เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 04:21:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณว่าน้องคนนี้เป็นไง...........  (อ่าน 7949 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:02:26 PM »

Smiley.. เห็นใจ หนุ่มในภาพจัง ครับ.. ชาติหน้า  อยากให้น้องเขาเกิดมาเป็นผู้หญิง ไปเสียเลย..  Grin

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:09:14 PM »

โอว่าหน้าตาไม่เห็นเหมือนคนไทยเลยอ่ะค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:10:00 PM »

ฮ๊า....พี่Ro@dดูออกว่าเป็น" หนุ่ม "รึ  ตกใจ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:14:19 PM »

Grin น้องเค้าน่ารัก...นะครับ เป็นทัตแพทย์หนุ่มที่น่ารักที่สุด

..........แฟนคุณ Watt.......หรือเปล่าคราบ

ตาร้อนนะเนีย....................

Grin ไม่ใช่ครับ....ผมไม่อยากคิด......ขนลุก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ้ยยยยยยยแน่นหน้าอกจังครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอายอมครับยอมให้หมอฟัน

คนนึ่งก็ได้อารายก็ยอมมมมมมมม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อยากฟันผุหมดปากจังเลย

อูววว....สาวทันตะฯ

นึกถึงความหลัง น้ำลายหก

จะยอมนอนลง และอ้า ให้เธอ ทิ่ม แทง โดยไม่ยอมขอผ้าปิดตาครับ และขอที่ดูดน้ำลาย 2 อัน หลงรัก

Grin งั้น...ยกให้เลย ไม่ให้คุณ.ซัพแล้ว

Wink ผู้ชาย :Smiley ใช่เปล่าครับ Grin Grin Grin

Smiley.. เห็นใจ หนุ่มในภาพจัง ครับ.. ชาติหน้า อยากให้น้องเขาเกิดมาเป็นผู้หญิง ไปเสียเลย.. Grin

ผมว่าลองดูที่คอเธอดูซิครับ ผมว่ามันเป็นลูกกระเดือกแบบผู้ชายนะ ตกใจ

Wink เยี่ยมครับ...สายตาแหลมคม

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
pwatanac
It's important to shoot fast and more important to shoot accurately, but the most important is to shoot safely.
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:16:09 PM »

"The most profound technologies are those that disappear.  They weave themselves into the fabric of everyday life until they are indistinguishable from it."

= Mark Weiser, Xerox PARC, 1991 =

... if there's something wrong, those who have the ability to take action have the responsibility to take action ...
= National Treasure, 2004 =
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:26:09 PM »

Oh my God  Shocked  Shocked  Shocked

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:30:15 PM »

เป็นชายเหนือชายนับว่ายอดชายครับ   Grin Grin Grin   เอาวุ้ยสวยๆๆงี้ขอลองของแปลกซักทีเป็นไรไป   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:40:55 PM »

เสียดายจังครับ  Cheesy  หนุ่มๆในบอร์ดยังไม่ได้แสดงอาการกันสักเท่าไหร่เลย คุณ watt ก็มาเฉลยซะละ  Cheesy

ขำว่ะ  Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:41:39 PM »

เป็นชายเหนือชายนับว่ายอดชายครับ   Grin Grin Grin   เอาวุ้ยสวยๆๆงี้ขอลองของแปลกซักทีเป็นไรไป   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
บันทึกไว้เป็นหลักฐานก่อนที่จะถูกทำลายทิ้ง  Grin

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
bros
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:42:02 PM »

งงครับ Huh
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:45:18 PM »

เสียดายจังครับ Cheesy หนุ่มๆในบอร์ดยังไม่ได้แสดงอาการกันสักเท่าไหร่เลย คุณ watt ก็มาเฉลยซะละ Cheesy

ขำว่ะ Cheesy

Cheesy เอาแค่หอมปาก หอมคอพอครับพี่

ผมกำลังจะบอกว่า เห็นด้วยตาอย่าเชื่อว่าใช่ ได้ยินด้วยหูอย่าเชื่อว่าจริง โลกนี้ยังมีอะไรที่ไม่แน่นอนอีกหลายอย่าง

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:47:00 PM »

บันทึกไว้เป็นหลักฐานก่อนที่จะถูกทำลายทิ้ง Grin
ตกใจ ตกใจ ตกใจ  กึ๊ย   ข้าน้อยผิดไปแย้วววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
gopo
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 09:50:12 PM »

นี่คือสิ่งที่ผู้ชายที่เป็นชายใฝ่ฝัน Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 10:02:29 PM »

...กลายเป็นคนขี้ระแวงกันไปหมดแล้ว  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2006, 10:08:57 PM »

ช่างน่ารักเสียจริงๆ ผู้ชายอะไร   น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ............

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์