เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 01:56:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตาสี บางบอนคิดถึงบ้าน (มีด + ปืน)  (อ่าน 27238 ครั้ง)
santi_se
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 04:07:21 PM »

แก่แล้วนะเนี่ย . . . มีแต่คนแก่ๆ . . .

รุ่นเก่าๆ ตั้งแต่ตอนเปิด Web ใหม่ๆ นอกจากที่เอ่ยชื่อไปบ้างแล้ว, เท่าที่ผมจำได้ ยังมี อ.ผณิศวร, คุณทศ, พี่ Topgun, พี่ไพรัช (คนเลี้ยงหมา), พี่โพธ "คนรัก Glock", คุณอดิเทพ . . .

Wink  Cheesy  Wink

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 04:23:49 PM »

แก่!!

เยาะเย้ย ตัวเองก็ไม่ต่างกะข้าเท่าไรหรอก แก่กว่าด้วยเหอะ เพราะเข้ามาก่อน เยาะเย้ย

ตอนนี้สถิติการโพสต์ของนายใหม่
ยังเยอะที่สุดของเวปอยู่หรือเปล่าเนี่ย
 - หัวไม่เหม่งแล้วใช่ไหม ? Cheesy
 - นายออฟมันไปไหน? :Smiley Huh

Grin สถิติโพสตอนนี้ในบอร์ใหม่ไม่ได้เยอะสุดแล้ว แต่ถ้ารวมของเก่าด้วยยังเยอะอยู๋ Grin
 Grin ตาออฟมันยังนั่งอ้วนอยู่แถวนี้แหละ Grin
 Grin อย่างอื่นดูจากภาพ Grin

ช่ายแล้วครับพี่น๊ะจ๊ะ  ขิม           
 ผมก็ไกล้จะเป็นรุ่น เดอะ-สะออ  เหมือนกันครับพี่

Grin แสดงว่าใกล้กลับสู้สภาพปุ๊ทะลิเหมือนเดิมแล้ว เยาะเย้ย

Ghibli
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 04:28:53 PM »

หุ หุ... กระทู้คืนสู่เหย้า  Grin

คิดถึงวันเก่าๆ.......
คิดถึง...... Tommy  Grin Grin Grin

Smiley Have a knife day!
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 04:38:32 PM »

...พร้อมหน้าพร้อมตาครับงานนี้  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
007
Jr. Member
**

คะแนน 0

Mr.007

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 04:40:05 PM »

แก่!!

เยาะเย้ย ตัวเองก็ไม่ต่างกะข้าเท่าไรหรอก แก่กว่าด้วยเหอะ เพราะเข้ามาก่อน เยาะเย้ย

ตอนนี้สถิติการโพสต์ของนายใหม่
ยังเยอะที่สุดของเวปอยู่หรือเปล่าเนี่ย
 - หัวไม่เหม่งแล้วใช่ไหม ? Cheesy
 - นายออฟมันไปไหน? :Smiley Huh

Grin สถิติโพสตอนนี้ในบอร์ใหม่ไม่ได้เยอะสุดแล้ว แต่ถ้ารวมของเก่าด้วยยังเยอะอยู๋ Grin
 Grin ตาออฟมันยังนั่งอ้วนอยู่แถวนี้แหละ Grin
 Grin อย่างอื่นดูจากภาพ Grin

ช่ายแล้วครับพี่น๊ะจ๊ะ  ขิม           
 ผมก็ไกล้จะเป็นรุ่น เดอะ-สะออ  เหมือนกันครับพี่

Grin แสดงว่าใกล้กลับสู้สภาพปุ๊ทะลิเหมือนเดิมแล้ว เยาะเย้ย

นายใหม่ ยังรักหมู่ เหมือนเดิม หัวใสปิ๊งเหมือนเดิม
แต่ในภาพน่ะ ท่าจะพุงยื่น แต่แขม่วซะสุดฤทธิ์สุดเดช

007 Forever
007
Jr. Member
**

คะแนน 0

Mr.007

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 04:41:10 PM »

...พร้อมหน้าพร้อมตาครับงานนี้ Grin

ผมลืมพี่แก้วไปได้ไงเนี่ย แต่ก็ยังคิดถึงอยู่นะ
เห็นออนไลน์ MSN บ่อยๆ แต่ไม่ค่อยได้ทักกันอ่ะ

007 Forever
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:00:42 PM »

ตายแล๊วววววว...คนเก่าๆกำลังออนไลน์เพียบเลย กราบสวัสดีทุกท่านค่า หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Ghibli
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:02:26 PM »

...พร้อมหน้าพร้อมตาครับงานนี้ Grin

ยังขาดนายเก็บกด (ทัดมาลา) ครับพี่ ยังป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้รึเปล่าไม่รู้

Smiley Have a knife day!
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:04:12 PM »

ผมลืมพี่แก้วไปได้ไงเนี่ย แต่ก็ยังคิดถึงอยู่นะ
เห็นออนไลน์ MSN บ่อยๆ แต่ไม่ค่อยได้ทักกันอ่ะ

...ผมจำคุณ 007 ได้เสมอ  ช่วงนี้หุ่นใกล้อาร์โนลด์ ชวาร์ตซฯ (ก่อนเป็นผู้ว่าฯ) แล้วยังครับ  :Smiley Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:04:37 PM »

ตายแล๊วววววว...คนเก่าๆกำลังออนไลน์เพียบเลย กราบสวัสดีทุกท่านค่า หลงรัก

...ประเดี๋ยวยายโอจะต้องชวนไปหาอะไรกิน  คอยดูนะ  Grin

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:05:55 PM »

ยังขาดนายเก็บกด (ทัดมาลา) ครับพี่ ยังป้วนเปี้ยนอยู่แถวนี้รึเปล่าไม่รู้

...ยังแวะเวียนมาเรื่อยครับ  ล่าสุดได้ข่าวว่านั่งกินข้าวต้มชมวัยรุ่นตีกันอยู่พิดโลกหรือไงนี่แหละ  Grin Grin

param - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:13:38 PM »

คุณ กิ๊บลี่ คิดถึง TOMMY จริง ๆอ่ะ    เดี๋ยวก็ มาหรอกครับ ตกใจ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:15:17 PM »

...ยังแวะเวียนมาเรื่อยครับ  ล่าสุดได้ข่าวว่านั่งกินข้าวต้มชมวัยรุ่นตีกันอยู่พิดโลกหรือไงนี่แหละ  Grin Grin

Grin ยกข้อความของกัปปิตันโอ๊คมาให้ดู เยาะเย้ย

ไม่เป็นไรก็ดีแล้วพี่

เมื่อคืนทางนี้ ก็เกือบไป ออกไปทานก๊วยเตี๋ยวมื้อดึกในตลาด ปรากฎว่าเจอกลุ่มวัยรุ่นเขม่นกัน ดึงดันกํนไปมา สุดท้าย เพื่อนลากออกไปจากร้าน ไอ้คนถูกลากคงไม่หายหงุดหงิด ควัก 11 มายิงขึ้นฟ้าหมดแม็ก ไม่มีใครเป็นอะไรครับ ยกเว้น สงสารอาเฮียเจ้าของตึกแถวข้างๆ ผนังโดนลูกปืนกระเทาะเลอะเทอะ หึหึหึ เมืองพิดโลกนี่คนเลือดร้อนจริงๆ ผมก็คิดซะว่า เค้าจุกประทัดไหว้เจ้า หุหุหุ 

uncle jessy
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:17:01 PM »

เอ่อ...มาหาท่านมังฉงน ครับ..อยู่ป่ะครับมาสวัสดี..S80

Never mind Dog
Beware of Owner
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2006, 05:18:44 PM »

Grin ยกข้อความของกัปปิตันโอ๊คมาให้ดู เยาะเย้ย

ไม่เป็นไรก็ดีแล้วพี่

เมื่อคืนทางนี้ ก็เกือบไป ออกไปทานก๊วยเตี๋ยวมื้อดึกในตลาด ปรากฎว่าเจอกลุ่มวัยรุ่นเขม่นกัน ดึงดันกํนไปมา สุดท้าย เพื่อนลากออกไปจากร้าน ไอ้คนถูกลากคงไม่หายหงุดหงิด ควัก 11 มายิงขึ้นฟ้าหมดแม็ก ไม่มีใครเป็นอะไรครับ ยกเว้น สงสารอาเฮียเจ้าของตึกแถวข้างๆ ผนังโดนลูกปืนกระเทาะเลอะเทอะ หึหึหึ เมืองพิดโลกนี่คนเลือดร้อนจริงๆ ผมก็คิดซะว่า เค้าจุกประทัดไหว้เจ้า หุหุหุ 

...อิอิ  ที่แท้กินก๊วยเตี๋ยว  Grin Grin

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 16
  พิมพ์