เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 02:37:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าตกงานเชิญทางนี้  (อ่าน 3828 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 08:58:00 AM »

ใครกำลังหางานทำ ที่นั่นกำลังรับสมัคร Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 09:12:33 AM »

Cheesy อะไรกันพี่ อย่างนี้เสี้ยว ยิ่งกว่าโดน 10ล้อ เฉี่ยวอีกนะ Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
น้ำยม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

มิตรภาพที่ดีจะสร้างโลก

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 09:26:15 AM »

ผมขอไปเป็นเด็กเชียร์แขกให้เฮียชูวิทย์ดีกว่าครับ Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 10:58:40 AM »

เมื่อยมือแต่เร้าใจ............ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 11:04:45 AM »

โอ้ว.........ท่านพี่USP40
มันช่างเป็นงานอะไรที่เร้าใจเช่น
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 11:38:13 AM »

Grin เสียวน่ะเฮียไม่เอาดีฝ่า...ขอตัวครับงานเนี้ย   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2004, 08:42:54 PM โดย bembem » บันทึกการเข้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 12:48:30 PM »

เมื่อยมือแต่เร้าใจ............ Grin

Grin Grin Grin Grin Grin

ถ้าคนยิงเป็น ท่านซับฯ.................ผมว่าแค่ชุดแรกก็เห็นหน้าเห็นหลังแล้ว Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 02:19:10 PM »

ที่แรกนึกว่าพี่ เจษจะหางานอะไรมาให้ทำ....เหอ ๆ ป๋มใจมะถึงพอครับ ขอผ่าน
ถ้าคนยิงเป็น ท่านซับฯ.................ผมว่าแค่ชุดแรกก็เห็นหน้าเห็นหลังแล้ว Grin
อ้างถึง
เอ๋...แล้วถ้าให้พี่ซับ(ผู้น่ารัก)เป็นคนถือละครับผลจะเป็นยังไง...อิอิ Grinด้วยฟามเคารพครับ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 02:38:57 PM »

Shocked Shocked Shocked...งานอย่างนี้ยอมเลยไม่เอาดีกว่า.... Shocked Shocked Shocked

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 03:31:24 PM »

ขอบายเด้ออ้าย...งานนี้เฮาบ่ฮู้จักกัน :Smiley

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 05:19:32 PM »

ที่แรกนึกว่าพี่ เจษจะหางานอะไรมาให้ทำ....เหอ ๆ ป๋มใจมะถึงพอครับ ขอผ่าน
อ้างถึง
เอ๋...แล้วถ้าให้พี่ซับ(ผู้น่ารัก)เป็นคนถือละครับผลจะเป็นยังไง...อิอิ Grinด้วยฟามเคารพครับ Grin Grin

Grin ถ้าเป็นท่านซับก็ขอเตือนไว้ก่อนครับ ว่าอย่าใส่เสื้อขาว  เดี๋ยวสีมันตัดกันคนยิงจะงงว่าอันไหนเป้าอันไหนคน ยิงผิดจะยุ่ง Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 05:56:11 PM »

ใครกำลังหางานทำ ที่นั่นกำลังรับสมัคร Grin

...ไม่ไหวครับ  ไม่เอาทั้งงานนี้และงานในตึกข้างหลังนั่นด้วย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 09:33:50 PM »

5555 หมู่นี้โดนเด้งไปเด้งมาตามเว็ปต่างๆช้ำหมด โถน่าสงสาร
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 09:50:31 PM »

Huh ...นั่งท่านี้..จะยิง...เป้าบน...หรือ....เป้าล่าง...ดีหว่า... Huh  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 12:00:07 AM »

อยากรู้จังว่าคนที่ถือเป้าคนนี้เค้ากำลังนั่งคิดอะไร Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: [1] 2
  พิมพ์