เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:22:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกจดทะเบียน ทะลุ 1000 ท่านแล้วนะเนี่ย  (อ่าน 11824 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 11:49:37 AM »

งั้นวันที่ 19 ธันวาฯ มาชุมนุมคุย กินและดื่มกัน Grin

งานนี้เตรียมเครื่องครัวไว้พร้อมแล้วครับ ไม่ต้องพกไม้จิ้มฟันส่วนตัว หรือไฟแช๊กมาให้เมื่อยพุง  Cheesy
Grinได้โต้โผภาคค่ำแล้ว....อิอิ Grinผมจอง 1 ที่ครับมีเพือนไปด้วยจะแจ้งให้ทราบอีกที Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 01:09:46 PM »

ฮ่าๆๆ
งานนี้น้องปิ๊กต้องข้ามศพพี่เป็กซ์ก่อนแหงๆ
เอ้าๆ ปิ๊กสู้ๆ ..เพื่อน้องแนท Grin Grin Grin
ถ้าทางอาจมีดาราประกอบชายอีกหลายท่านครับ

ใน cd ตอนนั้นเขาอายุ 19 ตอนนี้คงเหมือนปืน Glock ที่ฝ่านการยิงมาซัก 100,000 นัดแล้วมั้ง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 01:14:39 PM »

เอ่ออ  พี่พลาย  ในมือเนี่ยะ บีบีใช่มั้ยคับ Grin  ถ้ารู้สึกไม่ถูกโฉลกก็บอกน้องคนนี้ได้นะครับ Grin

คุณบารท์ครับ หากเป็นบีบีกัน พี่พลายแก้วชอบที่จำลองแบบมาจากปืนเซมิ-ออโตครับ แต่หากเป็นอาวุธปืนและเครื่องกระสุนจริง พี่พลายชอบลูกโม่ครับผม(สมิธฯเท่านั้นที่พ่อพลายน้อยต้องการ) ขอบคุณครับ

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

อิ อิ ถ้าคุณพลายแก้วได้ยิงซิงเกิลแอคชั่น .44 แมกนั่มของ Ruger หรือ Freedom Arms แล้วก็จะลืมสมิทไปครู่ใหญ่ๆ เลยครับ ขอขอบคุณความอนุเคราะห์ของพี่ Sundance

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 04:29:59 PM »

ฮ่าๆๆ
งานนี้น้องปิ๊กต้องข้ามศพพี่เป็กซ์ก่อนแหงๆ
เอ้าๆ ปิ๊กสู้ๆ ..เพื่อน้องแนท Grin Grin Grin
ถ้าทางอาจมีดาราประกอบชายอีกหลายท่านครับ

ใน cd ตอนนั้นเขาอายุ 19 ตอนนี้คงเหมือนปืน Glock ที่ฝ่านการยิงมาซัก 100,000 นัดแล้วมั้ง

นายซับนี่ เปิดแนวรบอีกแล้ว..........เอาไว้ดักซ้ำตามหลัง อ.เป๊กซ์ดีกว่า

อืมมมมมม...ปืน Glock ยิงเป็นแสนนัดนี่..........ก็ ปากอ้า แย่สิครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2004, 04:31:55 PM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 06:56:30 PM »

ฮ่าๆๆ

นายซับนี่ เปิดแนวรบอีกแล้ว..........เอาไว้ดักซ้ำตามหลัง อ.เป๊กซ์ดีกว่า

อืมมมมมม...ปืน Glock ยิงเป็นแสนนัดนี่..........ก็ ปากอ้า แย่สิครับ Grin Grin Grin

...ปากอ้าพอว่าครับผู้การ...กลัวลิ้นแม็กจะห้อยด้วยซิครับ...แย่เลย Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:16:14 PM »

ฮ่าๆๆ

...ปากอ้าพอว่าครับผู้การ...กลัวลิ้นแม็กจะห้อยด้วยซิครับ...แย่เลย Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

....ตามล่า...อีตอแหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:27:33 PM »

...อุแหม กล๊อค 100,000 นัดยังไม่โทรมนะครับ   Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:44:14 PM »

ด้วยความเคารพ จากที่เคยดูในVCDมา2แผ่น "กล็อก"กระบอกนั้นทั้งปากอ้าทั้งลิ้นห้อยจนแทบระพื้นเลยนะครับ บรึ๋ยยยย... Tongue
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 09:55:41 PM »

ด้วยความเคารพ จากที่เคยดูในVCDมา2แผ่น "กล็อก"กระบอกนั้นทั้งปากอ้าทั้งลิ้นห้อยจนแทบระพื้นเลยนะครับ บรึ๋ยยยย... Tongue

...ด้วยความเคารพเช่นกันครับ...อย่าเอาไปเปรียบเทียบกับ "กล็อก" เลยครับ...เสียความรู้สึกและทำร้ายจิตใจคนรักกล็อกหมด.... Grin.... Grin...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 12:13:57 AM »

...ด้วยความเคารพเช่นกันครับ...อย่าเอาไปเปรียบเทียบกับ "กล็อก" เลยครับ...เสียความรู้สึกและทำร้ายจิตใจคนรักกล็อกหมด.... Grin.... Grin...

Cheesy น่านนะสิคับ...

ทำไมไม่เอาของดีๆมาเทียบกะกล็อกบ้างล่ะคับ...

อย่างนี้มีเคืองคับ...  Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 05:25:19 AM »

ทำไมไม่เอาของดีๆมาเทียบกะกล็อกบ้างล่ะคับ...

อย่างนี้มีเคืองคับ...  Grin Grin Grin

อ้าว...ก็พูดถึงกล็อกนะครับ....แล้วคิดว่าอะไรครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 07:47:23 AM »

อ้าว...ก็พูดถึงกล็อกนะครับ....แล้วคิดว่าอะไรครับ Grin

...น่าจะเป็น "ก๊อก" น้ำ ที่ผ่านการใช้งานมาแบบสมบุกสมบัน ไม่บันยะบันยัง ใช้หลายมือ จนสภาพหลวมคลอน โยกเยกไป-มา มีคราบสนิมจับเกรอะ น้ำไหลซึมกระปริดกระปรอย..... Grin
....ย้ำ...หมายถึง "ก๊อกน้ำ" ...นะครับ...อย่าคิดมาก.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 08:45:33 AM »

หัวข้อกระทู้นี้ ทำไป ทำมา งัยกลายเป็นเรื่องกล็อกไปได้ หน๋อ... Grin

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 09:00:49 AM »

เป็น อะไรๆ ก้แล้วแต่....ถ้า กรำศึกหนัก ก็โทรมทั้งนั้นแหล่ะครับ............

งานนี้ แฟน Glock มีบ่นวุ้ย Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 10:21:18 AM »

เป็น อะไรๆ ก้แล้วแต่....ถ้า กรำศึกหนัก ก็โทรมทั้งนั้นแหล่ะครับ............
งานนี้ แฟน Glock มีบ่นวุ้ย Grin Grin Grin
เออออ สงสัยผมให้ตัวอย่างเปรียบเทียบผิดไปหน่อย แหมไม่หัวล้านซะหน่อยทำเป็นใจน้อยไปได้

ไม่งั้นเปลี่ยนเป็นปืนเพ้นบอลของผมก็แล้วกัน  Grin Grin Grin Grin Grin ที่ยิงมากแล้วเยิน   Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์