เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:27:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระดานซื้อ - ขาย หายไปใหนครับ  (อ่าน 64476 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #210 เมื่อ: เมษายน 11, 2006, 05:37:12 PM »

ท่าน วมต. ในกรณีของผมก็ไม่สามารถดูกระดานซี้อขายได้ไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างครับรบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ

โอวิเคราะห์ได้ดังนี้ค่ะ เพราะคุณลูลู่หล่อกว่า วมต.ของเรา เลยโดนกีดกันค่ะ...อิอิ Grin
เท่าที่ผมเช็คดู ของพี่ลูลู่ไม่มีปัญหานะครับ ลอง ออกจากระบบ แล้ว เข้าีระบบใหม่ดูนะครับพี่
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #211 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 09:31:35 AM »

เท่าที่ผมเช็คดู ของพี่ลูลู่ไม่มีปัญหานะครับ ลอง ออกจากระบบ แล้ว เข้าีระบบใหม่ดูนะครับพี่
[/color]

ขอบคุณมากครับท่าน วมต. หรือผมหาทางเข้าหน้านี้ไม่เป็นก็ไม่รู้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #212 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 09:58:14 AM »

[/color]

ขอบคุณมากครับท่าน วมต. หรือผมหาทางเข้าหน้านี้ไม่เป็นก็ไม่รู้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นความโชคดีที่ไม่ต้องมีเรื่องให้เสียเงินไงครับ Grinคิดในทางดีไว้ก่อนครับ
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #213 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:37:02 AM »

เป็นความโชคดีที่ไม่ต้องมีเรื่องให้เสียเงินไงครับ Grinคิดในทางดีไว้ก่อนครับ
อ้างถึง
[/color]

รับทราบครับ คุณ O/UBOY Grin Grin  แต่ก็ยังอดใจที่ยากจะมีความรู้ในเรื่องนี้ไม่ได้ครับ จะทำอย่างไรดีครับถ้าไม่รู้ก็ไม่เสียเงินถ้ารู้ก็ต้องห้ามอกห้ามใจ ปวดหัวครับผม Grin Grin Grin
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:40:07 AM »

ต้องหาทางแก้ไขครับผมว่า
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #215 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 11:00:06 AM »

เรียนท่าน วมต. ตอนนี้ผมทราบแล้วว่าจะเข้ากระดานซื้อขายอย่างไร Grin Grin Grin ขอบคุณมากครับ  กว่าจะหาเจอ จริงๆผมก็เข้าได้อยู่แล้วอย่างที่ท่านปิ๊กว่าไว้ขออภัยด้วยครับ ผมไม่ค่อยฉลาดเลยเป็นความผิดผมเองครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #216 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 11:08:27 AM »

[/color]

พ่อเลี้ยงชอบโพสรูปโป๊  Grin Grin Grin ท่าน วมต เลยบล็อคเอาไว้ Grin Grin Grin  กลัวเอาของเด็ดที่ไร่มาโชว์ อิ อิ อิ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #217 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 04:49:03 PM »

ท่าน วมต. ในกรณีของผมก็ไม่สามารถดูกระดานซี้อขายได้ไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างครับรบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ

โอวิเคราะห์ได้ดังนี้ค่ะ เพราะคุณลูลู่หล่อกว่า วมต.ของเรา เลยโดนกีดกันค่ะ...อิอิ Grin

คุณปิ๊กเช็ค...ของคุณลูลู่...วิธีไหนคะ น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #218 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 05:10:27 PM »

คุณปิ๊กเช็ค...ของคุณลูลู่...วิธีไหนคะ น้ำลายหก

...ก้ากๆๆ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #219 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 06:26:50 PM »

อิอิอิ ม่ายบอกหรอกฮ้าาาา  จูบบบบ จูบบบบ
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #220 เมื่อ: เมษายน 13, 2006, 07:36:37 PM »

การซื้อขายเริ่มเปลี่ยนแนวจากซื้อขายแลกเปลี่ยนกันระหว่างเพื่อนสมาชิก กลายมาเป็นการซื้อขายแนวธุรกิจมากขึ้น ก็ควรมีการตรวจสอบตัวตนกันบ้าง ผมว่าก็สมควรแล้วครับ....

เห็นด้วยครับ
เห็นด้วยอย่างยิ่ง(2เบิ้ลเลยครับ)55555

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #221 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 09:29:29 AM »

พ่อเลี้ยงชอบโพสรูปโป๊ Grin Grin Grin ท่าน วมต เลยบล็อคเอาไว้ Grin Grin Grin กลัวเอาของเด็ดที่ไร่มาโชว์ อิ อิ อิ
[/color]

ท่าน Carrera ทราบได้อย่างไรครับ ผมไม่เคยยยยเลย......นะครับไม่ทราบว่าท่านจำผิด(ผิดฝาผิดตัว)แน่นอนเลยครับ
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #222 เมื่อ: เมษายน 15, 2006, 09:32:39 AM »

...ก้ากๆๆ Grin Grin
[/color]

สวัสดีครับพี่แก้วครับ ได้ที่เชียวนะ  ฮิ ฮิ.........  Grin Grin Grin
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #223 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 01:04:03 PM »

หลงรัก
ครับ
ผมมีเวปขายครับ
 หลงรัก

suwat007
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #224 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 11:24:14 PM »

ตอนเเรกของผมก็ไม่มีเเต่ตอนนี้มีเเล้วครับขอบคุณครับ
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์