เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 05:26:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาว ipsc ครับ  (อ่าน 2839 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:38:13 AM »

แต่ยืนยันว่าสนุกครับ อายุมากก็ถือว่ามาออกกำลัง คนอ้วนก็มาลดน้ำหนัก เด็กๆก็มาพัฒนาทักษะฝีมือ เจ้าหน้าที่ก็มาฝึกซ้อมพัฒนาฝีมือ แต่ทั้งหลายทั้งปวงก็จะมีเพื่อนในคอเดียวกันมากขึ้น เพื่อนฝูงมีเกือบทั่วประเทศครับ อ้อ...หลายๆท่านก็มีเพื่อน IPSC ในต่างประเทศด้วยครับ คบไปคบมากลายเป็นว่า ยิงปืนเป็นของแถมเพื่อนฝูงมาเป็นหลัก... Grin Grin Grin

นายทะเบียนมาตอบแล้ว  Grin Grin Grin จะสมัครก็กะคนนี้เลยครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:38:35 AM »

เรียนถามครับ จำนวนการยิงกระสุน สูงสุด วันละกี่กล่องครับ Smiley Shocked

ถ้าซ้อมแนะนำว่าให้เอาไปน้อยๆพอแค่ซ้อมแล้วได้ความรู้ครับยิงแห้งเยอะๆครับถ้าเอาไปเยอะๆหมดเกลี้ยงแน่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ถ้าวันแข่งก็เตรียมไปตามที่ผู้จัดกำหนดครับเผื่อไว้สักนิดหน่อยกันพลาดครับ+วอม์มปืนด้วยถ้าชอบออกกำลังกายปืนก่อนแข่งครับ(แต่ต้องไปเช้าๆครับ) Grin Grin Grin

ช่วงนี้ ไอพีเอสซี ฟีเวอร์  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:41:45 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:40:44 AM »

อาทิตย์ที่ผ่านมาเชียงใหม่ได้มีแข่งมีมือใหม่มาเริ่มยิง Production  6 คน Grin Grin Grin เยอะขึ้นเรื่อยๆครับน่าสนใจมาก Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:44:31 AM »

ผมขอยืมคำพูดของเพื่อนๆที่ว่า ได้พบปะเพื่อนฝูง สนุกเหมือนไปเที่ยวสวนสนุก ยิงก็แข่งกันตามคลาสตามระดับของตัวเอง แถมได้อีกเด้งคือ  อาจจะนำวิชาไปใช้ในชีวิตจริงในยามคับขันได้ด้วย

ผมก็มือใหม่เพิ่งเข้าครับ       วงการนี้ที่พบ..มีแต่คนใจดีใจกว้างไม่งี่เง่าไม่เรื่องมาก  ลองมาแล้วจะเสพติดครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:46:23 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:50:19 AM »

อาทิตย์ที่ผ่านมาเชียงใหม่ได้มีแข่งมีมือใหม่มาเริ่มยิง Production 6 คน Grin Grin Grin เยอะขึ้นเรื่อยๆครับน่าสนใจมาก Grin Grin Grin
[/color]

ผมว่าต่อไปนักกีฬา PRODUCTION ครองแน่ๆเลยยิ่งวันยิ่งเยอะ เห็นด้วยนะครับเพราะนักกีฬาใหม่ไม่ต้องซื้อปืนเพิ่มส่วนใหญ่มีปืนอยู่แล้ว มาเล่น IPSC กันเยอะๆนะครับสนุกมากๆ ได้เพื่อนเยอะด้วยครับผม 
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 10:57:04 AM »

อาทิตย์ที่ผ่านมาเชียงใหม่ได้มีแข่งมีมือใหม่มาเริ่มยิง Production 6 คน Grin Grin Grin เยอะขึ้นเรื่อยๆครับน่าสนใจมาก Grin Grin Grin
[/color]

ผมว่าต่อไปนักกีฬา PRODUCTION ครองแน่ๆเลยยิ่งวันยิ่งเยอะ เห็นด้วยนะครับเพราะนักกีฬาใหม่ไม่ต้องซื้อปืนเพิ่มส่วนใหญ่มีปืนอยู่แล้ว มาเล่น IPSC กันเยอะๆนะครับสนุกมากๆ ได้เพื่อนเยอะด้วยครับผม 

...ดูท่าทางจะเป็นอย่างนั้นครับ  ถึงวันนี้ Production Division ทำให้ IPSC บ้านเราคึกคักมากๆ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 11:07:59 AM »

พิมพ์ไม่เก่งครับ เอาเป็นว่าลองเข้าไปศึกษาข้อมูลที่นี่เลยครับ www.thpsa.com
ขอบคุณครับ.....กำลังสนใจ ip อยู่พอดีเลย

เยาะเย้ย ติดใจอ่ะดิ เยาะเย้ย

พี่เทพครับถ้าสนใจจริงไว้มีโอกาสเจอกันคราวหน้าจะอธิบายกฎคร่าวๆให้ฟัง ถ้าต้องการรายละเอียดก็ซื้อหนังสือกฎไปอ่านได้ครับเล่มละ 100 บาทเท่านั้นครับ ผมมีติดรถไว้จำหน่ายช่วยพี่อ๋องครับ ไม่มีกำไรแม้บาทเดียว Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน มีอยู่ก็ไม่บอกอ่ะพี่ ไม่งั้นวันอาทิตย์จะเอามาด้วยเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 12:02:38 PM »

หนุกครับ ต้องลองยิงดู

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 02:20:07 PM »

พิมพ์ไม่เก่งครับ เอาเป็นว่าลองเข้าไปศึกษาข้อมูลที่นี่เลยครับ www.thpsa.com
ขอบคุณครับ.....กำลังสนใจ ip อยู่พอดีเลย

เยาะเย้ย ติดใจอ่ะดิ เยาะเย้ย

พี่เทพครับถ้าสนใจจริงไว้มีโอกาสเจอกันคราวหน้าจะอธิบายกฎคร่าวๆให้ฟัง ถ้าต้องการรายละเอียดก็ซื้อหนังสือกฎไปอ่านได้ครับเล่มละ 100 บาทเท่านั้นครับ ผมมีติดรถไว้จำหน่ายช่วยพี่อ๋องครับ ไม่มีกำไรแม้บาทเดียว Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน มีอยู่ก็ไม่บอกอ่ะพี่ ไม่งั้นวันอาทิตย์จะเอามาด้วยเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาเป็นว่าถ้าต้องการจริงๆก็นัดเจอกันตอนใกล้ๆก็แล้วกัน

Verachai
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 02:57:32 PM »

สนามสนุกเหมือนไปสวนสนุก Grin Grin Grin

สงสัยต่อไปต้องมี Stage ชิงช้าสวรรค์ แล้วมั้งครับ ไอเดียไม่เลวครับ เดี๋ยวต้องให้คุณ TONY ลองออกแบบ Stage ดู มีชิงช้าสวรรค์ ม้าหมุน ฯลฯ 

ถ้าโทษคน ไม่โทษใจตน จะเป็นคนหาแผ่นดินอยู่เป็นสุขไม่ได้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 03:00:19 PM »

.....สนุกเกินคำบรรบายครับ....

คิดจะแข่งกีฬายิงปืน ได้ทั้งทักษะ และสนุกสนาน...มาแข่ง IPSC เถอะครับ....

แรกๆ ก็กล้าบ้าง ไม่กล้าบ้าง ตอนนี้หลายคน บ้าแล้วครับ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 03:12:38 PM »

เปิดรับสมัคร RO เจ้าค่ะ

I am dying... -*-

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 03:13:29 PM »

จขกท.  สนใจมากขึ้นไหมครับถามนิดเดียวพี่น้องตอบตรึม  ขั้นแรกอ่านกฏกติกาคร่าวๆก่อนเลย   สงสัยอะไรก็มาถาม  หลังจากเข้าใจกฏแล้วค่อยมาปฎิบัติ  เรื่อยๆครับไม่ต้องรีบตอนนี้ใช้ปืนอะไรอยู่ครับ

แต่ละท่านที่ตอบกระทู้เข้าขั้นบ้าทุกท่านเลยครับ  เลิกยาก.....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 03:41:04 PM »

หลงรักตื่นเต้นๆๆ...8 เม.ย. 2549 ณ นวมินทร์ฯ ไปได้แย้ววว...ไชโย หลงรัก
พี่คาร์ครับ...แจ้งยืนยันในกระทู้นี้เลยครับ... Grin

***เชิญชวนครับ...สำหรับผู้สนใจ...ได้ทั้งกฏความปลอดภัย...ทั้งทฤษฎีและปฏิบัติ...
ได้ออกกำลังกาย...สนุกตื่นเต้น...เพื่อนร่วมทางทุกรุ่น...ฯลฯ หลงรัก

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2006, 03:48:06 PM »

หลงรักตื่นเต้นๆๆ...8 เม.ย. 2549 ณ นวมินทร์ฯ ไปได้แย้ววว...ไชโย หลงรัก
พี่คาร์ครับ...แจ้งยืนยันในกระทู้นี้เลยครับ... Grin

***เชิญชวนครับ...สำหรับผู้สนใจ...ได้ทั้งกฏความปลอดภัย...ทั้งทฤษฎีและปฏิบัติ...
ได้ออกกำลังกาย...สนุกตื่นเต้น...เพื่อนร่วมทางทุกรุ่น...ฯลฯ หลงรัก

ขอบคุณครับ ติดเชื้อ เอ้ยยยย  Grin Grin Grin ให้ความสนใจอีกท่านแล้วครับ  Grin Grin Grin ดีครับถือว่าได้เล่นกีฬากันดีกว่า

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์