เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 10:25:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประชาสัมพันธ์หลักสูตรลูกซองทำนองรบ ที่ศรภ.ครับ  (อ่าน 17285 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 03:47:54 PM »

แต่นั้นไม่เรียกแปลกแล้วนะเจ้าค่ะ...สำหรับข้าน้อย มันเรียก "ประหลาด" เจ้าคะ Tongue

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 03:51:32 PM »

แหะๆต้องขออภัย ช่วงนี้ดันไม่ค่อยมีเวลาเลยอ่ะค่ะ แต่ใจจริงอยาก(เรียน)มากๆเลย Wink
สงสัยว่ารุ่นต่อไปกว่าจะเปิดเรียนคงอีกหลายเดือน Undecided Cry
ถ้าใครทราบรบกวนแจ้งข่าวให้ทราบด้วยนะคะ Grin

Grin สงสัย หาตังค์ไปเรียนรุ่นน้องโอดีกว่า  อยากเรียนลูกซองจังเลยอยุ่มาตั้งนานยังไม่ได้เรียนเลย  อิจฉารุ่น 1 เน้อ..พี่อ๋องเน้อ  Grin

จริงนะอ.เป๊กซ์...พี่มะขิ่นอีกคน...สงสัย มันปลิ้น แน่ๆเลยถ้าเรียนพร้อมกันเนี่ย...อิๆ Grin Cheesy Wink

...น้องโอ ปากคอเราะร้ายยยย แต่ก็เห็นภาพเลยนะ Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 04:08:23 PM »

...น้องโอ ปากคอเราะร้ายยยย แต่ก็เห็นภาพเลยนะ Grin

พี่แก้วชอบฟังเพลงดาจิมเหรอครับ !?

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 04:13:14 PM »

อ้างถึง
พี่แก้วชอบฟังเพลงดาจิมเหรอครับ !?

...ไม่หรอกครับ ผมไม่รู้จักด้วยซ้ำ "ตาจิม" เนี่ยใครหรือครับ Huh

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 04:18:28 PM »

นักร้องที่เคยทำเพลงใต้ดิน แต่ปัจจุบันแกรมมี่จับมาอยู่บนดินแล้วเจ้าคะ

นึกไม่ออกว่าเพลงบนดินมีเพลงไหนบ้าง เพราะชอบสมัยที่เป็นใต้ดินมากกว่าเจ้าคะ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 04:18:57 PM »

เอ่อ.....ชื่อวงดนตรีครับพี่  สำนวนพี่มันมาจากเพลงชุดเก่าของเค้า

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 05:35:03 PM »

อ้างถึง
สำนวนพี่มันมาจากเพลงชุดเก่าของเค้า

...สำนวนนี้มีมานานแล้วครับ รับรองผมไม่ได้เอามาจากเพลงของพวกเขาแน่นอน Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 06:03:08 PM »

พี่ Coda ดาจิม ครับ ดาจิม

ไม่ใช่ ตาจิม ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 06:34:19 PM »

อ้างถึง
สำนวนพี่มันมาจากเพลงชุดเก่าของเค้า

...สำนวนนี้มีมานานแล้วครับ รับรองผมไม่ได้เอามาจากเพลงของพวกเขาแน่นอน Grin

พี่แก้วได้ฟังแล้วอาจจะชอบ หรือไม่ก็เกลียดไปเลย Grin

aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 07:29:15 PM »

ดาจิมแร็ปไทยครับ ฟังแรกๆก็ขัดหู ฟังนานๆเข้าแบบตั้งใจฟังเนื้อหาชักชอบแฮะ อย่างเพลงอะไรจำชื่อไม่ได้ที่มีเนื้อหาเกี่ยวกับเอายาหม่องมาทาถู ฟังไปยึ้มไป Grin
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 08:02:02 PM »

...อิอิ โอเคครับ ดาจิม ก็ ดาจิม

อ้างถึง
พี่แก้วได้ฟังแล้วอาจจะชอบ หรือไม่ก็เกลียดไปเลย
...แล้วจะลองฟังดูครับ ผมเป็นพวกหูกะทะครับ ฟังไปทั่ว  :Smiley

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 10:02:14 PM »

ที่บอกว่าพี่อาจจะชอบ ไม่ก็เกลียดไปเลยนี่ ข้าน้อยหมายถึงเพลงของดาจิมสมัยที่ยังเป็นเพลงใต้ดินนะเจ้าคะ Cheesy

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2004, 10:36:39 PM »

พูดถึงเพลง ใครเคยฟัง เพลินพรมแดนบ้าง

ผมชอบฟังเพลง เขา ยังกับฟังตลก แกร้องไปแล้วพูดไปเรื่อย แปลกดี Shocked Shocked

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2004, 12:58:10 AM »

แหะๆต้องขออภัย ช่วงนี้ดันไม่ค่อยมีเวลาเลยอ่ะค่ะ แต่ใจจริงอยาก(เรียน)มากๆเลย Wink
สงสัยว่ารุ่นต่อไปกว่าจะเปิดเรียนคงอีกหลายเดือน Undecided Cry
ถ้าใครทราบรบกวนแจ้งข่าวให้ทราบด้วยนะคะ Grin

Grin สงสัย หาตังค์ไปเรียนรุ่นน้องโอดีกว่า  อยากเรียนลูกซองจังเลยอยุ่มาตั้งนานยังไม่ได้เรียนเลย  อิจฉารุ่น 1 เน้อ..พี่อ๋องเน้อ  Grin

จริงนะอ.เป๊กซ์...พี่มะขิ่นอีกคน...สงสัย มันปลิ้น แน่ๆเลยถ้าเรียนพร้อมกันเนี่ย...อิๆ Grin Cheesy Wink

ไอ้หยา Shocked...มิน่าหล่ะพี่มะขิ่นหาว่าโอนินทา Cry
จริงๆแล้วคำว่ามันของโอเนี่ยไม่ได้มีความหมายถึงคำว่าไขมันอ่ะค่ะ แต่เป็นอาการมันๆอ่ะค่ะ Undecided
ต้องขอโทษด้วยค่ะที่ทำให้เข้าใจผิด Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 04, 2004, 09:07:49 AM »

เห็นว่าวันนี้มีแข่งขันภายในรุ่นพี่ aot   หวังว่าฝนฟ้าเป็นใจ ให้ชนะนะครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์