เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 06:36:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: xxxxxxxxxxxxxxx  (อ่าน 1896 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 09:36:20 PM »

Lips Sealed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2006, 04:29:52 PM โดย ต้อม » บันทึกการเข้า

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2006, 09:46:56 PM »

แต่ก็เป็นกลุ่มเป็นก้อนดีนี่ครับ ผมเคยยิง เป็นแบบลูกเก้าท้องเสีย    เลยบริจาคเป้าไว้เพื่อการศึกษา    อ่ะ

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 06:50:42 AM »

ลูกเก้าท้องเสียมันเป็งงัยครับพี่เริง

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 07:04:19 AM »

ดูจากกลุ่มกระสุน... 25 เมตรไม่หลุดวงดำ  สำหรับปืนลูกโม่เบาๆ ลำกล้องสองนิ้วนี่ เยี่ยมแล้วครับ
เป็นไปได้ว่านิ้วชี้ของมือข้างไม่ถนัดนั้น การควบคุมยังไม่ดีเท่าข้างที่ถนัด  เวลาเหนี่ยวมันก็จะถลำมากกว่า ทำให้กลุ่มออกซ้ายในกรณียิงด้วยมือขวา

ซ้อมจัดช่วยได้ครับ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
glocklover
เบื้องหลังความสำเร็จ คือความล้มเหลว 9 ใน 10 ครั้งของความพยายาม
Hero Member

คะแนน 12

One Life Live It.

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 07:56:41 AM »

ผมใช้ s&w M60-16 ขนาด 2 นิ้ว .38  ระยะ 10 เมตร ยังกระจายเหมือนคนท้องเสียเลยครับ  Grin

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”
พระศาสนโสภณ (แจ่ม จตฺตสลฺโล)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 08:32:50 AM »

ดูจากกลุ่มกระสุน... 25 เมตรไม่หลุดวงดำ สำหรับปืนลูกโม่เบาๆ ลำกล้องสองนิ้วนี่ เยี่ยมแล้วครับ
เป็นไปได้ว่านิ้วชี้ของมือข้างไม่ถนัดนั้น การควบคุมยังไม่ดีเท่าข้างที่ถนัด เวลาเหนี่ยวมันก็จะถลำมากกว่า ทำให้กลุ่มออกซ้ายในกรณียิงด้วยมือขวา

ซ้อมจัดช่วยได้ครับ

กราบขอบพระคุณในคำแนะนำครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 08:38:46 AM »

...ลายมือสวย  หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 09:20:16 AM »

...ลายมือสวย หลงรัก

เกิดเป็นชายลายมือคือลาภยศ
แม้นสวยสด...ยศเป็นได้ถึงเสมียน
พออ่านออกเขียนได้..เป็นนายทะเบียน
ไม่พากเพียรเขียนไม่ได้...เป็นนายอำเภอ

ข้าน้อย...อยากเป็นเชอรีฟ......

งั้นลายมือขเมรเรียกพี่ของผมก็แสดงถึงอนาคตปลัดกระทรวงสิครับ  Grin  Grin  Grin
too_muangphol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 09:23:38 AM »

แม้นสวยสด...ยศเป็นได้ถึงเสมียน
พออ่านออกเขียนได้..เป็นนายทะเบียน
ไม่พากเพียรเขียนไม่ได้...เป็นนายอำเภอ

ข้าน้อย...อยากเป็นเชอรีฟ......

งั้นลายมือขเมรเรียกพี่ของผมก็แสดงถึงอนาคตปลัดกระทรวงสิครับ  Grin  Grin  Grin

Grin Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 09:28:10 AM »

..."เขมร" ครับ  ลายมือเขมรเรียกพี่กับภาษาไทยระดับนี้ต้องเป็นรัฐมนตรีไปเลย  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 09:40:02 AM »

...........แอร์เหวทสองนิ้ว ยิงดับเบิ้ล 25 เมตรกลุ่มขนาดนี้   เก็บพวกเมายาอุ้มเด็กเป็นต้วประกันได้สบายเลยครับ.....

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 09:55:30 AM »

..."เขมร" ครับ ลายมือเขมรเรียกพี่กับภาษาไทยระดับนี้ต้องเป็นรัฐมนตรีไปเลย Grin Grin

แง.................................. หัวเราะร่าน้ำตาริน

คัดลายมือเขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร เขมร

เมื่อยนิ้วแล้วคร๊าบ จะไม่เขียนคำนี้ผิดแล้วแล้วคร๊าบบบพี่แก้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:08:41 AM »

อ้าวๆๆๆ..ท่านรัดทะโมนตรี...มายุ่งอะไรกันแถวนี้...ไม่ไปตีกอล์ฟหารืองานกันหรือไร

mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2006, 10:19:18 AM »

ลำกล้อง2นิ้ว ยิงได้กลุ่มขนาดนี้เชียวหรือครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์