยวป้อ

นับปะ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 06:26:52 AM »

Grinคุณ L/E ชอบสัตว์หรือครับต้องนี่เลยครับ"Africa" ตัวผมอยากไปมากฝันมาตั้งแต่เด็ก ยิ่งได้ดู Out of Africa ยิ่งชอบมาก ผมมีตังค์เมื่อไหร่ถ้าไม่  รังเกียจไปด้วยกันไหมครับ อ่ะหรือคุณไปมาแล้วครับ Grin

If  you  like  this  kind  of  movies  and  Africa  and  Rifles , you  may  enjoy  this  "  the  ghost  and  the  darkness  " ( if  I  am  not  wrong  in  its  name )  the  movies  is  about  a  couple  of  Lions  and  their  revenge .    Wink

GrinขอบคุณครับคุณNakin เรื่องของ ซิมบ้า 2 ตัวกินคนที่ซาโว ผมอ่านจากหนังสือหลายเล่มครับก่อนเค้าจะสร้างเป็นหนัง หนังเรื่องนี้ดูเกิน10รอบครับสนุกมากๆ แต่มีบางส่วนไม่เหมือนที่บันทึกไว้ครับ Grin

S76C+,C++
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 08:11:29 AM »

"Gaston Glock"   

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2004, 09:25:09 AM »

ขุนศึกเสมาครับ (พึ่งอ่านครับ ) Grin Grin
พ่อเสมาของเรา มีนิสัยเสียคือไม่ค่อยรู้กาละเทศะและชอบเอาเรื่องส่วนตัวโดยเฉพาะเรื่องผู้หญิงไปปนกับราชการงานเมืองนะครับ  Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์