เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:29:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวยิงกว่าเพราะแก้ไม่หาย  (อ่าน 6289 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:17:41 PM »

Grin เดี๋ยวมาเล่าครับ มีประสบการณ์เยอะเชียว เรื่องเนี๊ยะ Grin

EAKWALITT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:07:38 PM »

"เสียงเตียงโยกชนหัวนอนผมกะเสียงซู้ดซ้าด"  ผมว่าน่าจะเป็นผี..เอ่อ...เอ่อ..ผีขยำศรีษะ Grin
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:23:52 PM »

ข้างห้องครับมีทหารผิวดำกับเมียมาพักอยู่ ผมหลับๆอยู่ดีๆ ตื่นครับด้วยเสียงไม่ใช่โหยหวน นะครับทั่นแต่เป็นเสียงเตียงโยกชนหัวนอนผมกะเสียงซู้ดซ้าด ต้องเคาะผนังหัวนอนที่ติดกันบอกว่าเบาหน่อยโว้ยคนจะนอน  Grin Grin Grin ไม่เกรงใจกันเล้ย เรานอนคนเดียวซะด้วย ผับผ่าเถอะ

ของพี่ยูเอสพี40 ยังดีครับที่อยู่ข้างห้อง ตอนเข้าเรียนปี1มหาวิทยาลัยใหม่ๆ ไปเปิดห้องในอพารต์เมน(ที่ให้เช่ารายวัน รายคืน)เพื่อนำก็วนที่เข้าปีหนึ่งด้วยกัน ดื่มเหล้าและคุยกัน(มีทั้งหญิงและชาย) เนื่องจากว่าผมเป็นเด็กโข่ง(ที่สุด)ในก็วนที่เข้าปีหนึ่ง เขาเลยให้ผมนอนบนเตียงกับเพือนอีกคนหนึ่งซี่งก็โข่งเหมือนกัน ส่วนเพื่อนๆส่วนใหญ่ที่จบมอปลายตามเกณฑ์(ซึ่งอายุน้อยกว่าผมมาก)ก็นอนบนพื้นซึ่งเป็นพรม สักพักกำลังใกล้หลับ ได้ยินเสียงประมาณคล้ายๆพี่ยูเอสพี40 ว่าไว้แหละครับ ตอนแรกนึกว่าใคร(ในก็วน)มันมาเปิดดูหนังXXXตอนดึกๆว่ะ กะจะลุกไปเข้าห้องน้ำด้วยความหงุดหงิดเพราะกำลังจะหลับอยู่แล้ว ขณะกำลังลุกจากเตียง จึงได้เห็นภาพเหตุการณ์บางอย่าง ทำให้ผมทราบว่าไอ้เสียงมันไม่ได้มาจากหนังXXXหรอก มันมาจากหนังสด เลยรีบคลุมโปงเลยง่ะ(กลัวตัวเองอดใจไม่ได้ง่ะ)

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:38:42 PM »

ข้างห้องครับมีทหารผิวดำกับเมียมาพักอยู่ ผมหลับๆอยู่ดีๆ ตื่นครับด้วยเสียงไม่ใช่โหยหวน นะครับทั่นแต่เป็นเสียงเตียงโยกชนหัวนอนผมกะเสียงซู้ดซ้าด ต้องเคาะผนังหัวนอนที่ติดกันบอกว่าเบาหน่อยโว้ยคนจะนอน  Grin Grin Grin ไม่เกรงใจกันเล้ย เรานอนคนเดียวซะด้วย ผับผ่าเถอะ

ของพี่ยูเอสพี40 ยังดีครับที่อยู่ข้างห้อง ตอนเข้าเรียนปี1มหาวิทยาลัยใหม่ๆ ไปเปิดห้องในอพารต์เมน(ที่ให้เช่ารายวัน รายคืน)เพื่อนำก็วนที่เข้าปีหนึ่งด้วยกัน ดื่มเหล้าและคุยกัน(มีทั้งหญิงและชาย) เนื่องจากว่าผมเป็นเด็กโข่ง(ที่สุด)ในก็วนที่เข้าปีหนึ่ง เขาเลยให้ผมนอนบนเตียงกับเพือนอีกคนหนึ่งซี่งก็โข่งเหมือนกัน ส่วนเพื่อนๆส่วนใหญ่ที่จบมอปลายตามเกณฑ์(ซึ่งอายุน้อยกว่าผมมาก)ก็นอนบนพื้นซึ่งเป็นพรม สักพักกำลังใกล้หลับ ได้ยินเสียงประมาณคล้ายๆพี่ยูเอสพี40 ว่าไว้แหละครับ ตอนแรกนึกว่าใคร(ในก็วน)มันมาเปิดดูหนังXXXตอนดึกๆว่ะ กะจะลุกไปเข้าห้องน้ำด้วยความหงุดหงิดเพราะกำลังจะหลับอยู่แล้ว ขณะกำลังลุกจากเตียง จึงได้เห็นภาพเหตุการณ์บางอย่าง ทำให้ผมทราบว่าไอ้เสียงมันไม่ได้มาจากหนังXXXหรอก มันมาจากหนังสด เลยรีบคลุมโปงเลยง่ะ(กลัวตัวเองอดใจไม่ได้ง่ะ)

...จบง่ายๆ แบบเนี้ยะ Huh  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:52:30 PM »

นั่นสิครับ รับผิดชอบหน่อยสิทั่น มาต่อให้จบเรื่องเร๊ววววววววววววว :-*
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:59:19 PM »

Shocked Shocked Shockedประสบการณ์ของพี่USP40กับพี่พลายแก้วนี่น่าหวาดเสียวดีครับ Grin Grinชอบครับชอบ Grin Grinไอ้ผมก็เคยแต่เสียวคนละอย่างเรื่องมันก็มีอยู่ว่าตอนอยู่ปี2ก็ไปรับน้องพอตกดึกก็กินเหล้ากันถึงตี3ตี4ครั้นเมาได้ที่ผมก็หลับอยู่ที่นอกชานบ้านพักเพื่อนๆมันก็ไม่ยอมปลุกหรื่อหามผมเข้าห้องมารู้ตัวอีกที่ก็รู้สึกว่ามีอะไรจ้องเราอยู่ในใจก็ยังไม่ได้คิดอะไรก็เหลือบตาขึ้นไปมอง......ก็เห็นขาก่อนเลย....ผมก็เริมคิดในใจว่าเอาแล้วตูโดนเข้าให้สะแล้วเมื่อวานตูทำอะไรผิดไปหว่าถึงได้มาให้เห็น.....พร้อมๆกันนั้นก็รวบรวมความกล้า(ที่ไม่ค่อยจะมีเอาเสียเลย)มองให้ชัดๆซะที่ว่าไอ้ที่เราเจอนะน่ากลัวขนาดใหน......เต็ม2ลูกตาเลยครับแฟนเพื่อนมันออกมายื่นตาแดงอยู่ไอ้ผมก็ไม่ให้เสียเวลา....ด่าไปเสียชุดใหญ่(ก็ดันทำให้เราตกใจ+กลัว)ถึ่งขนาดที่ว่าเพื่อนผมกลับไปคื่นดีกับแฟน+ด่าผมคืน(มันไม่เห็นความดีของเราเลย Huh)ก็ประมาณนี้ครับยังมีอีกเรื่องตอนปี3เอาไว้เล่าวันหลังดีกว่า Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:59:44 PM »

จบแค่นี้แหละครับพี่น้องทุกท่าน จริงๆแล้วผมเองสันดานดิบของมนุษย์ก็กำเริบเหมือน(จะไปร่วมด้วยช่วยกันดีหรือเปล่านา) แต่ก็อดทน อดกลั้น เพราะเป็นกิจกรรมของเพื่อนทีกระทำกับแฟนของเขา แต่ไอ้เรามันดันงี่เง่าไปตื่นตอนเขาร่วมซ้อมรักซ้อมรบกันอยู่พอดี เอาเถอะ....เพื่อนมีความสุข เราก็มีความสุขด้วย(แต่มิใช่ให้เราไปจอยกับเขานะ) ยอมรับว่าอิจฉาเพื่อนมันเหมือนกัน แฟนมันหุ่นอิ๋มด้วย ไม่จอย ไม่แอบดู ไม่ร่วมทั้งนั้น สงสัยพูดเรื่องตัวเองมากไปอีกแล้วเรา ขอบคุณครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:29:54 PM »

......... Grin..เคยเจอครับ ..แต่ตอนนี้ยุ่งว่างๆจะมาเลาให้ฟัง.. :Smiley :Smiley

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:44:46 PM »

จบแค่นี้แหละครับพี่น้องทุกท่าน จริงๆแล้วผมเองสันดานดิบของมนุษย์ก็กำเริบเหมือน(จะไปร่วมด้วยช่วยกันดีหรือเปล่านา) แต่ก็อดทน อดกลั้น เพราะเป็นกิจกรรมของเพื่อนทีกระทำกับแฟนของเขา แต่ไอ้เรามันดันงี่เง่าไปตื่นตอนเขาร่วมซ้อมรักซ้อมรบกันอยู่พอดี เอาเถอะ....เพื่อนมีความสุข เราก็มีความสุขด้วย(แต่มิใช่ให้เราไปจอยกับเขานะ) ยอมรับว่าอิจฉาเพื่อนมันเหมือนกัน แฟนมันหุ่นอิ๋มด้วย ไม่จอย ไม่แอบดู ไม่ร่วมทั้งนั้น สงสัยพูดเรื่องตัวเองมากไปอีกแล้วเรา ขอบคุณครับผม

ตอนสุดท้ายแล้วครับ ตื่นมาตอนเช้า(แต่ยังไม่ได้ลุกจากเตียง) ก็ยังมิแน่ใจว่าไอ้สิ่งที่เราเจอตอนกลางคืนนั้น มันเป็นความจริงหรือเป็นความฝัน(เพราะทั้งง่วงทั้งเมาในเวลาที่เจอภาพเหตุการณ์ซ้อมรักซ้อมรบ) แต่ก็มิได้คิดติดใจอะไร จนกระทั่งลุกจากเตียงเพื่อเดินไปห้องน้ำ(ซึ่งจำเป็นต้องเดินผ่านเพื่อนและแฟนเพื่อนคนดังกล่าว เนื่องจากสองคนนั้น นอนข้างเตียงผม) ก็เลยถึงบางอ้อว่าเหตุการณ์ซ้อมรบเมื่อคืนที่เราเห็นเป็นความจริง มิใช่ความฝัน เนื่องจากสองคนนั้นคลุมผ้าห่มอยู่ก็จริง แต่เสื้อผ้าของสองคน(รวมทั้งอันเดอร์แวร์ของสุภาพสตรีด้วย) กองอยู่ตรงบริเวณปลายเท้าและข้างๆของคนทั้งสอง เลยถึงบางอ้อเลยง่ะ(รวมทั้งอิจฉาเล็กๆด้วย) เสียดายว่าเหตุการณ์ดังกล่าวเกิดขึ้นในขณะผมไม่มีกล้องไนท์ วิชั่น ในมือนะ ไม่งั้นคงได้แบ่งปันภาพเหตุการณ์จริงของสนามรบแด่พีน้องทุกท่าน5555555555555(เพื่อนผมมันคงกระทืบผมพร้อมกล้องแห๋งเลย)

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:52:22 PM »

สงสัยเวปนี้มีคนกลัวผีเยอะแหะ หุหุ งี้ขอเล่าหน่อนน๊ะครับ มันมีหลายเรื่องเลยหละ เอาเรื่องนี้ก่อนละกัน
ตอนสมัียอยู่ม.ต้น สมัยนั้้นเนี่ยกลัวผีขึ้หดตดหายเลย ไอ้บ้านเก่าผมแถวซ.กิ่งเพชรก็เป็นตึกแถวริมถนนเก่าๆโทรม แถมบ้านผมขายเฟอร์(รารี่)นิเจอร์ Grinแบบยุโรป เลยทำให้บรรยากาศในบ้านเป็นใจเข้าไปอีก ขอเล่าอีกหน่อยผมเป็นคนที่เกลียดตุ๊กตาที่เป็นรูปเด็กหรือคนมากๆเลย ซึ่่งพี่สาวผมเนี่ยมีอยู่ตัวหนึ่งเป็น ตุ๊กตารูปเด็กที่มีลานไขเป็นmusicbox แล้วเวลาลานเดินนี้ตุ๊กตาตัวนี้ก็จะหมุนหัวไปรอบๆ(ไม่รู้คิดมาได้ไงน่ากลัวฉิบ)ซึ่งไอ้ตุ๊กตาตัวเนี้ยมันชอบมีอะไรแปลกๆเสมอ อย่างเช่นอยู่ดีๆทั้งที่ลานมันหมดแล้วตกกลางดึกมันก็ดันหมุนหัวแล้วเพลงก็ดังขึ้นมาอย่างกับพึ่งไขลานเสร็จ อีกทีหนึ่งพี่สาวผมตื่นมากลางดึกโดยมีเจ้าตุ๊กตาตัวเนี้ยอยู่ข้างหมอนโดยมีแต่หัว...ตัวมันยังอยู่ที่เค้าเต้อร์ข้างหัวเตียงอยู่เลย ทำให้ผมเกลียดตุ๊กตาตัวนี้มาก มีอยู่วันหนึ่งตอนกลาววันแสกๆ ผมก็ช่วยพี่สาวผมย้ายของในห้องเพราะเค้าจะจัดห้อง ก็ขนของไปได้พักนึง มาถึงคราวที่ต้องขนหยิบเจ้าตุ๊กตาตัวนี้ออก ผมก็ใช้แขนซ้ายเนี่ยโอบกอดตุ๊กตาไว้ในอกและก็ถือถุงไว้ในมือ ส่วนมือขวาก็ถือถุงอีกใบหนึ่ง พอขนออกมานอกประตูผมเริ่มรู้สึกเจ็บที่แขนซ้ายเหมือนถูกอะไรตำ ผมก็เดินต่อไปอีกหน่อยเพื่อจะได้เอาของทั้งหมดไปวางไว้ที่โต๊ะอีกห้องหนึ่ง ช่วงระหว่างที่เดินก็เป็นระยะแค่ไม่กี่เมตร แต่ผมกลับรู้สึกเจ็บขึ้นเรื่อยๆ พอมาถึงโต๊ะก็รีบวางถุงที่ถือมาในมือขวาก่อน แล้วก็กำลังจะวางถุงในมือซ้ายลง ปรากฏว่าผมยืดแขนซ้ายออกเพื่อจะวางถุงในมือ แต่ตุ๊กตาเวรนี่ดันแปะติดอยู่ที่แขนซ้ายผมโดยหันหน้าของมันเข้าที่แขนผม ผมรีบเอามือขวาปัดทิ้งทันทีแล้วดูว่าแขนผมโดนอะไร ผมเห็นมันเป็นลอยฟันเล็กๆครับ Shocked ตกใจมากครับกลัวมากด้วยทิ้งทุกอย่างวิ่งไปหาพี่เอาแขนให้ดู พี่ผมก็หน้าเจื่อนไปเลยครับ พี่ผมด้วยความกลัวก็เลยไปหยิล cutter มาแล้วก็สับเจ้าตุ๊กตาตัวนั้นเป็นชิ้นๆแล้วเอาไปเผาทิ้งทันทีครับ
ทุกวันนี้ก็ยังแปลกใจอยู่ว่ามันจะเป็นไปได้ยังไง มันเป็นตุ๊กตาผ้าธรรมดาเท่านั้นจะมีฟันได้ไง ตัวผมเองก็ไม่เชื่อครับแต่ก็ยังไม่รู้จะอธิบายยังไง

ถ้ายังไม่เบื่อกันซะก่อนไว้จะเอาเรื่องอื่นมาเล่าให้ฟังอีกครับ หุหุ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 12:01:29 AM »

พี่สาวผมเนี่ยมีอยู่ตัวหนึ่งเป็น ตุ๊กตารูปเด็กที่มีลานไขเป็นmusicbox แล้วเวลาลานเดินนี้ตุ๊กตาตัวนี้ก็จะหมุนหัวไปรอบๆ(ไม่รู้คิดมาได้ไงน่ากลัวฉิบ)

ฟังคุณแมวบ้าเล่าให้ฟังเรื่องตุ๊กตา อ่านแล้วเสียวสันหลังวาบเลยง่ะ ส่วนไอ้ตุ๊กตานั้น ไม่รู้ว่าคนออกแบบให้ดูมันดูน่ารักตรงไหน(มีแต่ความสยอง) เป็นเรื่องน่าแปลกนะครับ สำหรับพี่น้องชาวปืน เล่นปืน ยิงปืน ล้างปืน บ่อยั้นไม่กลัวอันตรายจากการยิงและการดูแลรักษา แต่กลับตกม้าตายเรื่องสิ่งที่มองไม่เห็น ประมาณว่ายิงต่อสู้กับคนร้ายไม่กลัว แต่กลัว ผผผผผผผผ ผีๆๆๆๆๆๆๆ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 12:06:22 AM »

ดูหนังเรื่อง Jackie มากไปป่าว 555555
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 12:12:20 AM »

ดูหนังเรื่อง Jackie มากไปป่าว 555555

Cheesy สมัยนั้นเรื่องแค้นฝังหุ่นยังไ่ม่สร้างเลยครับ  Grin หรื่อว่าเค้าเอาพล๊อทเรื่องมาจากผมเนี่ยเดี๊ยวต้องไปฟ้องร้องซะแล้ว hhahah Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 12:24:18 AM »

Grin อ่านๆตอนแรกๆก็ดีๆอ่ะคับ...ไปๆมาๆทำไมหันมากลายเป็นเรื่องผีไปได้ล่ะคับ...แหมว่ากันตามจริงนะคับ...ไอ้ผมเองก็อาศัยรพ.แทนบ้านมาสิบกว่าปีแล้ว...เจอเรื่องที่อธิบายไม่ได้ก็หลายทีคับ...ปกตินิยมเล่าให้สาวๆฟังเฉพาะตอนกลางคืนนะคับ...แบบว่าเอาเรื่องที่ไม่ค่อยน่ากลัวมาเล่าพอเป็นกระสายยานิดๆก็แล้วกันคับ... Grin

เมื่อประมาณแปดปีก่อน...ผมไปฝึกงานอยู่ที่รพ.แถวๆสวนสยามน่ะคับ...ก็ตามประสาแหละคับ...เป็นพวกถือมีดมันก็ต้องเจอคนไข้อุบัติเหตุอยู่แล้ว...ตอนซักตี ๑ ก็มีคนไข้ฉุกเฉินมา...ถูกรถชนน่ะคับ...ช๊อคมาตั้งแต่ก่อนถึงรพ.แล้ว...พอมาถึงก็รีบลากเข้าห้องผ่าตัดอ่ะคับ...แต่ว่าอาการสาหัสมาก...ตับแตก(เละเลย)...เราก็พยายามผ่าตัดเท่าที่จะทำได้...เสร็จแล้ว(แต่คนไข้ยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่)ก็ย้ายเข้าไอซียู...ผมก็ให้รุ่นน้องเฝ้าอยู่...เพราะผมต้องไปอยู่ที่ห้องพักเวร...ราวๆตี ๔ ผมก็ไม่แน่ใจว่าหลับหรือตื่น...ก็รู้สึกเย็บวาบตั้งแต่เท้าจรดหัว...เหมือนมีใครเปิดแอร์เย็นๆเป่าเข้ามาทันที...บอกตามตรงว่าขนลุกซู่ทั้งตัวเลยคับ...ก็เลยลุกขึ้นมาโทรไปไอซียู...น้องพยาบาลที่รับสายก็งงว่าทำไมผมโทรมาก่อน...เพราะกำลังจะโทรตามพอดี...ก็คนไข้หัวใจเพิ่งหยุดเต้นไปไม่ถึงนาที...รุ่นน้องผมที่เฝ้าอยู่ก็กำลังเริ่มปั๊มหัวใจไปได้ไม่กี่ครั้ง...ผมก็วิ่งไปไอซียูแล้วก็ช่วยเท่าที่ทำได้...แต่ก็อย่างว่าแหละคับ...หมดหวังคับ...

ยังคับยังไม่จบ...พอกลับมาที่ห้องพัก(ก็ปั๊มไม่ขึ้นแล้ว)...พอเคลิ้มๆหลับ...แบบว่ากำลังขยับตัวไม่ได้(ไม่กล้ายืนยันว่าผีอำนะคับ)...ก็เห็นคนมายืนอยู่ข้างๆเตียง...ก็คนไข้คนนั้นแหละคับ...แต่มาแบบไม่สยองมากนะคับแค่พอเร้าใจคับ...แล้วก็บอกอะไรผมซักอย่าง...(แฮ่ๆบอกเลขคับ)...แต่เราก็ไม่ค่อยจะสนใจเรื่องหวยอยู่แล้ว...ก็ไม่ได้แทงเทิงอะไรหรอกคับ...ปรากฏอย่างที่เดาได้แหละคับ...สามตัวบนออกตรงเป๊ะ...สรุป...จริงไม่จริงไม่รู้คับ...แต่ผมก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งนะคับ...เพราะไอ้ที่หนักกว่านี้ก็เจอมาแล้วคับ... Grin
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 12:29:32 AM »

เอาอีกครับพี่หมอ เอาสยองๆ เชื่อว่าพี่หมอต้องเจอมาเยอะแน่นอนเพราะทำงานอยู่ตรงนี้หนิครับ เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาให้พี่พรายแก้วนอนไม่หลับไปเล้ยยยย Grin

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์