เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 07:18:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อสนิมมาเยือนที่ด้ามรมดำ ทำงัยดีครับ?  (อ่าน 5593 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 02:18:29 PM »

...น้องๆ เขากลัวผมจะหมดไฟ เขาก็คอยมากระตุ้นเตือน ให้กำลังใจประมาณนั้น 555

...(พอใช้ได้ไหมครับ) :Smiley

Cheesy  ยังลายครามอยู่เสมอ..........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2004, 08:54:34 PM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:15:41 PM »

...น้องๆ เขากลัวผมจะหมดไฟ  เขาก็คอยมากระตุ้นเตือน ให้กำลังใจประมาณนั้น 555

....พอได้จ้า...แบบนี้ต้องเอาหัว. Shocked.(ไม้ขีด).. Grin.ไปถู หรือ สี บ่อยๆ....ไฟจะได้ไม่หมอด....55555  Grin  หลงรัก  น้ำลายหก

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:19:38 PM »

...น้องๆ เขากลัวผมจะหมดไฟ  เขาก็คอยมากระตุ้นเตือน ให้กำลังใจประมาณนั้น 555

....พอได้จ้า...แบบนี้ต้องเอาหัว. Shocked.(ไม้ขีด).. Grin.ไปถู หรือ สี บ่อยๆ....ไฟจะได้ไม่หมอด....55555  Grin  หลงรัก  น้ำลายหก

..."มอด" ครับ บ่แม่น "หมอด"  Grin  เผลอเป็นโดน Grin Grin Wink Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:36:41 PM »

ฮ่า ฮ่า ฮ่า เยาะเย้ย

I am dying... -*-

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 04:43:51 PM »

โห...แซวพี่แก้วกันใหญ่เลย  Grin 
ถ้าสาว ๆ เห็นพี่แก้ว ผมว่าต้องหลงเสน่ห์พี่แก้วแน่ ๆ คนอะไรไม่รู้ หน้าอ๊อน อ่อน... หลงรัก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 05:07:47 PM »

โห...แซวพี่แก้วกันใหญ่เลย  Grin 
ถ้าสาว ๆ เห็นพี่แก้ว ผมว่าต้องหลงเสน่ห์พี่แก้วแน่ ๆ คนอะไรไม่รู้ หน้าอ๊อน อ่อน... หลงรัก

...แม้จะรู้ว่าแกล้งชมก็ไม่ปฏิเสธ จำเป็นต้องยอมรับละครับ อิอิ Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 05:39:06 PM »

ชมจริง ๆ ครับพี่ ..... Cheesy
วันหลังไปยิงปืนด้วยกันอีกนะครับ  เป็นงัยครับพี่สนามยิงปืนบ้านเรา เห็นสภาพแล้วน่าไปยิงบ่อย ๆ มั๊ยครับ  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 05:41:46 PM »

วันหลังไปยิงปืนด้วยกันอีกนะครับ  เป็นงัยครับพี่สนามยิงปืนบ้านเรา เห็นสภาพแล้วน่าไปยิงบ่อย ๆ มั๊ยครับ  Grin

เอ๊ะยังไง !?! ต้องมีอะไรดีแน่ๆ

I am dying... -*-

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 05:58:42 PM »

...น่าไปยิงบ่อยๆ แต่จนบัดนี้ยังหาวันว่างไม่ได้เลย  ปกติคุณวายุไปวันไหน

...โอ่โถงโล่งสบาย หนูโบว์ต้องมาดูเอง

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 06:18:39 PM »

สนามยิงปืนบ้านเรา เห็นสภาพแล้วน่าไปยิงบ่อย ๆ มั๊ยครับ Grin
...โอ่โถงโล่งสบาย หนูโบว์ต้องมาดูเอง

ที่ว่า โอ่โถงโล่งสบาย   นี่  สนามยิงปืน   หรือ  บ้านเรา  ครับ
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 06:22:52 PM »

สนามยิงปืนบ้านเรา เห็นสภาพแล้วน่าไปยิงบ่อย ๆ มั๊ยครับ Grin

ที่ว่า โอ่โถงโล่งสบาย   นี่  สนามยิงปืน   หรือ  บ้านเรา  ครับ

...หมายถึงสนามยิงปืนครับผู้การ   Wink ปรับปรุงใหม่เป็นสัดส่วนดีครับ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 06:48:17 PM »

ใช่ครับ...คุณโบว์ต้องมาดูและมายิงเอง นะครับ ยินดีต้อนรับครับ  Grin

ปกติผมไปยิงไม่ค่อยแน่นอนครับพี่แก้ว แล้วแต่โอกาส ว่าจะว่างช่วงไหน ...ส่วนมากไม่เสาร์ก็อาทิตย์ บ่าย ๆ ครับ

เพื่อนสมาชิกท่านใดที่ผ่านไปผ่านมาแถว ๆ อุดรฯ ก็เชิญแวะยิงปืนได้นะครับ ที่สนามยิงปืนพกค่ายเสนีย์รณยุทธ กองกำกับการตำรวจตระเวนชายแดนที่ 24 จ.อุดรธานี  (พื้นที่โฆษณา)  Grin  Grin  Grin

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:28:39 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำพี่แก้วคับ...

นานๆโดนรุมที...  Grin
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์