เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:13:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยลืมหรือตั้งใจไม่ล้างปืนของตนเอง  (อ่าน 8395 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 02:58:44 PM »

หัวข้อ  "มีใครเคยลืมหรือตั้งใจไม่ล้างปืนของตนเอง"
คำตอบ   :Smileyอาบน้ำผมก็ล้างทำความสะอาดทุกครั้งครับ  Cheesy
อิ อิ อิ กระบอกนั้นผมก็ล้างทุกวันเหมือนกัน  Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:14:50 PM »

ข้อความโดย: Pex Shotgun 
ใส่การอ้างถึงคำพูด

บางทีก็ สบัดๆแล้วเก็บครับ
  .......... 
ท่านเป็กไม่ได้ล้างทุกครั้งครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:16:12 PM »

หัวข้อ  "มีใครเคยลืมหรือตั้งใจไม่ล้างปืนของตนเอง"
คำตอบ   :Smileyอาบน้ำผมก็ล้างทำความสะอาดทุกครั้งครับ  Cheesy
อิ อิ อิ กระบอกนั้นผมก็ล้างทุกวันเหมือนกัน  Grin Grin Grin Grin Grin

....แล้วเคยให้คนอื่นล้างให้...หรือเปล่าครับ.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:20:19 PM »

Grinตรงบู๊ชมันแน่นถอด Grinแล้วใส่ยากใช่ไหมครับ Wink

พูดแบบคนมีแบร์ Tongue

อ้างถึง
หม่านส้ายยยย

...ทั้งแบร์ ทั้ง STI ทั้งน้องคิม ถอดยากทั้งสามศรีพี่น้องเลยครับ Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 03:40:10 PM »

แย่จัง...ยังไม่มีของตัวเองให้ล้างเลยเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:59:46 PM »

ข้อความโดย: Pex Shotgun 
ใส่การอ้างถึงคำพูด

บางทีก็ สบัดๆแล้วเก็บครับ
  .......... 
ท่านเป็กไม่ได้ล้างทุกครั้งครับ

เอ้อ....แล้วพี่เป็กซ์แกล้างมือรึป่าว Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:02:16 PM »

คงหยิบ นำแข็งใส่แก้ว ชงเหล้าต่อมั้งครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:11:29 PM »

คงหยิบ นำแข็งใส่แก้ว ชงเหล้าต่อมั้งครับ

ง๊าก.ก...ก....
เวลาท่านเป็กซ์กลับจากห้องน้ำ
แกหยิบน้ำแข็งใส่แก้วให้ผมก่อนเป็นคนแรกทู้ก..ก...ทีนา

โธ่...อ้ายเรารึ คิดว่าแกรัก Cry Cry Cry

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:18:09 PM »

แย่จัง...ยังไม่มีของตัวเองให้ล้างเลยเจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยาะเย้ย หมายถึงปืนแบบของพี่อ๋องกะ อ.พี่เป๊กซ์ หรือหมายถึงปืนที่ท่านอื่น ๆ บอกล่ะน้องโบว์ เยาะเย้ย

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:24:08 PM »

เยาะเย้ย หมายถึงปืนแบบของพี่อ๋องกะ อ.พี่เป๊กซ์ หรือหมายถึงปืนที่ท่านอื่น ๆ บอกล่ะน้องโบว์ เยาะเย้ย

โอย เรื่องนี้คิดแล้วปวดหัว  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ง๊าก.ก...ก....
เวลาท่านเป็กซ์กลับจากห้องน้ำ
แกหยิบน้ำแข็งใส่แก้วให้ผมก่อนเป็นคนแรกทู้ก..ก...ทีนา

โธ่...อ้ายเรารึ คิดว่าแกรัก Cry Cry Cry

เสมอภาคกันครับ เพราะแกเอามือลงไปล้างในโถน้ำแข็ง   โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก  อจ๊ากกกกกกก  โดนชก โดนชก โดนชก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 06:27:50 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:19:40 PM »

น้ำลายหก..ส่วนมากจะล้างเอง...จะทิ้งไว้ก็ไม่เกิน1-2 วัน...ปืนสั้นล้างง่ายเลยไม่ค่อยลืมทิ้งไว้นานคร๊าบบบ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:32:02 PM »

Grinของผมยิงแล้วลืมยังไงก็ไม่เกิน 24 ชั่วโมงครับ เพิ่งได้มา...บ้าเห่อน่าดูครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:55:22 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley เอ...ไม่รู้จะมีใครรักปืนแบบผมไหม ล้างแต่ละที ประมาณ2ชม.ต่อกระบอก ล้างแบบทุกชิ้นส่วนเลยฮะ ถ้าเป็นลูกโม่ก็จะแกะ side plate ถอดออกมาล้างทุกชิ้นส่วน และ ประกอบไปใหม่ ถ้า ตัว Glock19 ก็จะถอดชุดเข็มแทงชนวนออกมาล้างทุกครั้งด้วย ผมคิดว่าล้างทั้งทีเอาให้สะอาดทุกซอกทุกมุมเลย ไม่รู้เพราะรักปืนมากเกินไปหรือโรคจิตเนี่ย  Tongue พอล้างเสร็จมันยังจะมีน้ำมันอยู่กับปืน ผมเอาผ้า เช็ดต่อไม่ให้เหลือน้ำมันเลอะปืนเลย เพราะยิงเดือนละครั้งสองครั้ง เลยไม่จำเป็นต้องชโลมน้ำมันเคลือบผิวไว้  Wink
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 10:02:12 PM »

Grinของผมยิงแล้วลืมยังไงก็ไม่เกิน 24 ชั่วโมงครับ เพิ่งได้มา...บ้าเห่อน่าดูครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เมื่อคืนผมนอนไม่หลับเลยครับก่อนจะไปซื้อวันนี้  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ
 ไม่ใช่กระบอกแรกน่ะเนี่ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
ใครเห่อกว่ากัน
         ผมล้างทันทีครับ หลังการใช้งาน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์