เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:23:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นครับ  (อ่าน 2002 ครั้ง)
p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 05:44:55 PM »

เห็นด้วยครับ ใช้ทางเว็บเป็นที่เผยแพร่รู้ที่ได้กว้างขวางที่สุด
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 05:48:38 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแฟ้มบุคคลขอปรบมือให้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 05:59:22 PM »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 06:05:08 PM »

ดีครับมือใหม่ๆอย่างผมจะขอเข้ามาเก็บเกี่ยวข้อมูลครับและมีอะไรที่ผมช่วยทำได้ยินดีรับใช้ครับ Cheesy Grin

ขอมอบบทกลอนนี้ให้พี่นกไฟครับ หลงรัก

น้ำใจท่าน กว้างกว่า  มหาสมุทร
ใหญ่ยิ่งสุด  เหนือกว่า  ภูผาหลวง
หนักมากกว่า  แผ่นดิน  สิ้นทั้งปวง
ลึกกว่าห้วง  แห่งมหา  ชลาลัย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 06:08:08 PM »

...นอกจากเห็นด้วยอย่างยิ่งแล้วจะขอสนับสนุนครับ  ผมยิงก็งั้นๆ  แต่ช่วยแปลพอได้  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 07:18:48 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่สนับสนุนครับพี่แก้วและพี่เสือสามารถช่วยผมได้มากจากข้อมูลของ Brian Ernosครับ ส่วนท่านอื่นๆมีอะไรช่วยมาใส่ไว้ในกระทู้ใหม่ครับ เพื่อเป็นห้องสมุดของ IPSC เผื่อคนใหม่สนใจจะได้รู้แนวทางครับ

สรุปว่าเร็วๆนี้ผมจะทำเรื่องชุดแรกเกี่ยวกับ IPSC โดยตั้งกระทู้ใหม่เลย จะพยายามทำแบบซีเรียสให้ครับ ขุดทั้งหมดที่รู้มาจากเวปต่างๆ และจากคำแนะนำของทุกท่านมาใส่ให้ ถ้าหากผมผิดพลาดก็รบกวนท่านที่รู้เข้ามาแก้ไข แต่จะพยายามให้ผิดน้อยที่สุดครับ ทุกเรื่องจะมีแหล่งอ้างอิงให้ทราบ เพราะคนสอนมีความเห็นที่แตกต่างกัน แต่ละคนก็มีดีคนละอย่างก็ขอให้ทุกท่านเป็นผู้เลือกใช้เอาเองก็แล้วกันครับ เราจะเริ่มพบกันในกระทู้ใหม่เร็วๆนี้ครับ Grin Grin Grin

sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 07:28:32 PM »

วิทยาทานทำแล้วได้บุญครับ 
เหมือนการติวหนังสือให้เพื่อนก่อนสอบ  ไม่ใช่แค่เพื่อนเท่านั้นที่ได้ประโยชน์
คนติวก็ได้ทบทวนไปด้วย
เทคนิคทั้งหลายที่จะนำมาแปลเผยแพร่สามารถใช้ได้จริงในชีวิตประจำวันโดยไม่จำต้องเป็นนักกีฬา
น่าสรรเสริญการกระทำยิ่งนัก หลงรัก
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 07:32:49 PM »

.....................ดีครับ เป็นความกรุณาอย่างยิ่งครับ..

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 07:44:18 PM »

Cheesy ดีมากๆ เลยครับ พี่ Grin ผมคิดว่ายังมีอีกหลายท่านครับ :Smiley ที่อยากจะเข้ามาสัมผัส :Smiley แต่ก็ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไร Grin ผมก็เป็น 1 ในนั้นด้วยครับ Grin ขอบคุณครับ Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 07:59:16 PM »

....ช่วยเป็นกำลังใจครับ....ลุยเลยครับ
แต่เรื่องแปลนี่ ขอเป็นผู้อ่านคำแปลนะครับ....สแตน..บายยยยย...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
zerosocool
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 09:16:36 PM »

เห็นด้วยครับ  Grin ละอ่อนน้อย บ้านนอก อย่างผมจะได้มีที่ศึกษาข้อมูลเพิ่มมากขึ้นครับ ขอบคุณพี่นกไฟที่เล็งเห็นถึงความสำคัญ และขอขอบคุณ คณะผู้จัด ล่วงหน้าครับ

แต่ผมไปซ้อมใครเจอผมที่สนามถามคุยได้ตลอดครับ Grin Grin Grin ถ้าตอบได้ผมบอกหมด Grin Grin Grin เด็กที่ไหน เบอร์ไหนบริการดีบอกหมด
......Pm บอกหน่อยซิครับ ขอลายแทงด้วย Grin (ประเภทเงินไม่หล่นก็พอแล้วครับ หรือมีเงินทอนด้วยก็ยิ่งดี... หลงรัก)

ได้เลยครับเฮีย Grin Grin Grin (เงินไม่หล่นหรอกครับ ส่วนใหญ่ใช้ Card Grin Grin Grin )

ระวัง Card หล่นนะพี่ ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน     ปล. PM ลายแทงมามั่งนะครับ น้ำลายหก

เนียนๆ ไว้
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 09:49:49 PM »

เห็นด้วยครับ..........

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 10:31:02 PM »

ด้วยจิตคารวะครับ

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2006, 12:50:00 AM »

สนับสนุนครับพี่.. Cheesy

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2006, 01:18:33 AM »

ผมขอสนับสนุนเต็มที่เลยครับ เพราะผมเองก็อยากเป็นนักกีฬาประเภทนี้อยู่เหมือนกัน Cool Cool Cool

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์