เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 05:27:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: คือผมอย่ารู้ว่าสมาชิกของเว็บเราอยู่ภาคใหนจังหวัดอะไรกันบ้างน่ะครับ
ภาคกลาง
ภาคเหนือ
ภาคใต้
ภาคอีสาน
ภาคตะวันออก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตถามเรื่องที่อยู่หน่อยน่ะครับ  (อ่าน 13121 ครั้ง)
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 06:28:31 PM »

โหวตแล้วครับ... Cheesy
เกิดที่อุดรฯ โตที่อุดรฯ เรียนที่อุดรฯ และทำงานที่อุดรฯ ครับผม.... Grin

มีซาวอุดรฯ อยู่หลายคนเน๊าะ พี่ coda , พี่ ช.ช้าง , พี่ visith ยินดีที่ได้รู้จักซาวอุดรนำกันเด้อคับ....

งานทุ่งฯ มาเที่ยวกันหรือเปล่าครับ อยากเจอพวกพี่ นัดไปยิงปืนกันที่สนามค่ายเสนีย์จัง.....เดี๋ยวนี้สนามเค้าพัฒนาแล้วนะ...มีห้องล้างปืน ห้องอาบน้ำ ห้องแอร์ด้วยแหละ....สนามสวยงามขึ้นเยอะเลย.... Grin

...ดีครับ  นัดเจอกันช่วงงานทุ่งฯ นี่แหละ Cheesy

พี่แก้วกับอ้ายวิสิ๊ดนัดเวลาได้เลยครับ...ผมขับรถเดี๋ยวๆเดียวก็ถึงแล้ว Wink

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
Trex
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 06:34:00 PM »

BANGKOK  ,  THAILAND   :   I  do  confirm  that  in  Bangkok  ,  there  are  so  many  cute  &  sexy  girls   Tongue  ,  also  I   can  say  that  there  are  more   girls   than  any  part  of  Thailand  (  more  girls  ,  more  snake  head  guys  ) .   Grin 

me too. Wink Wink
อมร
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 07:04:50 PM »

เกิดลำปาง ในดอย โตบนดอย แล้วออกดอยมาทำงานในลำปางครับ Grin
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 07:16:33 PM »

ร้อยเอ็ด ครับ แฮ่ อยู่มาตั้งแต่เกิด
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 07:23:00 PM »

Cheesy เกิดและโตธนบุรี   ไปทำงานมาหลายที่ โดยเฉพาะภาคอีสาน อุบล อุดร หนองคาย  โดยเฉพาะอุบลฯนี่อยู่นานครับ ผมอยู่หน้ากองบินอ่ะครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 07:58:22 PM »

Grin อยู่ตาคลี ที่จริงมันอยู่ จ.นครสวรรค์ เป็นภาคเหนือตอนล่าง แต่บังเอิญว่า อ.ตาคลี มันอยู่ระนาบเดียวกับ จ.ชัยนาท อยู่ใต้ จ.อุทัยธานี ซึ่งเป็นภาคกลางตอนบน ถ้างั้นผมเป็นลูกครึ่งป่ะ Cool เปล่าครับ โหวดว่าอยู่ภาคเหนือครับ Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 08:16:06 PM »

Grin อยู่ตาคลี ที่จริงมันอยู่ จ.นครสวรรค์ เป็นภาคเหนือตอนล่าง แต่บังเอิญว่า อ.ตาคลี มันอยู่ระนาบเดียวกับ จ.ชัยนาท อยู่ใต้ จ.อุทัยธานี ซึ่งเป็นภาคกลางตอนบน ถ้างั้นผมเป็นลูกครึ่งป่ะ Cool เปล่าครับ โหวดว่าอยู่ภาคเหนือครับ Grin
ผมก็คนคอนหวัน และโหวตไปเป็นภาคเหนือเหมือนกันครับ Grin

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 08:31:46 PM »

ผมอยู่ทั้งภาคกลางและภาคเหนือ  กำลังคิดจะไปอยู่ภาคอีสานกะภาคใต้บ้างอ่ะ  Grin

จะมาบวชอยู่แถวนี้ มั้ย เฮีย ผมจะได้ปวารณาเป็นโยมอุปัฏฐากให้     Grin Grin 

....ตามล่า...อีตอแหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 08:41:21 PM »

Cheesy เกิดและโตธนบุรี   ไปทำงานมาหลายที่ โดยเฉพาะภาคอีสาน อุบล อุดร หนองคาย  โดยเฉพาะอุบลฯนี่อยู่นานครับ ผมอยู่หน้ากองบินอ่ะครับ

...หน้ากองบินที่อุบลหรืออุดรครับคุณวุฒิ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
BuA~รักในหลวง~
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 08:56:23 PM »

อดีต  เกิดที่ กอ ทอ มอ Grin
       ปัจจุบัน กำลังโตที่ กอ ทอ มอ Wink
             และ อนาคต ก้อคงอยู่ที่ กอ ทอ มอ  Cry

คนสำเร็จมองปัญหาเป็นโอกาส คนล้มเหลว มองโอกาสเป็นปัญหา
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 09:02:51 PM »

เกิด ปทุมวัน  โตห้วยขวาง  บางขุนเทียน 
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 09:07:55 PM »

พี่แก้วกับอ้ายวิสิ๊ดนัดเวลาได้เลยครับ...ผมขับรถเดี๋ยวๆเดียวก็ถึงแล้ว Wink

...ยังงั้นคุณ visith จะมาเมื่อไรช่วยแจ้งล่วงหน้าเด้อครับเด้อ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
tat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 09:21:09 PM »

เกิดอำเภอตากใบ จังหวัดนราธิวาส Shocked เรียนจบที่เชี่ยงใหม่ ทำงานบ้านเกิด Cheesy
bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 10:02:13 PM »

เกิดและโตธนบุรี   ไปทำงานมาหลายที่ โดยเฉพาะภาคอีสาน อุบล อุดร หนองคาย  โดยเฉพาะอุบลฯนี่อยู่นานครับ ผมอยู่หน้ากองบินอ่ะครับ

พี่เสือก็เคยอยู่อุบลหรือครับอยู่ช่วงปีไหนครับหน้ากองบินผมไปเล่นบ่อยๆเป็นประจำเลยครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2004, 10:05:09 PM »

...ยังงั้นคุณ visith จะมาเมื่อไรช่วยแจ้งล่วงหน้าเด้อครับเด้อ  Wink

...รับทราบครับพี่แก้ว...มีใครจะมาเยี่ยม "ญาติ"..หรือผูกเสี่ยวแถวนี้...อีกไหมครับ... Grin  Cheesy เชิญนะครับ...ช่วงประมาณวันที่ 5 - 11 ธันวา...คร้าบ... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์