เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 01:24:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ ออกตัวใหม่อีกแล้ว  (อ่าน 10174 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 07:36:20 PM »

...สวยครับ  Shadow ถูกออกแบบสำหรับ IPSC Production Division โดยเฉพาะ  แต่ยังมี Firing Pin Block

...ปืนโยธินช่วยสั่งให้กระบอกสิครับ  หลงรัก หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 07:42:58 PM »

...สวยครับ  Shadow ถูกออกแบบสำหรับ IPSC Production Division โดยเฉพาะ  แต่ยังมี Firing Pin Block

...ปืนโยธินช่วยสั่งให้กระบอกสิครับ  หลงรัก หลงรัก
[/b]

กระบอกที่ซื้อมาผมยังไม่เห็นพี่เอาไปยิงเลยครับ จะสั่งกระบอกใหม่อีกแล้วเหรอครับ อูยส์ส์...  หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก โดนชก เยาะเย้ย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 08:08:30 PM »

[/b]

กระบอกที่ซื้อมาผมยังไม่เห็นพี่เอาไปยิงเลยครับ จะสั่งกระบอกใหม่อีกแล้วเหรอครับ อูยส์ส์...  หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก โดนชก เยาะเย้ย

...เอาไปยิงแล้วไม่เห็นเอง  Cool

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 08:12:18 PM »

......ขอพ่วงไปอีกหนึ่งกระบอกคร๊าบ..... Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 08:30:31 PM »

Grin พี่อ๋องยังไม่มา งั้นทิ้งคำถามไว้ให้พี่อ๋องหน่อยนะครับ ว่า ถ้าเอาศูนย์หน้า+หลัง+นกสับ มาใส่กับ SP-01 ของผม จะยังสามารถลงแข่งโปรดัคชั่นได้หรือเปล่าครับ Grin

Grin http://www.ghostholster.com/cz_home.htm Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 08:45:17 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

chanin
จะทำความดี ตามรอยพ่อ จะเพียงและพอจากหัวใจ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 16

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 08:46:02 PM »

ดูเข็มขรึมดุจเงามืด
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 08:59:14 PM »

สวยครับ...ตามแบบ CZ..แถม 19 นัด.. Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 09:05:54 PM »

.....Shadow ราคาสูงกว่าตัวก่อนตั้ง  200 US.   สั่งเข้ามาเมืองไทย ร้านจะปล่อยเท่าไหร่คำนวณไม่ถูกเลย..... ตกใจ

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 09:09:31 PM »

ผมว่าเหมือน  SP-01  รวมกับ  97B... Smiley Smiley

ชอบศูนย์เล็งจังครับ... Cheesy Cheesy

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 09:16:24 PM »

สวย..เอแล้ว คู่กัดมีออกรุ่นใหม่มาบ้างหรือเปล่าครับ

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 09:26:18 PM »

[/color]

พี่แก้วครับเจ้าตัวเก่า SP 01 ผมเองยังหาไม่ได้เลยนี่ออกตัวใหม่มาอีกแล้ว ตกใจ ตกใจ ปวดหัวจังเลยครับขอยาแก้ปวดหัวด้วยให้ผมด้วยครับพี่แก้วครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 10:02:44 PM »

....ในที่สุด "ศีล" ก็ขาด...เพราะทนเสน่ห์และแรงยั่วยุไม่ไหว....Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 10:17:02 PM »

....ในที่สุด "ศีล" ก็ขาด...เพราะทนเสน่ห์และแรงยั่วยุไม่ไหว....Grin

...ไม่ขาดครับ  กว่าปืนจะมาอีกนาน  แล้วถ้าจะซื้อตัวใหม่ก็จะขายตัวเก่าสักตัว  Wink

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 11:30:12 PM »

อยากให้ปืนรุ่นนี้มีกระสุนขนาด .45 จัง  Wink

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2006, 11:35:20 PM »

...................อยากได้จัง.................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์