เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:23:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **** ขออนุญาตนำรูปถ้วยรางวัลมาให้เพื่อนๆชมครับ *****  (อ่าน 17323 ครั้ง)
sak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 09:47:53 AM »

น้ำลายหก
ครับ
...ถ้วยรางวัลแชมป์บางกอก 2547
...ถ้วยรางวัลชาวปืน 2547
 น้ำลายหก
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 09:52:57 AM »

น้ำลายหก
ครับ
ปืนคู่กายครับ
 น้ำลายหก
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 12:31:00 PM »

ทำไง..ถึงได้เป็นนักสะสมถ้วยรางวัลเช่นนี้ได้..
อิจฉานิด ๆ แล้ว...

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 01:05:29 PM »

ถ้วยสวยครับ  อยากได้บ้างจังแต่ไม่รู้จะมีโอกาสหรือป่าว Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 01:20:06 PM »

ถามด้วยความเคารพ  แบบจริงใจกันเลยนะครับ ถือว่าคนกันเองในเว็บ
๑.กว่าจะได้ถ้วยมาครอง ต้องหมดค่ากระสุนซ้อมยิง  ไปกี่แสนบาท
๒.เวลาชู๊ตออฟแล้วต้องบี้กันจนมืด..คนที่ชนะใช้กี่ชุดยิงครับ...รวมค่ากระสุน ค่าชุดยิงและค่าอาหารการกิน อื่นๆอีกมากมาย พอจะประมาณตัวเลขคร่าวๆ ได้ซักเท่าไรครับ
๓.เคยเห็นคนที่ชู๊ตออฟแล้วแพ้แบบไม่ขาด..โมโหจัด ยิงปืนขึ้นฟ้าจนหมดแม็ก..หลังจากนั้น เค้าเป็นอย่างไรบ้างครับ..คือยังกลับมาเข้าวงการยิงอีกได้ไหม..สำนึกอะไรบ้างหรือปล่าว
๔.คุณศักดิ์ทำงานประจำ หรือเป็นเจ้าของกิจการครับ  ขอประทานโทษที่ละลาบละล้วงถามเรื่องส่วนตัว คือผมอยากเดินทางนี้บ้าง แต่เกรงจะติดขัดเรื่องทุนทรัพย์ เลยอยากรู้ไว้เป็นแนวทาง  ถ้าไม่รุ่งจะได้หันไปตีกอลฟ์แทน  เพราะกติกามีแฮนดี้แค๊บ  และมีสมาคมรับรองคลาสเป็นเรื่องเป็นราว

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 01:33:40 PM »

ทำไง..ถึงได้เป็นนักสะสมถ้วยรางวัลเช่นนี้ได้..
อิจฉานิด ๆ แล้ว...

น้ำลายหก
ครับ
พวกเราชาวเวปส่วนมากเป็นนักกีฬาในสายเลือดครับ 
การยืนยิงคนเดียว  หรือกับเพื่อน  ย่อมสนุกใช้เวลา ซึ่งต่างกับไปยืนที่ช่องยิงเพื่อแข่งครับ
อยากให้เพื่อนๆๆลองลงแข่งในแมทต่างๆที่สามารถเข้าร่วมได้ครับ
ผมเชื่อว่าฝีไม้ลายมือ สายตาทุกท่านไม่เป็นลองใครครับ
ลงครับ  มาลงแข่งเพื่อพัฒนาตัวท่านเอง
การได้ถ้วยคือผลพลอยได้ครับ
 น้ำลายหก
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 01:36:35 PM »

ถ้วยสวยครับ  อยากได้บ้างจังแต่ไม่รู้จะมีโอกาสหรือป่าว Grin

ครับ
โอกาศมีแน่นอนครับ  ทุกท่านในเวปมีความสามารถครับ
อย่าบ่อยโอกาสนี้  ลงแข่งในแมทที่มีเวลาและโอกาสครับ
 น้ำลายหก
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 01:46:08 PM »

ถามด้วยความเคารพ  แบบจริงใจกันเลยนะครับ ถือว่าคนกันเองในเว็บ
๑.กว่าจะได้ถ้วยมาครอง ต้องหมดค่ากระสุนซ้อมยิง  ไปกี่แสนบาท
๒.เวลาชู๊ตออฟแล้วต้องบี้กันจนมืด..คนที่ชนะใช้กี่ชุดยิงครับ...รวมค่ากระสุน ค่าชุดยิงและค่าอาหารการกิน อื่นๆอีกมากมาย พอจะประมาณตัวเลขคร่าวๆ ได้ซักเท่าไรครับ
๓.เคยเห็นคนที่ชู๊ตออฟแล้วแพ้แบบไม่ขาด..โมโหจัด ยิงปืนขึ้นฟ้าจนหมดแม็ก..หลังจากนั้น เค้าเป็นอย่างไรบ้างครับ..คือยังกลับมาเข้าวงการยิงอีกได้ไหม..สำนึกอะไรบ้างหรือปล่าว
๔.คุณศักดิ์ทำงานประจำ หรือเป็นเจ้าของกิจการครับ  ขอประทานโทษที่ละลาบละล้วงถามเรื่องส่วนตัว คือผมอยากเดินทางนี้บ้าง แต่เกรงจะติดขัดเรื่องทุนทรัพย์ เลยอยากรู้ไว้เป็นแนวทาง  ถ้าไม่รุ่งจะได้หันไปตีกอลฟ์แทน  เพราะกติกามีแฮนดี้แค๊บ  และมีสมาคมรับรองคลาสเป็นเรื่องเป็นราว

น้ำลายหก
ด้วยความยินดีครับ
1.กระสุนที่ซ้อมหมดไปพอสมควรครับ  โดยประมาณตั้งเรื่มจับปืนครั้งแรก คงสัก100000ครับ
2.การแข่งแต่แมท ผมจะลงในรายการที่ชอบ เช่น สปิด ลง แค่ 5ชุดยิง ถึง 10ชุดยิงครับ
                                                           10นัด 2 นาที ในระยะ 10   15   25  เมตร  จะลงแค่5ชุดยิงครับ
                                                            3ระยะ  ลงแค่3 ถึง 6 ชุดยิงครับ
                                                             5นัด 8วิ ลงแค่ 5 ชุดยิงครับ
                                                             mini  ip  ลง  1 ถึง3 ชุดยิงครับ
3.ลักษณะแยยนั้นผมยังไม่เคยเห็นครับ  สำหรับผมไม่ไล่บี้แบบต้องเอาที่ 1 ครับ  แค่สนุก คุย เจอพวก แล้วเก็บถ้วยกลับบ้านครับ
4.ครับ มีบ้านให้เช่าครับ เล็กน้อยครับ
 น้ำลายหก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2005, 01:52:17 PM โดย sak » บันทึกการเข้า
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:08:07 PM »

น้ำลายหก
ครับ
พวกเราชาวเวปส่วนมากเป็นนักกีฬาในสายเลือดครับ
การยืนยิงคนเดียว หรือกับเพื่อน ย่อมสนุกใช้เวลา ซึ่งต่างกับไปยืนที่ช่องยิงเพื่อแข่งครับ
อยากให้เพื่อนๆๆลองลงแข่งในแมทต่างๆที่สามารถเข้าร่วมได้ครับ
ผมเชื่อว่าฝีไม้ลายมือ สายตาทุกท่านไม่เป็นลองใครครับ
ลงครับ มาลงแข่งเพื่อพัฒนาตัวท่านเอง
การได้ถ้วยคือผลพลอยได้ครับ
 น้ำลายหก
Grin ขออภัยเฮียศักดิ์ครับ "ลอง" ถูกต้องแล้วครับ คือมาจาก ทดลอง แต่ "ลอง" ต้องใช้ "รอง" ซึ่งความหมายคือ ถัดลงมาหรือด้อยกว่าครับ Grin

และมีสมาคมรับรองคลาสเป็นเรื่องเป็นราว
Grin IPSC ครับพี่ต้อม รอบเดียวจบ ไมมีแก้ตัว ถ้าจะแก้ตัวรอแมทช์หน้าอย่างเดียว มีคลาสเป็นเรื่องเป็นราว มีสมาคม อาจไม่ถึงกับกอล์ฟ แต่ก็กำลังพัฒนาขึ้นครับ เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2005, 02:16:24 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:14:14 PM »

...เยี่ยมครับคุณศักดิ์  น่าภูมิใจมากครับ

...สำหรับประเด็นที่คุณต้อมถาม ผมว่า IPSC น่าสนใจมั่กๆ ครับ

...จริงด้วย  เดี๋ยวจะไปโอนเงินค่าสมาชิก  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:14:41 PM »

และมีสมาคมรับรองคลาสเป็นเรื่องเป็นราว
Grin IPSC ครับพี่ต้อม รอบเดียวจบ ไมมีแก้ตัว ถ้าจะแก้ตัวรอแมทช์หน้าอย่างเดียว มีคลาสเป็นเรื่องเป็นราว มีสมาคม อาจไม่ถึงกับกอล์ฟ แต่ก็กำลังพัฒนาขึ้นครับ เยาะเย้ย

น้ำลายหก
ครับ
เห็นด้วยกับคุณใหม่ครับ
แต่ขออนุญาตแนะว่า สำหรับนักกืฬาใหม่ หรือผู้ที่ยังไม่เคยลงแข่งรายการใดๆ  10 นัด 2 นาที ระยะ 10 เมตรครับ เข้าที่เข้าทางแล้ว แนะไป 5 นัด 10 วิ ครับ จากนั้นแล้วแต่ความสนัดครับ
 น้ำลายหก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:18:48 PM »

...จริงด้วย  เดี๋ยวจะไปโอนเงินค่าสมาชิก  Grin
เยาะเย้ย ค่าสมาชิกประเภทมาราธอน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:19:30 PM »

...ขออนุญาตคุณศักดิ์  อยากเห็นถ้วยรางวัลของท่านอื่นๆ บ้างครับ  Wink

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:21:44 PM »

เยาะเย้ย ค่าสมาชิกประเภทมาราธอน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

...เกรงใจสมาคมฯ เขาจริงๆ  :Smiley Tongue

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:51:29 PM »

...เกรงใจสมาคมฯ เขาจริงๆ  :Smiley Tongue

...สงสัยยังไม่มีวาสนา (เสียเงิน) เมื่อกี้ลองไปโอนทาง ATM แล้ว  ทำซ้ำก็แล้ว เลขบัญชีก็ดูแล้วดูอีก  โอนไม่ได้ครับ  Embarrassed

หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์