เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:24:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เศร้า + เซ็ง และพูดไม่ออก  (อ่าน 7723 ครั้ง)
evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:58:40 PM »

มาช้าไปหน่อย  Grin ขอให้ใด้คืนใวๆนะครับ Smiley

ของๆเราก้อคือของๆเรา คนอื่นไม่มีสิท แตะ ครับ Smiley
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 05:48:24 PM »

ท่องเอาไว้ในใจครับ... เมื่อไหร่ที่เกิดความรู้สึกแย่ๆ... ท่องคำพูดที่เราคิดว่าจะทำให้สมองของเราวุ่นๆจนเลิกนึกถึงเรื่องที่เราเซ็ง... เช่นท่องเอาไว้ว่า.. "แสยะยิ้มที่มุมปากแล้วเดินจากไป"... นายสมชายลอกมาจากท่านต้อม... ฮา

วิธีการท่อง... สะกดจิตตัวเองนี่ไม่ฮานะครับ... แบบเวลาทหารร้องเอี้ยยยยยย... ไงครับ

เห็นด้วยอย่างแรงเชียวครับ ขออนุญาตเก็เอาไปใช้มั่งครับ ลูกผู้ชายช่างมันไปก่อนอย่างไม่ยี่หระ      .....ให้เสียเวลาเลือกปืนใหม่ Cool

ของเก่าหลุดไปเพื่อให้ของใหม่มาครับ เพราะอย่างไรเสียเราก็ต้องมีของคู่ตัวจนได้ วันหนึ่งเมื่อเราได้ของใหม่เราก็จะดีใจที่ของเก่าหลุดไปได้ครับ Cheesy

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Eka นายเอกา+รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 10:35:35 AM »

.............. Grin Grin...ทำใจ และหายเซ็งแล้วครับ... Grin   ส่วนต้นสายปลายเหตุ ปืนไม่ได้ถูกขโมย หรอกครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ที่เข้ามาให้กำลังใจ   

ปล.. แฟนผมเห็นอาการผม แล้วบอก จะให้ซื้อปืนใหม่อีกกระบอก.... ครับ ..Grin Grin Grin

ดีใจด้วยครับ แฟนคุณช่างมีน้ำใจงามจริงๆถ้าเป็นนายเอกาละก็กลับบ้านวันนี้ ...จะซื้อดอกไม้ธูปเทียนไปสัการะเลย  Grin  Wink  ไปซื้อของใหม่เมื่อไรครับ  เอามาให้ชมบ้างนะครับ
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 12:32:17 PM »

.............. Grin Grin...ทำใจ และหายเซ็งแล้วครับ... Grin   ส่วนต้นสายปลายเหตุ ปืนไม่ได้ถูกขโมย หรอกครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ที่เข้ามาให้กำลังใจ   

ปล.. แฟนผมเห็นอาการผม แล้วบอก จะให้ซื้อปืนใหม่อีกกระบอก.... ครับ ..Grin Grin Grin

เข้าแผนนาย NINJA ยิ้มได้ละซิที่นี้ Grin Grin Grin

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 05:54:20 PM »

Grin เป็นเขยปากน้ำโพก็ดีอย่างนี้แหละ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 06:33:27 PM »

...มุขนายนินจา..น่าเล่นนะ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 07:35:54 PM »

...มุขนายนินจา..น่าเล่นนะ Grin Grin

... Grin Grin Grin สุดยอดครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:45:29 PM »

Grinยังงี้ต้องฉลอง..... Grin Grinยินดีล่วงหน้าด้วยครับที่ได้งบซื้อปืน...ว่าแต่งวดนี้เล็งอะไรไว้ครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 11:18:52 PM »

Shocked ...อ้าว! ็Happy Ending ซะแหล่ว... เข้าแผน...ทรมานกายเพื่อจุดมุ่งหมายและความสำเร็จ...ต้องยืมไปประยุกต์ใช้มั่งเด้อ....

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 11:57:01 PM »

Grin ดีใจกะท่านนินจาด้วยคับที่จบลงได้ด้วยดี...

ได้ปืนใหม่เมื่อไหร่ก็บอกกันบ้างนะคับ จะได้ไปช่วยรันอิน...  Grin
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 12:09:26 PM »

ตกลงว่าอะไรไปแล้วอะไรมาครับ
แล้วทำไมมันถึงไปครับ

แต่ถ้าเซ็งแล้วได้ปืนใหม่ เพื่อนๆในเวปนี้คงพากันเซ็งหมดทุกคน

โอย....ผมขอเซ็งก่อนครับ

ว่าแต่ทำยังไงให้เมียเห็นใจนะ
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 08:20:12 PM »

มาไม่ทันร่วมวงครับ คุณนินจา

ว่าแต่อะไรที่แล้วไปก็ปล่อยมันไป  อะไรที่มาใหม่ก็ต้อนรับก็แล้วกันเนอะครับ  Wink

ผมล่ะไม่รู้เรื่องหรอก  อือๆออๆไปตามเรื่อง  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 07:10:25 PM »

Grinยังงี้ต้องฉลอง..... Grin Grinยินดีล่วงหน้าด้วยครับที่ได้งบซื้อปืน...ว่าแต่งวดนี้เล็งอะไรไว้ครับ Grin

........... Grin..ยังไม่ได้เล็งอะไร ไว้ครับ แต่อาจจะหาเจ้า ลาม่า .22 มาแทนตัวเดิม ลูกกรดยาว  กับลูกซองแฝด อีกสักตัว... :Smiley :Smiley

ปล.. กะเล่น 3 เลยแหละ.. Tongue

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 07:13:26 PM »

Shocked ...อ้าว! ็Happy Ending ซะแหล่ว... เข้าแผน...ทรมานกายเพื่อจุดมุ่งหมายและความสำเร็จ...ต้องยืมไปประยุกต์ใช้มั่งเด้อ....

............. Grin..ได้เลยครับ มุขนี้ เล่นซะแฟน ผมกลัวผมจะผ่ายผอม ตอมใจตาย  เพราะต่อหน้าเธอผมพุดน้อย เป็นกินไม่ลง  พอดึกๆแฟนหลับ ค่อยย่องลงมากินครับ...5555555555 Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 07:15:02 PM »

Grin ดีใจกะท่านนินจาด้วยคับที่จบลงได้ด้วยดี...ได้ปืนใหม่เมื่อไหร่ก็บอกกันบ้างนะคับ จะได้ไปช่วยรันอิน...  Grin

........... Grin..ถ้าได้ใหม่จะแจ้งให้ทราบครับ.. Grin Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์