เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:30:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนเราชาวเว๊ป ช่วงนี้ ทำไมถึงเป็นกันอย่างนี้  (อ่าน 7785 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 06:05:59 PM »

หน่วยข่าวกอรงบอกมา ว่าเฮียกล็อกชะแว๊บไปเชียงใหม่ตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว คงกลับมาพรุ่งนี้ครับ  Cool
ถึงว่าสิ เฮียแกหายไปไหนหลายวัน ไม่เห็นออนไลน์เอ็มเอสเอ็น

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:04:13 PM »

เมื่อวานเพิ่งซื้อสร้อยเงินมาใหม่ด้วยแหล่ะ กำลังจะหาพระเด็ดๆบูชาอยู่พอดี โอเข้าคิวด้วยคนน๊าค๊า Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:29:54 PM »

...ข้าพเจ้าต่อท้ายน้องโอละกัน  Tongue

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:31:09 PM »

...ข้าพเจ้าต่อท้ายน้องโอละกัน  Tongue

...หาจังหวะต่อ(ท้าย) เลยนะพี่ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 05:41:07 AM »

...หาจังหวะต่อ(ท้าย) เลยนะพี่ Grin Grin

.....อ่านแล้ว   งงอ่ะ Shocked

ไม่มีอะไรพี่...พี่แก้วรอให้น้องโอแสดงตัว...และขอต่อท้าย...แค่นี้จริงๆ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 05:48:10 AM »

อย่างนั้นผมขอสละสิทธิ์คนแรก มาต่อข้างท้ายคุณนาจาแล้วกันครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 07:59:14 AM »

พระสมเด็จเฮียกล๊อกบอกให้ผมไปแล้วนี่  Grin Grin
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 08:38:07 AM »

งั้นผมขอนางกวักที่เฮียกล๊อคเคยพูดถึงละกัน :Smiley   อ้อ...คุณบุญครับ สรุปแฟนผมต้องเย็บ 7 เข็ม ตรงโหนกแก้มครับ แผลค่อนข้างจะใหญ่  อยากดูรูปมะ....ผมถ่ายเอาไว้

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 08:46:41 AM »

แฟนเป็นไรนายโอ๊ค
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 08:56:39 AM »

อย่างนั้นผมขอสละสิทธิ์คนแรก มาต่อข้างท้ายคุณนาจาแล้วกันครับ

Shocked Shocked Shockedแปลว่าพี่บุญกะพี่นาจา Shocked Shocked Shocked
โท่... Cry Cry Cryเป็น...
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 09:00:50 AM »

คุณเจษครับ เรื่องของแฟนนายโอ๊ค ไม่มีไรมากครับ ผู้หญิงสองคนตีกัน แล้วก็มีนายโอ๊คอยู่ด้วย แล้วคุณเจษคิดว่าเรื่องไรละครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 09:06:26 AM »

คุณเจษครับ เรื่องของแฟนนายโอ๊ค ไม่มีไรมากครับ ผู้หญิงสองคนตีกัน แล้วก็มีนายโอ๊คอยู่ด้วย แล้วคุณเจษคิดว่าเรื่องไรละครับ
โอ้โห ไม่เบานี่พ่อ ขุนแผนเวกัส ได้ชื่อฉายาใหม่แล้ว Grin ขอบคุณครับพี่บุญสำหรับ ฟามลับ อิอิอิ  คนฝั่งโน้นนี่ไม่เบาเลย อิอิ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 09:07:30 AM »

อ้า...
งั้นผมเอาหลวงพ่อ sigpro ดีกั่ว..... Grin Grin Grin
ท่าทางจะขลัง
 Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 12:49:33 PM »

ประกาศ ... ประกาศ ... ประกาศ ...
ข้าวะเจ้า นายกล็อกแกล็ก มิได้ตอบกระทู้ซะตั้งหลายวัน  มิได้หลบหน้านะเออ  Grin  เพิ่งจะกลับมาถึงกรุงเทพเช้ามืดวันนี้ แล้วก็ต้องสะสางงานก่อนอ่ะครับ  Tongue  ว่างแล้วจะมาไขความให้ครับ  Wink

เหอเหอเหอ  คุณ Boon ตั้งกระทู้เข้าล็อค  Grin  เพื่อนสมาชิกก็เข้ามาติดกับเรา อิอิอิ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 01:09:05 PM »

คุณกล๊อกแกล๊กกลับมาแล้ว  อารมณ์ดีอีกต่างหาก แบบนี้แสดงว่ายินดี แจกพระแก่เพื่อนๆที่ขอกันมาทกุคน เป็นที่แน่นอน  อย่าลืมนะครับ สมเด็จบางขุนพรม กรุใหม่หรือกรุเก่าก็ได้สำหรับน้องบุญที่อยู่แสนไกล 
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์