เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 04:19:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (หัวข้อบันเทิง) คิดยังไงกับมวยปล้ำของเมริกัน  (อ่าน 5991 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 06:52:01 PM »

...สงสัยหุ่นแบบนี้จะถูกใจคุณทรัพย์ Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 07:01:03 PM »

ผมก็เคยดูสมัยปู๊น...แล้ว  Cheesy

ปัจจุบัน หากสมาชิกในบ้านเปิด ผมก็ไม่ไปขัดคอเขา  เวลาเดินผ่านจอทีวีก็ดูบ้างไม่ดูบ้าง  แต่ที่จะให้เปิดมาดูเองนั้น... ไม่ครับ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
buey76
บึ๋ย!!!
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาช

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 07:03:56 PM »

ตอนเด็กๆก็คิดว่าเป็นการปล้ำจริง  ถึงตอนนี้ก็ยังชอบดูกับลูกชายครับ พร้อมอธิบายให้ลูกเข้าใจว่าเป็นการแสดงเหมือนดูหนังแอ็คชั่น และชอบน้าติงพากษ์ครับ  บางครั้งต้องพากษ์ให้ลูกฟังด้วยแต่มั่วนิ่มทั้งนั้นครับ   Grin :Smiley Tongue
อุทายี สีกาฬ
Jr. Member
**

คะแนน 0

"ปืน" มีโดยไม่ต้องใช้ ดีกว่าต้องใช้ แต่ ไม่มี

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 07:29:05 PM »

-----ผมนิยมชมชอบในการดูกีฬาทุกชนิด  ที่ลงท้ายด้วยคำว่า " หญิง "[/color]  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

-----ยิ่งนึกถึงภาพนักมวยปล้ำหญิงฝ่ายธรรมะของญี่ปุ่นสมัยก่อนโน้นนนด้วยนะ หึ หึ หึ หึ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 09:03:34 PM »

ผมก็ดูตั้งแต่สมัย WCW ที่มี Hogan กับ Undre the Giant น่ะครับ แล้วก็มาดูเยอะ เอาช่วงไปเรียนน่ะครับ พอดีไม่รู้จะทำอะไร ประกอบกับ มีทุกวัน วันละ หนึ่งชั่วโมง ก็เลยดู ดูไปดูมาก็ติดน่ะครับ  แต่ก็นั่นล่ะครับ เป็นการแสดง ถ้ามาเล่นเองนี่ ตายได้เหมือนกัน แต่ช่วงหลังๆ ไม่ค่อยดูครับ เลิกดูตั้งแต่ มี 2 พี่น้อง อะไรซักอย่างจำชื่อไม่ได้ ชอบเอา Steffany Mcmahon ไปฟาดกับโต๊ะ แล้วก็ไล่เอาผู้หญิงไปฟาดกับโต๊ะเนี่ย ไม่ชอบครับ รับไม่ได้ ก็เลยเลิกดูอ่ะ ครับ 

We can either find the way or make one.
bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 09:40:58 PM »

Grin ผมรู้จักแต่ THE ROCK ครับดูแล้วมันดีอิอิ Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 10:37:08 PM »

:Smiley ตอนสมัยเด็กๆ ดูสนุก และเคยลองเล่นท่าต่างๆ กับเพื่อน... ปัจจุบันดูแบบบันเทิง บางทีก็สมเพช...เหมือนดูเกมส์อะไรสักอย่าง... Tongue

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
---น้ำตาเสือดำ---
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 10:49:48 PM »

ผม ไม่ชอบดู เพราะ มันเป้นการแสดง และเป็นการแสดงที่ไม่เข้าท่า คือ แสดงให้เห็นถึงความรุนแรง (หมายถึงในเกมเค้านะ) แสดงให้เห็นถึงการไม่เคารพกติกา แสดงให้เห็นถึงการเอาชนะที่ไม่เป็นตัวอย่างที่ดี (โกงได้ก็โกง) ฯลฯ เลยไม่ชอบครับ

เห็นด้วยสุดๆ

...จูบเย้ยจันทร์...     นโปเลียนกล่าวไว้ว่า..."พระเจ้าจะอยู่ข้างผู้ที่มีปืนใหญ่ที่สุด"...
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 11:02:06 PM »

โกหกทั่งเพ Grin Grin  ถ้าสู้กันจริงๆคงตายไปข้างหนึ่งแน่นอน Grin Grin

มันเป็นการแสดง  ดูให้เหมือนดูหนังดูละครครับ...............

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2004, 11:23:18 PM »

อยากลองท่า สกอเปี้ยน เด๊ทล๊อค กับอาผองพัฒน์ จังครับ เขาว่าทำเป็นมันจะเป้นการนวด คลายเส้น  แต่ถ้าเน้นเอาจริง หลังหักครับ  โดนชก โดนชก โดนชก

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2004, 06:34:15 PM »

งั้นผมต้องแก้ท่านนรกด้วย บิ๊ก สแปลช ซะแล้ว วะฮ่าฮ่า น้ำหนักระดับผมน่าจะพอกดคุณนรกให้ไส้แตกได้ด้วยการสแปลชจากเชื่อกชั้นสาม อิอิอิ Grin Grin Grin
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2004, 09:36:33 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมดูครับ...ดูตั้งแต่รุ่นเก่ายันรุ่นปัจจุบันก็ยังดูอยู่....คลายเครียดดี.....ดูเพื่อความบันเทิงดูจบแล้วก็จบกันไม่ค่อยคิดมากเท่าไหร่คร๊าบบ.... โดนชก

นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 01:01:09 AM »

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอย หัวเราะไม่หยุดเลยครับ อาผองพัฒน์ บิ๊กแสปช เห็น บิ๊กแวน เวเด้อ
กระโดด บิ๊กแสปช ใส่ สติง แล้วไม่ใหวครับ ฮา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โดนชก โดนชก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 02:14:50 AM »

ดู   ครับ     ดูแล้วไม่ต้องคิดมากเป็นความบันเทิงชนิดหนึ่ง     แต่ที่ชอบดูมาก   คือ  มวยปล้ำหญิงนะ    อิ  อิ  ปัจจุบันแต่ละคน     นักมวยปล้ำหญิงเมกา      น่าปล้ำ ๆๆๆๆๆ    ชักเลียนแบบตาซับแล้ว   ผมบนหัวเริ่มจะเคลื่อนไหวได้นะ  ๕๕๕๕

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2004, 02:41:36 AM »

มวยปล้ำหญิงนี่ต้องปล้ำในโคลนครับถึงจะสนุก ดูแล้วคึกคักอยากลงไปปล้ำด้วย น้ำลายหก Grin
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์