เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 12:28:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพวันประชุมสพป.ครับ  (อ่าน 7880 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 12:02:32 PM »

ง๊า...
ดีนะ ผมไม่ไป ไม่งั้นถ่ายรูปมา มองไม่เห็นแน่ๆ....
(บอกแล้วกล้องไม่ดี ถ่ายออกมาดำปู๋ปี๋ ...ไม่มีใครเชื่อ..คราวนี้คงเชื่อได้แล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:00:35 PM »

ใครหล่อกว่าใครดูเอาเอง
  หัวเราะร่าน้ำตาริน เจอรูปนี้มา  หน้าแก่จริงๆ ผม หัวเราะร่าน้ำตาริน
โปรดสังเกตุสีหน้าของแต่ละท่าน
ภาพนี้ลุ้นกันดี ผมดูไปก็เพลินดี ตอนผู้การถอดปืนอ่ะครับ หลงรัก ว่าจะลองกะ686 ก็กลัว หัวเราะร่าน้ำตาริน
ภูมิปัญญาชาวบ้าน...ท่านรูเก้อ
เปิดใบมีดได้ในเวลา 1.4 วิ (เท่ากับ อ.เป๊กซ์ ยิงสไล้ด์ 3 นัดพอดี)
ชอบมากเลย แบบนี้  อยากก๊อปมาทำมั่ง แต่ไฉนเลย มีดที่มีดันเป็นแบบสปริง จูบบบบ
ง๊า...
ดีนะ ผมไม่ไป ไม่งั้นถ่ายรูปมา มองไม่เห็นแน่ๆ....
(บอกแล้วกล้องไม่ดี ถ่ายออกมาดำปู๋ปี๋ ...ไม่มีใครเชื่อ..คราวนี้คงเชื่อได้แล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก)
ว้า  ทั่นซับไม่ไป มันยังไงๆไม่รุ  กะเต็มที่ว่าจะถ่ายรูปทั่นมาเล่นอีก  อดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2004, 01:03:40 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:25:53 PM »

อ้างถึง
ชอบมากเลย แบบนี้  อยากก๊อปมาทำมั่ง แต่ไฉนเลย มีดที่มีดันเป็นแบบสปริง

เก็บ ค่าลิขสิทธิ์  เป็น น้ำอมฤต  สีชา พร้อม มิ๊กเซอร์  เด็กเสริฟ  กะ เพื่อน ร่วมดื่ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2004, 01:28:39 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 01:26:47 PM »

ปิดท้ายอีกที....รูปนี้กับรูปข้างบนจะต่างกันที่..อายุและน้ำหนัก
เยาะเย้ย ... ผมยืนได้เหมาะแท้... หน้าขาวทุกรูปเยย  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:02:09 PM »

อ้างถึง
ชอบมากเลย แบบนี้  อยากก๊อปมาทำมั่ง แต่ไฉนเลย มีดที่มีดันเป็นแบบสปริง

เก็บ ค่าลิขสิทธิ์  เป็น น้ำอมฤต  สีชา พร้อม มิ๊กเซอร์  เด็กเสริฟ  กะ เพื่อน ร่วมดื่ม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อมฤต+สีชา = น้ำชาผสมน้ำยาล้างห้องน้ำ Grin มิกเซอร์วัย80 เด็กเสิร์ฟ85   ส่วนใครปรารถนาจะมาเป็นเพื่อนร่วมดื่มให้ทั่นรูก็เชิญตามอัธยาศัยครับ Grin แต่ผมบายก่อน Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:55:48 PM »

ตกใจ รูปนี้รู้สึกว่าเหม่งผมจะสะท้อนแสงแข่งกับป๋าเลย เยาะเย้ย

SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:57:13 PM »

ดีนะที่ฝั่งซ้ายมีพี่ต้อยถ่วงเอาไว้ภาพเลยได้บาล้านซ์ Cheesy Cheesy Cheesy
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 10:03:43 PM »

Cheesy ผมได้มีโอกาสเข้าร่วมประชุมเป็นครั้งแรก มีความรู้สึกอบอุ่นจริงๆ ครับ
 ทุกๆท่านเป็นกันเองดีมากครับ คราวหน้าและคราวต่อๆไป ผมคงจะไม่พลาดการประชุม สพป.
 แน่นอนครับ และขอเรียนเชิญ ท่านที่ยังไม่ได้ไป คราวหน้าราวๆเดือน กพ 2548 คงจะไม่พลาด
 นะครับ  มันส์ๆๆๆๆๆ จริงๆครับ Shocked Shocked Wink Wink

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 12:00:56 AM »

ตกใจ รูปนี้รู้สึกว่าเหม่งผมจะสะท้อนแสงแข่งกับป๋าเลย เยาะเย้ย

Grin Grin Grin ผมถึงเลือกยืนใกล้ๆกะคุณใหม่กะคุณลุงซันแดนซ์ไงคับ....  Grin Grin Grin
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 10:11:06 AM »

Grin Grin Grin ผมถึงเลือกยืนใกล้ๆกะคุณใหม่กะคุณลุงซันแดนซ์ไงคับ....  Grin Grin Grin

อ๋อ ... ได้รับแสงช่วย   Cheesy Cheesy

อุทายี สีกาฬ
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ปืน" มีโดยไม่ต้องใช้ ดีกว่าต้องใช้ แต่ ไม่มี

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 11:09:59 PM »

-----เคยไปร่วมประชุมเมื่อครั้งก่อนยังใช้ชื่อ  "สมาคมพิทักษ์สิทธิผู้ใช้อาวุธปืน"  อยู่เลยไม่ค่อยได้เข้าเว็บฯแค่ ครึ่งปี เปลี่ยนชื่อใหม่

ซะแร้ววววววว  Huh ตกข่าวหย่างแรงเลยนิ   

-----ถ้ามีโอกาสได้เฃ้าเว็บฯเร็วกว่านี้ สัก อาทิตย์นึง คงได้ไปร่วมประชุมด้วยแน่ๆ  เฮ้อเศร้า  Cry

-----แต่ต้องฃอแสดงความยินดีด้วยที่การประชุมในครั้งนี้ไม่เคร่งเครียดเหมือนครั้งก่อน ที่มี  "ใครก้อม่ายรู้"   :Smiley ตดทางปากออกมา

ว่าจะยึดปืนมีทะเบียนจากประชาชน ให้ประเทศไทยปลอดจากอาวุธปืนใน 5 ปี  ตกใจ

-----ตอนที่ไปครั้งนั้นผมยังหนาวๆหวั่นๆอยู่เลยว่าจะมี  "นายกากี" (ชู้รักนางกากี)  มาเชิญตัวไปแจกลายพิมพ์นิ้วมือที่โรงพัก ข้อหา

ซ่องโจรหรือเปล่า

-----ดีใจครับที่บรรยากาศในแวดวง  "คนรักปืน"  เริ่มดีขึ้น ขอให้ดีขึ้นเรื่อยๆเถอะ เจ้าประคู้ณณณณณณณณ

-----ป.ล.หน้าเหลี่ยม หน้าเหรี่ยม หน้าสี่เหลี่ยม น่าเหลี่ยม น่าเหรี่ยม

หน้า4เหลี่ยม ( ไม่มีอะไรครับ พูดถึงท่านทีไรอดทดสอบไม่ได้ว่าที่นี่เขาถือเป็นคำหยาบหรือยัง)  Grin Grin Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 12:51:52 PM »

โห....ท่าน
นานๆ มาที คมกว่าเดิมซะอีก
(ไปลับที่ไหนมา)

ยังระลึกถึงท่านอุทายี เสมอ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 05:02:27 PM »

งานนี้รอดตัว ถ้าไปสงสัยอาจจะต้องมานั่งแถวหน้าแน่เลย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 06:48:36 PM »

...งานนี้ฝากไว้ก่อนครับ เที่ยวหน้าเจอกัน ว่าแต่ว่าเมื่อไรจะให้เสียเงินล่ะครับ Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
อุทายี สีกาฬ
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ปืน" มีโดยไม่ต้องใช้ ดีกว่าต้องใช้ แต่ ไม่มี

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 07:10:35 PM »

โห....ท่าน
นานๆ มาที คมกว่าเดิมซะอีก
(ไปลับที่ไหนมา)

ยังระลึกถึงท่านอุทายี เสมอ

------อย่าใช้คำนำหน้าชื่อผมว่า  "ท่าน"  เลยครับคุณ SUBฯ. จั๊กกาจี้จั๊กกาเดียมยังงายก้อม่ายรุ้ 

คนกันเองที่คบหากันอยู่  "ส่วนใหญ่"  จะใช้คำนำหน้าชื่อผมว่า  "ไอ้..."   Grin Grin Grin

-----ไม่ได้ไปลับคมที่ไหนมาหรอกครับ นานนนนนนนน   นานนนนนนน  มีเวลาว่างจากงานมาเข้าเว็บฯทีนึงอาการเก็บกดมันกำเริบหน่ะครับ

เข้าข่ายโรคจิตอ่อนๆ + โรคประสาทระยะเริ่มต้น น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์