เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 09:28:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้วิธีดูกระทู้ตามวันน่ะครับ  (อ่าน 909 ครั้ง)
glocklover
เบื้องหลังความสำเร็จ คือความล้มเหลว 9 ใน 10 ครั้งของความพยายาม
Hero Member

คะแนน 12

One Life Live It.

« เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 11:32:22 AM »

ผมอยากรู้วิธีดูกระทู้เป็นรายวัน เรียงจากวันล่าสุดย้อนหลังไปเรื่อยๆครับ เท่าที่ลองเรียงดู จะมีเฉพาะเรียงตามกระทู้ที่ตอบล่าสุด ไม่ใช้กระทู้ที่ตั้งล่าสุด ใครรู้วิธีดูช่วยตอบทีครับ  :Smiley

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”
พระศาสนโสภณ (แจ่ม จตฺตสลฺโล)
glocklover
เบื้องหลังความสำเร็จ คือความล้มเหลว 9 ใน 10 ครั้งของความพยายาม
Hero Member

คะแนน 12

One Life Live It.

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 11:57:28 AM »

ท่านผองพัฒ ช่วยแนะนำทีครับ  Grin

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”
พระศาสนโสภณ (แจ่ม จตฺตสลฺโล)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 12:07:11 PM »

ผมอยากรู้วิธีดูกระทู้เป็นรายวัน เรียงจากวันล่าสุดย้อนหลังไปเรื่อยๆครับ เท่าที่ลองเรียงดู จะมีเฉพาะเรียงตามกระทู้ที่ตอบล่าสุด ไม่ใช้กระทู้ที่ตั้งล่าสุด ใครรู้วิธีดูช่วยตอบทีครับ  :Smiley

...คงต้องเปิดดูแต่ละหน้าคือ สนทนา หลังแนวยิง ซื้อขาย ครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 06:34:39 PM »

แล้วถ้าเราอยากเปิดสุ่มเลือกดูเฉพาะหน้า หรือวันเดือนปีที่ต้องการ มีวิธีค้นหาอย่างไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2006, 06:36:52 PM โดย joonjan » บันทึกการเข้า

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 07:36:37 PM »

อยากทราบเหมือนกันครับ.........
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 09:44:14 PM »

......นึกว่ามีแต่เราที่ไม่รู้   ขอร่วมเรียนด้วยคนครับผม.........

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 10:05:12 PM »

ขอเรียนตามตรงว่า "ทำไม่ได้"ครับ ระบบเวบบอร์ดตัวที่ผมใช้นี้ ไม่มีฟังก์ชั่นดูกระทู้ตามวันที่ตั้งครับ ไอ้ครั้นจะแก้โค้ดเองกระผมก็จนปัญญาครับพี่ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 10:24:21 PM »

ท่าน วมต.แจ้งให้ทราบแล้วนะครับ ขอบคุณครับ
ต้องใจเย็นๆเปิดอ่านหาข้อมูลไปเรื่อยๆเอานะครับ
ยิ่งอ่านมากยิ่งได้ความรู้มาก ค่อยเป็นค่อยไปครับ

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 12:31:16 PM »

................อยากรู้ก็อ่านกันทุกกระทู้เลย   ได้ความรู้ดีด้วย   อันไหนดีก็เก็บ  อันไหนไม่ดี  ไม่ได้ใช้ก็เขี่ยทิ้งอย่างกับไก่ไงครับผม.....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 09:02:10 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
หน้า: [1]
  พิมพ์