เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:21:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทานโฟ ขนาด9mmไกดับเบิ้ล รุ่นนี้ลงในipsc production ได้ไหม  (อ่าน 2570 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 06:31:20 PM »

จำได้แล้วรีบกระซิบต่อให้พี่คาร์นะครับ คุณใหม่ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 06:35:19 PM »

Grin ผมไม่แน่ใจว่าคุณโทนหรือพี่เป๊กซ์บอกผมครับ ลอง PM ไปถามสิครับพี่ Grin

นิสัยไม่ดีชอบชี้โพรงให้กระรอก

สุดยอด

ปรารถนา

แต่รับรองเจอราคาแล้วหงาย กลับบ้านไม่ถูก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 06:40:09 PM »

สวยสุดยอดเลย.... ราคาคงแพงน่าดู

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 08:51:16 PM »

แต่รับรองเจอราคาแล้วหงาย กลับบ้านไม่ถูก

กลับบ้านไม่ถูก...เพราะวนอยู่ในร้านหรือเปล่า Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 09:13:41 PM »

กลับบ้านไม่ถูก...เพราะวนอยู่ในร้านหรือเปล่า Grin Grin

ประมาณนั้นครับ  Grin Grin Grin เจอราคาคงทำใจไม่ได้เพี้ยนไปเลย Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 09:49:27 PM »

กว่าจะมาถึงไทย  ทำไมนานจัง

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 11:06:28 PM »

ปืนที่ใช้แข่ง Production ยังมีอีกเยอะครับ เลือกให้เหมาะสมกับงบประมาณเรา...อย่าแค่เลือกเพราะสวยเลยนะ....ฉลาดเลือกครับ :Smiley :Smiley

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 11:10:12 PM »

ปืนที่ใช้แข่ง Production ยังมีอีกเยอะครับ เลือกให้เหมาะสมกับงบประมาณเรา...อย่าแค่เลือกเพราะสวยเลยนะ....ฉลาดเลือกครับ :Smiley :Smiley

...จริงจ่ะ จริงจ่ะ  พอลงแข่งจริงๆ แล้วลืมเรื่องความสวยความแพงไปเลย อิอิ Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 11:16:03 PM »

...จริงจ่ะ จริงจ่ะ  พอลงแข่งจริงๆ แล้วลืมเรื่องความสวยความแพงไปเลย อิอิ Grin Grin

อิอิ Grin บางคนลงทุนถูบ่อแม็กกะพื้นซีเมนต์....เพื่อแค่ให้ลงกล่องได้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 11:24:30 PM »

ครับ  ต้องพื้นคอนกรีตด้วยนะครับ  พื้นอื่นเช่นไม้ , แกรนิต, ทราย , ฯลฯ ไม่ดีเท่าไหร่ 
เทคนิคนี้นึกได้ตอนไปแอฟริกาใต้  เขาวัดแม็ก 170mm  พลาสติกใต้แม็กของ STI หนา
ตะไบเมื่อยแล้วยังขาดอีก 1mm  ฝนกับพื้นคอนกรีตพรื่ดเดียว....ผ่าน

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 11:35:34 PM »

อิอิ Grin บางคนลงทุนถูบ่อแม็กกะพื้นซีเมนต์....เพื่อแค่ให้ลงกล่องได้

...งั้นผมต้องติด STI ผมไปลองใส่กล่องมั่ง  เผื่อจะต้องไสตรงไหนออก Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 11:46:37 PM »

...งั้นผมต้องติด STI ผมไปลองใส่กล่องมั่ง เผื่อจะต้องไสตรงไหนออก Grin

ปืนพี่แก้วใช้บ่อ STI ป่ะครับ หากใช่ ต้องเอาขอบด้านหน้าของบ่อ ออกนิดหนึ่งครับ
หรือไปลองก่อนก็ได้ครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์