เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:19:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ..........เช็คชื่อชาว SP-01 .............  (อ่าน 6854 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:01:01 AM »

ผมจะยิงกล็อคเป็นเพื่อนพี่คาร์ ได้ป่าวครับพี่

ต้องเรียกว่าผมยิงตามมาสเตอร์หนุ่มถึงจะถูก Grin Grin Grin Glock สู้ สู้ Grin Grin Grin

พี่ก็พูดเกินไป เดี๋ยวชาวจู๋นหนึ่งจะหมั่นไส้เอา อันนี้กระทู้ของเค้าอ่ะเดี๋ยวโดนไล่ Wink Grin

ว่าแต่อาทิตย์นี้ท่านมารึเปล่า Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเข้าใจนะพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
มาช่วยแซวครับพี่...นักกีฬาที่ใช้ GLOCK ขึ้น มาส-สะ-เตอร์ ไปแว้ว...... Grin Grin Grin

นักกีฬา มาสเตอร์ที่ยิงอยู่ทุกวันนี้เกือบทุกคน ก็ใช้กล๊อกจนขึ้น Master ครับผม แล้วมาเปลียนเป็น SP-01 ตอนหลังครับ Wink

We can either find the way or make one.
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:18:55 AM »

Wink  ถึงจะมีSP-05 แล้ว   ผมก็ยังรักGlock ครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:48:03 AM »

...กลัวกล้อคจะน้อยใจ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:40:03 PM »

หมึกหมดหรือครับ....ทำไมไม่จ่ายค่าหมึกให้เขาล่ะ ไม่งั้นไม่มีปากกาเซ็นต์นะครับ ถ้าหลังสงกรานต์แล้วยังไม่ได้อีกผมว่าต้องจ่ายค่าหมึกแล้วหละ
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 01:38:35 PM »

.......................กำลังจะมาร่วมด้วยขอรับ...............

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 01:39:51 PM »

หมึกหมดหรือครับ....ทำไมไม่จ่ายค่าหมึกให้เขาล่ะ ไม่งั้นไม่มีปากกาเซ็นต์นะครับ ถ้าหลังสงกรานต์แล้วยังไม่ได้อีกผมว่าต้องจ่ายค่าหมึกแล้วหละ

เจ้าของกระทู้ข้ามป.3 ไปแล้วครับ   ได้ปืนมาแล้ว  รอแต่ป.4

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
wchaium
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 02:12:53 PM »

ท่านที่ซื้อไว้ยินดีด้วยครับ  อยากได้เหมือนกัน เกรงว่า ผบ.ทบจะไม่อนุมัติ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 08:22:31 PM »

Wink ไปรับมา แว้ว ครับบบบ  Grin ทน ไม่ไหว  Grin Grin Grin พี่ๆ ได้ปืนมาแล้ว :Smiley เอาไปแต่งอะไร กันบ้างครับ Grin ขอความรู้หน่อย เผื่อไว้เป็นแนวทาง Grin Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 12:52:05 AM »

Wink ไปรับมา แว้ว ครับบบบ  Grin ทน ไม่ไหว  Grin Grin Grin พี่ๆ ได้ปืนมาแล้ว :Smiley เอาไปแต่งอะไร กันบ้างครับ Grin ขอความรู้หน่อย เผื่อไว้เป็นแนวทาง Grin Grin Grin

Grin ไม่ต้องแต่งมากครับ เอาไปให้ช่างปรับแง่เซียร์นิดหน่อย เจ๋งแล้ว แมกอย่าลืมลองยัดนัดที่ 19 นะครับ ได้แถมมา Grin

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 02:12:46 AM »

Grin ไม่ต้องแต่งมากครับ เอาไปให้ช่างปรับแง่เซียร์นิดหน่อย เจ๋งแล้ว แมกอย่าลืมลองยัดนัดที่ 19 นะครับ ได้แถมมา Grin

Wink ขอบคุณครับ :Smiley ไกซีเรียสเรื่อง น้ำหนักไม๊ครับ :Smiley ว่าซิงเกิล เท่าไร ดับเบิ้ลเท่าไร Grin 19นัด ผมลองกับ คุณโจที่ร้านแล้วครับ เห็นมีบางท่านบอกได้ 20นัด ก็เลยขอลองหน่อย Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 03:36:41 AM »

Wink ขอบคุณครับ :Smiley ไกซีเรียสเรื่อง น้ำหนักไม๊ครับ :Smiley ว่าซิงเกิล เท่าไร ดับเบิ้ลเท่าไร Grin 19นัด ผมลองกับ คุณโจที่ร้านแล้วครับ เห็นมีบางท่านบอกได้ 20นัด ก็เลยขอลองหน่อย Grin

Grin ปืนผมน้ำหนักไกไม่เคยวัดครับ แต่คาดว่าซิงเกิลประมาณ 3-4 ปอนด์ ผมทำเพียงปรับแต่งองศาเซียร์และปรับให้บางลง (เดิม ๆ แง่เซียร์หนามาก) ซึ่งมีผลต่อการปลดตัวของสมอล๊อคเข็มแทงชนวน ซึ่งต้องไปปรับที่สมอล๊อคด้วย ก็เลยถือโอกาสรื้อหาสปริงสมอล๊อคเข็มที่อ่อนกว่าเดิม (รื้อหาเอาจากเศษอะไหล่ในร้านช่างนั่นแหละ เยาะเย้ย) มาใส่แทน Grin
 Grin แมกใส่ได้ 19 นัดครับ 20 นัดไม่ไหวแล้ว เพราะสริงยุบตัวเกือบสุดแล้ว ระยะที่เหลือไม่พอสำหรับนัดที่ 20 แล้วครับ ที่บอกว่า 20 นัด คงเป็น 19+1 มากกว่า (หรืออาจมีวิธีอื่นผมไม่ทราบเหมือนกัน) Grin

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์