เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 06:22:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งความห่วงใยถึงท่าน Slingdongbayu  (อ่าน 3485 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 08:06:39 AM »

ขอให้รอบคอบ และไม่ประมาทครับ... สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับ...
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 08:30:48 AM »

ขอไว้อาลัย...ต่อการจากไป......ครับ

และขอเป็นกำลังใจให้กับผู้ปฎิบัติหน้าที่ต่อไป

สุขุม...รอบคอบ...กล้าหาญ..และอดทน...ครับ

keane
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 08:31:37 AM »

ขอให้รอบคอบ และไม่ประมาทครับ... สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับ...
  อย่าลืม  1911  <ติดตัวไปด้วยนะครับ>
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 08:56:14 AM »

ขอให้ปลอดภัยและปราบโจรผู้ร้ายราบคาบครับ

ขอแสดงความนับถือ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 11:26:16 AM »

อ่านข่าวตอนแรกตกใจเหมือนกันว่าใช่หรือไม่ ตอนนี้รู้แล้วว่าไม่ใช่แต่อย่างไรเสียก็ขอให้แคล้วคลาดจากภัยอันตรายจากผู้ร้ายทั้งปวงนะครับ

จากที่ผ่านมา เชื่อมั่นอยู่ในหัวใจว่าทีมงานทางใต้ซึ่งเป็นส่วนนึงอันน้อยนิดของเวปไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว มีอะไรขอให้บอกซึ่งกันและกัน

ยังมีสมาชิกอีกหลายคนที่อยู่ในพื้นที่ ถึงแม้บางท่านจะเป็นสมาชิกใหม่ แต่จิตใจก็เหมือนเรา ๆ ท่าน ๆ คือชอบปืนเหมือนกัน ผมได้เจอะเจอบางท่าน กล้าการันตีได้เลยว่าคบได้ ใครจะคบหรือไม่คบไม่รู้ ถึงแม้พวกเขาเหล่านั้นจะไม่ร่ำรวยเหมือนใคร ๆ และยากจนเงินทองเช่นเดียวกับผม...ผมขอให้ท่านเหล่านั้นแคล้วคลาดจากภัยอันตรายจากผู้ร้ายทั้งปวงด้วยเช่นกัน ขอให้พี่อู๊ด savok cz และ พี่หมู Nirute จงได้รับพรจากน้องชายคนนี้ด้วยเทอญ

ส่วนท่านที่ผมยังไม่ได้พบเจอหรือผมยังไม่ได้ไปคาราวะก็ขอให้แคล้วคลาดจากภัยอันตรายจากผู้ร้ายทั้งปวงด้วยเช่นกัน
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 11:29:14 AM »

ตั้งสติ ระมัดระวังตัวด้วยครับ ในการปฏิบัติหน้าที่

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 12:04:04 PM »

...ขอให้แคล้วคลาดและมีชัย Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 06:52:30 PM »

ขอให้ปลอดภัยครับ เอาใจช่วยคนทำงานเพื่อชาติครับ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2004, 06:58:32 PM »

.............. Smiley..ขอให้ท่านจงปลอดภัย... Cheesy

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
sobpong
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 08:38:32 PM »

คนดีท่านวรวุฒิ (ไก่) ลิ่มบุตร ปลัดอำเภอสายบุรี เขาจากหน้าที่อันยิ่งใหญ่ของเขาไปแล้ว ขอแสดงความเสียใจด้วย
- ตอนแรกก็กังวลอยู่เพราะไม่รู้ว่าโดนเอาใคร  นึกถึงท่านSlingdongbayu เป็นคนแรก  แต่จำได้ว่าท่านอยู่อำเภอคงไม่เป็นไร

- ตอนเกิดเหตุผมกำลังคุยอยู่กับปลัด อบต.เตราะบอน ข่าวปลัด อบต.เตราะบอนโดยยิงทำเอาสดุ้งไปเหมือนกัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 08:52:29 PM »

ิอย่าประมาทไม่ว่าวันนี้ หรือวันไหนๆ...ขอให้แคล้วคลาดปลอดภัยครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 11:54:41 PM »

ขอให้ความปลอดภัยจงบังเกิดแด่ทุกท่าน

ผู้ที่เสียสละเพื่อชาติและประชาชน
PopZiMus รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2004, 01:07:33 AM »

ขอให้ปลอดภัยครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์