เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:19:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หามาฝาก  (อ่าน 3795 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:38:41 PM »

เกือบหมดแล้วครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:41:38 PM »

หลังนี้แต่งเต็มทั้งบ้าน

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:47:08 PM »

พอดูได้กันหรือเปล่าครับ

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 03:54:22 PM »

...ได้บรรยากาศคริสต์มาสครับ  นึกถึงสมัยเด็กๆ ตอนเรียนที่ร.ร. เซนต์คาเบรียล(ไม่มีไม่ไต่คู้เน้อพี่เน้อ)  เทศกาลคริสต์มาสทำให้มีความสุขทุกปี  ทั้งๆ ที่นับถือศาสนาพุทธ

...เอ้า น้องพลายแก้วอยู่ไหน Grin

เช่นเดียวกับพี่แก้วครับ ต้นคริสต์มาส ของขวัญ โรงเรียนกลายเป็นสวนสนุกขนาดย่อมๆ คิดแล้วนึกถึงตอนเป็นเด็ก อิอิอิ

คลิ๊กที่ภาพเพื่อเยี่ยมชมครับ

ป.ล. พี่บุญครับ
ชอบคำโปรยพี่จังเลย

"ผู้เยาว์เคารพผู้อาวุโส
      ผู้ต่ำต้อยปรนนิบัติผู้สูงศักดิ์
      ผู้ไม่รู้เชิดชูผู้มีปัญญา
      นี่คือวัตรปฏิบัติโดยทั่วไปในแผ่นดิน"

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 04:01:41 PM »

น้องโบว์อยู่เมืองไทยกลัวงู มาเที่ยวเล่นที่นี่บ้างก็ได้

ไม่มี "งู" ตัวไหนกล้าทำอะไรข้าน้อยหรอกเจ้าค่ะ พี่ๆ ที่นี่ดูแลข้าน้อยเป็นอย่างดี เยาะเย้ย แต่ถ้ามีโอกาสก็อยากไปเจ้าค่ะ Cheesy

I am dying... -*-

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 04:02:02 PM »

ขอส่งความสุขในวันคริสต์มาสและวันปีใหม่ ถึงเพื่อนๆทุกๆท่านครับ
ขอให้ท่านและครอบครัว มีความสุขความเจริญ คิดสิ่งใด ขอให้ได้สมดั่งที่คิด ได้ปืนใหม่ คนละหลายๆกระบอก
                                            ด้วยความจริงใจ
                                                boon

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2004, 04:06:18 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 04:02:49 PM »

สวยครับ ฝรั่งเขาลงทุนแต่งกันจริงๆนะครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 04:04:08 PM »

บรรยากาศแห่งความสุข  สวยงามดีครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 06:51:58 PM »

Grin นายใหม่สมัยนั้นครับ Grin

muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 06:55:39 PM »

ขอบคุณครับพี่บุญ........ Grin Grin

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 08:46:03 PM »

อย่าพึ่งเบื่อนะครับ เกือบหมดแล้ว

ไม่เบื่อหรอกครับ อยากดูอยู่พอดี 
เคยขอให้พี่เจษจัดให้ไปแล้ว   ไม่รู้ว่าแถบ east กับ west ต่างกันไหม ?

จะติก็ตรงเน็ทผมช้าน่ะครับ  โหลดนานมาก

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 09:48:15 PM »

Smiley   Thank  you  very  much  for  the  nice  pictures  ,  I  looked  all  of  them  and  I  really  would  like   to  be  there  .....  I  love  Christmas ........    Cheesy

Merry  Christmas   &   Happy  new  year  to  you  too .....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2004, 09:54:47 PM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:09:03 PM »

...ได้บรรยากาศคริสต์มาสครับ  นึกถึงสมัยเด็กๆ ตอนเรียนที่ร.ร. เซนต์คาเบรียล(ไม่มีไม่ไต่คู้เน้อพี่เน้อ)  เทศกาลคริสต์มาสทำให้มีความสุขทุกปี  ทั้งๆ ที่นับถือศาสนาพุทธ

...ลืมน่ะ เรียนจบมานาแล้ว  ขอบคุณที่บอกครับ
 Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:15:12 PM »

...ลืมน่ะ เรียนจบมานาแล้ว  ขอบคุณที่บอกครับ
 Cheesy
Grin งานนี้ครูแก้วโดน เยาะเย้ย

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2004, 10:24:15 PM »

Cheesy
Grin งานนี้ครูแก้วโดน เยาะเย้ย

...ถึงคราว 555  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์