เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:20:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC ใช้ปืน Full Size หรือ Compact ดีครับ  (อ่าน 13395 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 08:22:41 PM »

อาทิตย์ที่ ๑๙ ธ.ค. ที่ฟาร์มจรเข้ครับ  สนามยิงปืนอยู่ภายในบริเวณฟาร์มจรเข้เลย
ใครสนใจไปด้อม ๆ มอง ๆ ก่อนก็ได้ครับ   เป็นแม็ชสุดท้ายของปี ๔๗   ......หมดแล้วหมดเลย.... Grin

....ฟาร์มจระเข้เลย...คงหนาวนะครับช่วงนี้ Grin Grin

....จริงๆแล้ว ผมว่านักกีฬาที่เริ่มเล่นแล้ว คงอยากลงกันหลายๆ Division แหล่ะครับ  แต่..สำหรับท่านที่เข้ามาลองสัมผัส Production เป็นตัวเลือกแรกที่น่าจะลงแข่งกันได้เลย เพราะปืนนะมีกันแล้ว เพียงแต่หาอุปกรณ์เพิ่มเติมนิดหน่อยก็มันส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ได้แล้ว....  หลงรัก

...น้องโบว์ พี่แก้วไม่เอา STI มาลง เพราะแกใช้ .45 อยู่จ้า....และแกก็เห็นว่าลง Production คงเอาชนะคุณมานิตได้ไม่ยาก.... Grin Grin Grin

...ถูกต้องครับ STI ของผมเป็น .45  แต่ที่ว่าจะเอาชนะคุณมานิตได้ไม่ยากเนี่ย  ผมไม่เกี่ยวนะครับ Shocked Shocked :Smiley Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 09:21:16 PM »

ปืนที่ผมใช้เล่น IPSC ผมไม่ได้ใช้พกพา ผมพึ่งได้ G17ไก 5 ปอนด์จะเอาไปลอง production division  ที่ฟาร์มจระเข้อาทิตย์นี้ครับ ถ้าจะเอาไว้เล่น ipsc ด้วยพกด้วยก็ compact ไปเถาะครับ แต่ผมเห็นคนใช้ G19 เล่น ipsc หลายท่าน ปืนยิงแม่น ยิงดี มามาก รับรองไม่เสียหายครับ

และแล้ว Mr.Carrera ก็เอาปืนที่พึ่งได้ G17 ลงแข่งแม็ชฟาร์มจรเข้วันนี้........ Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 09:24:26 PM »

คุณ Pimuk ตัวเป็น ๆ มาลองชิมลาง

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 09:26:48 PM »

Cheesy เยี่ยมครับ ไม่เหมือนมือใหม่เลย
นัดเดียวต่อป๊อปเปอร์

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 10:30:00 PM »

...ยินดีต้อนรับคุณPimukครับ...ได้ลองแล้ว ผมทายว่าต่อไปก็ติดใจแหล่ะครับ Grin Grin

...ผมกว่าจะเสร็จภารกิจก็ช่วงบ่ายแล้ว...เลยอดแข่งเลย....ผลงานเป็นไงกันบ้างครับ โดยเฉพาะชาวเว็บอวป. กวาดกันมากี่ถ้วย...รายงานมาเสียดีๆๆ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2004, 11:11:52 PM »

และแล้ว Mr.Carrera ก็เอาปืนที่พึ่งได้ G17 ลงแข่งแม็ชฟาร์มจรเข้วันนี้........ Cheesy
สนุกสุดเหวี่ยงยิงกว่าเที่ยวแดนเนรมิตรครับ มีคุณ Tony Man มาสำรวจด้วยนะครับ คาดว่ามาแน่ๆ

อย่าลืมนะครับ ปี 2007 เราเป็นเจ้าภาพ IPSC Level 4 นักกีฬาที่ยังไม่ตัดสินใจเชิญได้เลยครับ กว่าจะถึงวันนั้นเราคงมีนักกีฬา IPSC ไว้อัดกับต่างประเทศอีกเพียบ

สนุกมากขอบอก

...ยินดีต้อนรับคุณPimukครับ...ได้ลองแล้ว ผมทายว่าต่อไปก็ติดใจแหล่ะครับ Grin Grin

...ผมกว่าจะเสร็จภารกิจก็ช่วงบ่ายแล้ว...เลยอดแข่งเลย....ผลงานเป็นไงกันบ้างครับ โดยเฉพาะชาวเว็บอวป. กวาดกันมากี่ถ้วย...รายงานมาเสียดีๆๆ Grin Grin
วันนี้คุณพิมุกเอา glock .40 มาลงครับ

พี่นาจาผมฝาก VCD ให้คุณโบเขาแล้วนะครับ เดี๋ยวเขาคงจัดการให้ ผมยิงเสร็จรีบกลับเรื่องรางวัลต้องให้ท่านอื่นมาต่อครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 05:59:00 AM »

สนุกสุดเหวี่ยงยิงกว่าเที่ยวแดนเนรมิตรครับ มีคุณ Tony Man มาสำรวจด้วยนะครับ คาดว่ามาแน่ๆ

อย่าลืมนะครับ ปี 2007 เราเป็นเจ้าภาพ IPSC Level 4 นักกีฬาที่ยังไม่ตัดสินใจเชิญได้เลยครับ กว่าจะถึงวันนั้นเราคงมีนักกีฬา IPSC ไว้อัดกับต่างประเทศอีกเพียบ

สนุกมากขอบอก

วันนี้คุณพิมุกเอา glock .40 มาลงครับ

พี่นาจาผมฝาก VCD ให้คุณโบเขาแล้วนะครับ เดี๋ยวเขาคงจัดการให้ ผมยิงเสร็จรีบกลับเรื่องรางวัลต้องให้ท่านอื่นมาต่อครับ

...ขอบคุณครับคุณcarrera.... หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 12:56:38 PM »

สนุกมากครับ Cheesy  ฝรั่งเรียกว่า to break the ice ให้หายเกร็งครับ  ต้องขอบคุณพี่อ๋อง  คุณมานิตย์ 
คุณตุ้ม  คุณหนุ่ม  คุณดุก  คุณป็อบ  พี่ปานด้วย  วันนั้น เฮียชิวเมตตาช่วยแนะนำให้ในสนามสเตจ 2 ด้วยครับ  ขอบคุณสนามและเจ้าหน้าที่ทุกท่านด้วยครับ   ปีหน้าก็จะร่วมสนุกต่อด้วยครับ 

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 01:35:38 PM »

เสียดายจังครับ ไปไม่ได้ ติดเรียนยิงปืนครับ  Sad
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 02:33:30 PM »

ยิ่งงานเลี้ยงรับรางวัล ยิ่งดึกยิ่งสนุก คร๊าบ ...เอิ๊กกกก... น้ำลายหก

Manit
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 02:43:57 PM »

...ถูกต้องครับ STI ของผมเป็น .45 แต่ที่ว่าจะเอาชนะคุณมานิตได้ไม่ยากเนี่ย ผมไม่เกี่ยวนะครับ Shocked Shocked :Smiley Grin
อ้างถึง

พี่ coda  มาสนุกด้วยกันสิครับ สนามฟาร์มผมได้ตั้งที่ 6  คลาส B  แต่ก็ยังดีใจที่ชนะใครบางคน Grin Grin

ภารกิจ Mission Impossible III   Grin
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 02:50:48 PM »

ยิ่งงานเลี้ยงรับรางวัล ยิ่งดึกยิ่งสนุก คร๊าบ ...เอิ๊กกกก... น้ำลายหก

น้องเสื้อแดงน่ะ ใครถ่ายให้  ขออนุญาตแฟนหรือยัง อิอิ Grin
Manit
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 02:57:06 PM »

น้องเสื้อแดงน่ะ ใครถ่ายให้ ขออนุญาตแฟนหรือยัง อิอิ Grin
อ้างถึง

ไม่บอก ไม่เปิดเผย  ไม่เอ่ยนาม  มีสัญญาลูกผู้ชายกันอยู่ 

ใครผิดสัญญา จะถูกลงโทษดมกลิ่นจรเข้ตาย  โห่..เหม็นสุด ๆ.... โดนชก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 05:07:35 PM »

...ถูกต้องครับ STI ของผมเป็น .45 แต่ที่ว่าจะเอาชนะคุณมานิตได้ไม่ยากเนี่ย ผมไม่เกี่ยวนะครับ Shocked Shocked :Smiley Grin
อ้างถึง

พี่ coda  มาสนุกด้วยกันสิครับ สนามฟาร์มผมได้ตั้งที่ 6  คลาส B  แต่ก็ยังดีใจที่ชนะใครบางคน Grin Grin

ภารกิจ Mission Impossible III   Grin

...ไปร่วมสนุกแน่นอนครับ  ขอรับคำชี้แนะจากรุ่นพี่ๆ :Smiley Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:20:27 PM »

ไม่บอก ไม่เปิดเผย  ไม่เอ่ยนาม  มีสัญญาลูกผู้ชายกันอยู่ 
ใครผิดสัญญา จะถูกลงโทษดมกลิ่นจรเข้ตาย  โห่..เหม็นสุด ๆ.... โดนชก

แสดงว่าอาจเป็นอันตรายถึงชีวิต

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์