เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 02:25:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวผีกันเปล่าคะ  (อ่าน 13931 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 06:38:01 AM »

ที่จริงผมควรเขียนบอกน้องโบว์ว่า ตีเข่าตรงเป้า  หมายกลางลำตัวท่านซับ ใช่เปล่าครับท่านซับ
   พึ่งรู้นะครับว่าน้องโปว์ชอบดื่มเบีย  แล้วใครจะแย่งอะไรของน้องโอ มีรูปให้ดูหรือเปล่าครับ อย่ากรู้ว่าเป็นอะไร ใครมีรูปช่วยลงให้ดูหน่อยครับ อยากเห็นมากๆๆๆเลย
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 06:53:01 AM »

ให้ทาย 20 คำถามเล่นดีมั๊ยเจ้าค่ะ ว่าข้าน้อยชอบทานอะไร Cheesy
Grin ชอบทานเบียร์ ถูกชัวร์พี่แก้วมีหลักฐาน Grin
Grin Grin Grin Grin Grin
ให้ทาย 20 คำถามเล่นดีมั๊ยเจ้าค่ะ ว่าข้าน้อยชอบทานอะไร Cheesy
Grin ชอบทานเบียร์ ถูกชัวร์พี่แก้วมีหลักฐาน Grin

5555555 Grin Grin 555555...ขอเป็นพยานด้วยค่ะ
แล้วเจ๊ล่ะคับ Grin Grin Grin

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:06:32 AM »

5555555 Grin Grin 555555...ขอเป็นพยานด้วยค่ะ
อ้างถึง

เอ๊ย...อย่าเข้าตัวเจ๊ดิ...เป็นแค่พยานเท่านั้นย่ะ (เพื่อให้ครบพยานหลักฐาน)

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 01:02:02 PM »

อ้างถึง

เอ๊ย...อย่าเข้าตัวเจ๊ดิ...เป็นแค่พยานเท่านั้นย่ะ (เพื่อให้ครบพยานหลักฐาน)
  Grin Grin Grin ก็นึกว่าเจ๊ก็ชอบไง Grin ผมยังชอบเลย Cheesy

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 01:16:39 PM »

ตกลงนั่กระทู้กลัวผี  ต่อยมวยหรือตีงูกันคะ Huh

ธรรมดาจ๊ะน้องบัว...เมื่อ งู เจอ งู แถมมีเบียร์ ก็เลย "งง" เป็นธรรมดา... Grin

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 01:59:21 PM »

ธรรมดาจ๊ะน้องบัว...เมื่อ งู เจอ งู แถมมีเบียร์ ก็เลย "งง" เป็นธรรมดา... Grin

Shocked งู เจอ งู ออกมาเป็น "งง"  Shocked

ต้องยกนิ้วให้เจ้าคะ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:00:55 PM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:21:43 PM »

...ขอให้สิทธิถูกพาดพิงครับท่านประธาน  ผมขอรับรองว่าเบียร์จริงๆ  Shocked Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:24:50 PM »

...ขอให้สิทธิถูกพาดพิงครับท่านประธาน  ผมขอรับรองว่าเบียร์จริงๆ  Shocked Grin

อุตส่าห์พยายามเปลี่ยนเรื่องไปแล้ว...พี่แก้วอะ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:28:45 PM »

อุตส่าห์พยายามเปลี่ยนเรื่องไปแล้ว...พี่แก้วอะ

...ยังงั้นผมขอถอนครับท่านประธาน (ขอถอนแต่ไม่ลบข้อความ อิอิ) Grin Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:29:45 PM »

555 Grin Grin แหม เรื่องธรรมดาอ่ะพี่โบว์ ต้องซีเรียสอะไรมากล่ะ Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:40:53 PM »

อิอิอิอิอิอิ
คิกคิกคิกคิกคิก
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ไสยศาสตร์มีจริง
งานนี้ทำคุณไสยใส่คุณโบว์สำเร็จ
 Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 03:00:25 PM »

อิอิอิอิอิอิ
คิกคิกคิกคิกคิก
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ไสยศาสตร์มีจริง
งานนี้ทำคุณไสยใส่คุณโบว์สำเร็จ
 Grin Grin Grin

...ที่แท้คุณทรัพย์เป็นหมอผีนี่เอง Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 03:01:17 PM »

จะเสกอะไรมาใส่ตัวข้าน้อย ข้าน้อยไม่รับหน่ะ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 04:19:28 PM »

จะเสกอะไรมาใส่ตัวข้าน้อย ข้าน้อยไม่รับหน่ะ

เริ่มปรับเนื้อหาใกล้เคียงหัวข้อแล้วค่ะ ผีกะคุณไสย์ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 05:14:24 PM »

น้องโบว์ไม่มีแรงต่อย ก็ต้องตีเข่าสิครับ เป้าหมายกลางลำตัว 

ท่านทัดสอนข้าน้อยตีเข่าด้วยนะเจ้าค่ะ

เจ้ย..ย....
เอาจริงเหรอเนี่ย..ย...
โบว์จ๋า.... Wink Wink Wink
อยากกินอะไรบอกน้า...
เดี๋ยวเลี้ยง..ง..... Cheesy

อิ อิ  ประเภทอาหารไม่สำคัญ เท่ากับ....คนเสริฟหรอกครับ ท่านโบว์....

ไม่เชื่อถามท่านโอ...ดูซิครับ.....
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์