เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 05:13:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: คือผมอย่ารู้ว่าสมาชิกของเว็บเราอยู่ภาคใหนจังหวัดอะไรกันบ้างน่ะครับ
ภาคกลาง
ภาคเหนือ
ภาคใต้
ภาคอีสาน
ภาคตะวันออก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตถามเรื่องที่อยู่หน่อยน่ะครับ  (อ่าน 13068 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 03:01:33 PM »

น้องโอครับ พี่ยังบอกไม่หมดเลย พี่เกิดและโตที่นนทบุรี แล้วก็มาแก่ที่แอลเอ แต่ไม่รู้ว่า....ที่ไหน แต่ตังใจขอให้...บนอกสาวๆก็พอใจแล้ว

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 03:47:17 PM »

น้องโอครับ พี่ยังบอกไม่หมดเลย พี่เกิดและโตที่นนทบุรี แล้วก็มาแก่ที่แอลเอ แต่ไม่รู้ว่า....ที่ไหน แต่ตังใจขอให้...บนอกสาวๆก็พอใจแล้ว

ท่าทางจะมีอีกหลายท่านหวังเหมือนพี่บุญนะคะ Cheesy

I am dying... -*-

lit
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 04:06:56 PM »

ผมเกิดราชบุรี  ทำงานในอ.เมือง  จ.ราชบุรี  ไปซ้อมสนามโคกพริก ไม่ทราบคุณRute อยู่อำเภอไหนแล้วไปซ้อมที่ไหนเป็นประจำเผื่อว่างๆจะได้ไปเจอกัน
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 04:34:05 PM »

โหวตแล้วครับ... Cheesy
เกิดที่อุดรฯ โตที่อุดรฯ เรียนที่อุดรฯ และทำงานที่อุดรฯ ครับผม.... Grin

มีซาวอุดรฯ อยู่หลายคนเน๊าะ พี่ coda , พี่ ช.ช้าง , พี่ visith ยินดีที่ได้รู้จักซาวอุดรนำกันเด้อคับ....

งานทุ่งฯ มาเที่ยวกันหรือเปล่าครับ อยากเจอพวกพี่ นัดไปยิงปืนกันที่สนามค่ายเสนีย์จัง.....เดี๋ยวนี้สนามเค้าพัฒนาแล้วนะ...มีห้องล้างปืน ห้องอาบน้ำ ห้องแอร์ด้วยแหละ....สนามสวยงามขึ้นเยอะเลย.... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 04:37:20 PM »

โหวตแล้วครับ... Cheesy
เกิดที่อุดรฯ โตที่อุดรฯ เรียนที่อุดรฯ และทำงานที่อุดรฯ ครับผม.... Grin

มีซาวอุดรฯ อยู่หลายคนเน๊าะ พี่ coda , พี่ ช.ช้าง , พี่ visith ยินดีที่ได้รู้จักซาวอุดรนำกันเด้อคับ....

งานทุ่งฯ มาเที่ยวกันหรือเปล่าครับ อยากเจอพวกพี่ นัดไปยิงปืนกันที่สนามค่ายเสนีย์จัง.....เดี๋ยวนี้สนามเค้าพัฒนาแล้วนะ...มีห้องล้างปืน ห้องอาบน้ำ ห้องแอร์ด้วยแหละ....สนามสวยงามขึ้นเยอะเลย.... Grin

...ดีครับ  นัดเจอกันช่วงงานทุ่งฯ นี่แหละ Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 05:08:46 PM »

ครับ...พี่ coda
จะได้ขอคำแนะนำในการยิงปืนจากพี่ๆ ครับ ผมยังมือใหม่อยู่ครับ.... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 05:18:22 PM »

กระทู้นี้ทำให้เจอญาติที่หายไปได้พบกันอีกหลายคน Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 05:27:52 PM »

กระทู้นี้ทำให้เจอญาติที่หายไปได้พบกันอีกหลายคน Grin

...คุณจอยจะมาไหมล่ะ  จะได้มาเยี่ยม "ญาติ" แถวๆ นี้ Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 05:34:19 PM »

Cheesyเกิด อ.ตะกั่วป่า จ.พังงาครับปัจจุบันดำเนินชีวิตอยู่ จ.นนทบุรี Wink

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 05:42:38 PM »

เกิดพะเยา ปัจจุบันกำลังโตที่กรุงเทพ Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 05:57:57 PM »

Grin  Grin  Grin

น้านนะซี....ท่านจอย มาหาญาติที่อุดรฯ หน่อยสิครับ....

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 06:07:21 PM »

Cheesy  โหวตแล้วนะ... กระผมเป็นคน นครปฐมครับ..รักเดียวใจเดียวจะอยู่ จังหวัดนี้ไปจนตาย... Grin.

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 06:07:44 PM »

ภูกามยาวเป็นชื่ออำเภอหรือตำบลของจังหวัดครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 06:11:32 PM »

เกิด ยะลา   ตอนนี้มาทำงาน เมืองชลบุรี  Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 06:27:12 PM »

...เกิดสุพรรณฯ
...ทำงานกรุงเทพฯ
...กะไปตายรังที่สุพรรณฯ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์