เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:33:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิง..แห้งครับ  (อ่าน 3024 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 05:18:16 PM »

"นี่เล่นมาหลายปีแล้วนะเจ้าคะ เปลี่ยนจากปืนไปเป็นปิงปองซะงั้นอะ "

ตอนนี้ถือว่ายิงปืนน้อยมาก สนามยิงปืนที่ไร่ก็โดนไก่ป่า 30 กว่าตัว บุกเข้ามายึดไปเป็นที่ทำรังวางไข่ไปแล้ว
ก็เลยไม่อยากไปรบกวนมัน ต้องหาที่ยิงใหม่อีกแล้ว 555 แต่ยังคงยิงแห้งอยู่นะ วันละหลายร้อยครั้ง (เดือนละวัน อิอิ) เพราะไม่มีปัญญาไปยิงจริง
เยาะเย้ย ไม่มีเวลาเอาปืนประจำตัวไปยิง แต่มักว่างพอจะเอาปืนประจำกายไปออกกำลังกายหรือเปล่าพี่ เยาะเย้ย

Kris
Jr. Member
**

คะแนน 0

"มิตรภาพ อยู่เหนือเหตุผล"

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 05:23:15 PM »

แหม! นายใหม่ก็... อย่าเอ็ดไป...จุ๊ๆๆๆ Grin
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 05:24:12 PM »

มีสายรายงานมาว่า คุณใหม่ชอบยิงเปียกครับ  Grin  Grin  Grin  ( แซวเล่นจ้า  )
sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 06:01:42 PM »

น้ำลายหก
ครับ
การสึกหรอคงมีบ้างครับ แต่คงน้อยครับ
การยิงแห้ง ก็คงหวังให้รู้จังหวะ  หากเล็งด้วยจะได้รู้ว่ายิงกระตุกไกหรือไม่ครับ
 น้ำลายหก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 07:02:00 PM »

มีสายรายงานมาว่า คุณใหม่ชอบยิงเปียกครับ  Grin  Grin  Grin  ( แซวเล่นจ้า  )
Grin สายตาณัฐนี่แก่งจริงเนอะ แต่สงสัยคนที่ส่งสายมาสืบคงอยากยิงด้วย ใช้ป่ะ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 09:09:18 PM »

แหะๆ... ขอบคุณเถ้าแก่ใหญ่แห่งนครสวรรค์ครับ... ยังจำได้...

ปืนไม่เป็นอะไรครับ หากเอาโอริงมารองเอาไว้... ผลเสียเกิดกับตัวเราเองครับ...

1) มือด้าน มือพอง... คนอื่นเขาจับจอบจับเสียมมือพอง... แต่เราโดน Main Spring Housing กัดส้นมือพอง... โดนหงอนนกกัดนิ้วโป้งมือขวาพอง... พองแล้วด้าน ด้านแล้วพอง คนอื่นถามเรา เราตอบได้ไม่ค่อยถนัดปากว่าทำไมมันพองเอาอีตรงนั้นจ้า...

2) เวลาเราเดินไปกดลิฟท์ เดินไปชี้โน่นชี้นี่ เดินไปบิดลูกบิด... เราจะเผลอยกแขน ยกมือชกพรวดเดียวชี้ตั้งแต่ยังเดินไม่ถึง เหมือนจี้ดัชนีฝ่าอากาศ... ฮา... มันจะแตกต่าง แล้วไม่เนียนกับคนอื่นครับ...

...พูดจริงๆ นะ  ผมอยากเห็นนายสมชาย (ฮา) ยิงแห้งด้วยท่าต่างๆ  ว่างๆ ช่วยโพสท์ท่าถ่ายรูปมาให้ชมกันมั่งจิ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 19, 2005, 10:30:15 PM »

ใช่ครับ อยากเห็นเหมือนกัน 
เห็นว่ามียิงหน้ากระจก  ยิงหน้าทีวี ฯลฯ  Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์