เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:20:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC ใช้ปืน Full Size หรือ Compact ดีครับ  (อ่าน 13393 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:24:57 PM »

...ไปร่วมสนุกแน่นอนครับ  ขอรับคำชี้แนะจากรุ่นพี่ๆ :Smiley Grin

I am dying... -*-

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:27:49 PM »

และแล้ว Mr.Carrera ก็เอาปืนที่พึ่งได้ G17 ลงแข่งแม็ชฟาร์มจรเข้วันนี้........ Cheesy
สนุกสุดเหวี่ยงยิงกว่าเที่ยวแดนเนรมิตรครับ มีคุณ Tony Man มาสำรวจด้วยนะครับ คาดว่ามาแน่ๆ

อย่าลืมนะครับ ปี 2007 เราเป็นเจ้าภาพ IPSC Level 4 นักกีฬาที่ยังไม่ตัดสินใจเชิญได้เลยครับ กว่าจะถึงวันนั้นเราคงมีนักกีฬา IPSC ไว้อัดกับต่างประเทศอีกเพียบ

สนุกมากขอบอก

...ยินดีต้อนรับคุณPimukครับ...ได้ลองแล้ว ผมทายว่าต่อไปก็ติดใจแหล่ะครับ Grin Grin

...ผมกว่าจะเสร็จภารกิจก็ช่วงบ่ายแล้ว...เลยอดแข่งเลย....ผลงานเป็นไงกันบ้างครับ โดยเฉพาะชาวเว็บอวป. กวาดกันมากี่ถ้วย...รายงานมาเสียดีๆๆ Grin Grin
วันนี้คุณพิมุกเอา glock .40 มาลงครับ

พี่นาจาผมฝาก VCD ให้คุณโบเขาแล้วนะครับ เดี๋ยวเขาคงจัดการให้ ผมยิงเสร็จรีบกลับเรื่องรางวัลต้องให้ท่านอื่นมาต่อครับ

...ขอบคุณครับคุณcarrera.... หลงรัก

ครับผม ก็ขอบคุณ พี่ Carrera พี่แหม่ม แล้วก็ พี่เอก มากเลยครับ ที่ให้คำแนะนำหลายๆ อย่าง เห็นพี่ๆ แต่ละคนยิงแล้ว รู้สึกคันมือ อยากยิงด้วยมากเลยครับ ผมกะว่า คงจะไปร่วมด้วย ที่ฟาร์มตอนเดือน กพ นะครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2004, 06:30:50 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:31:17 PM »

...ไปร่วมสนุกแน่นอนครับ  ขอรับคำชี้แนะจากรุ่นพี่ๆ :Smiley Grin

๒๖ ก.พ. ๔๘  ค่ายเสนีย์รณยุทธ จ. อุดรธานี   !

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:34:15 PM »

๒๖ ก.พ. ๔๘  ค่ายเสนีย์รณยุทธ จ. อุดรธานี   !

ถ้าจะได้เป็นแมทช์เปิดตัวพี่แก้วซะหล่ะมั๊งเจ้าค่ะ

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:37:10 PM »

วันที่ 20 กพ ที่ ฟาร์มฯ น่ะครับพี่ อาจจะตามไปอุดรด้วยไม่ไหวอ่ะ แบบว่า เดี๋ยว คอขาดดดด  ตกใจ

We can either find the way or make one.
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:40:46 PM »

รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้หลายๆ ท่านนิยมเอารูปน้องหมามาทำเป็นโลโก้นะเจ้าค่ะ เยาะเย้ย

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:42:57 PM »

จับผิดคุณครูรึ   Angry

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:48:03 PM »

รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้หลายๆ ท่านนิยมเอารูปน้องหมามาทำเป็นโลโก้นะเจ้าค่ะ เยาะเย้ย

แหมม ก็แบบว่า น้องหมาน่ารักน่ะครับ เลยต้องเอามาประกวดกันหน่อยน่ะ  หลงรัก

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:48:32 PM »

จับผิดคุณครูรึ   Angry

จับผิดอะไรกันเจ้าค่ะ...แค่แซวคุณครูที่ว่า "จะขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ๆ"

หาเรื่องกันนี่

ใครจะกล้าจับผิดคุณครูแก้วเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 06:52:45 PM »

[quote ]
อ้างถึง
...ถือว่าเป็นข่าวดี

อ้างถึง
ถ้าจะได้เป็นแมทช์เปิดตัวพี่แก้วซะหล่ะมั๊งเจ้าค่ะ
...อิอิ ขอเปิดที่อื่นได้ป่าว  ว่าแต่ว่าหนูโบว์จะมาไหมล่ะ  จะเลี้ยงเบียร์ไฮเนเก้น

อ้างถึง
จับผิดคุณครูรึ
...ม่ายหรอกครับคุณอ๋อง  มิกล้า มิกล้า  ผมไม่เคยลงแข่ง  ต้องอาศัยคำชี้แนะจริงๆ
 Tongue Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2004, 07:10:08 PM »

อ้างถึง
...อิอิ ขอเปิดที่อื่นได้ป่าว  ว่าแต่ว่าหนูโบว์จะมาไหมล่ะ  จะเลี้ยงเบียร์ไฮเนเก้น

ขอคิดดูก่อน...มีเล่นตัว อิอิ เยาะเย้ย

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 08:37:25 AM »

อยากเห็น  คุณครูพี่แก้ว(เต็มยศ)  เป็นลูกศิษย์จังเลย  หลายท่านคงอยากสอนมวยคุณครู Grin

แล้วหนุ่มเสื้อแดงใครหว่า?  ลองนึกวันแข่งใครใส่เสื้อแดงบ้าง Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2004, 09:03:59 AM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:08:38 AM »

ลองนึกวันแข่งใครใส่เสื้อแดงบ้าง Grin

ไม่รู้ว่าเป็นสีถูกโฉลกหรืออย่างไร...ใส่กันเต็มไปหมดเลยเจ้าค่ะ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:41:18 AM »

อยากเห็น  คุณครูพี่แก้ว(เต็มยศ)  เป็นลูกศิษย์จังเลย  หลายท่านคงอยากสอนมวยคุณครู Grin

สอนมวยนี่ลงนวมรึเปล่าครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:50:51 AM »

...อย่าทำข้อย อย่าทำข้อย อิอิ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์