เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:19:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 604912 ครั้ง)
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #630 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2006, 07:55:59 PM »

ผมไปแน่นอนครับพี่.........ถ้าไม่ได้ขึ้นภู ขึ้นดอย ไปได้ครับ....เพราะตอนนี้ติดใส่เฝือก ไปไหนมาไหน ต้องใช้ไม้ค้ำยันตลอด...ลำบ้าก ลำบาก..... จูบบบบ
ไปโดนอะไรมาครับคุณเหน่ง ถึงขั้นต้องเข้าเฝือกเลย ตกใจ

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #631 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 07:02:55 AM »

ไปโดนอะไรมาครับคุณเหน่ง ถึงขั้นต้องเข้าเฝือกเลย ตกใจ

อ้อ....ไม่เป็นอะไรมากครับ..พอดีไปกระโดดลงกำแพง มันสูงไปหน่อย และน้ำหนักตัวที่เพิ่มขึ้นแบบไม่รู้ตัว   สภาพช่วงล่างเลยรับไม่ไหว เกิดการเดี้ยง นิดหน่อย   ถอดเฝือกเอง เมื่อคืนที่ผ่านมาแล้วครับ...ไม่เป็นไร กะเผลก ๆ นิดหน่อย... จูบบบบ

มาถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน   กะว่าจะต่ออีก  แต่สงสารพี่บุญที่ไม่ได้พักผ่อน เพราะเที่ยวทั้งวัน  วันนี้กะว่าจะขึ้นภูชี้ฟ้า ครับ... Smiley
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #632 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:23:56 AM »

รอดูรูปครับ พี่บุญมาถึงเจียงใหม่กี่โมงครับอ้าย....
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #633 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:33:38 AM »

ด้วยความเคารพครับ....

เมื่อช่วงบ่ายๆ โทรไปหาพี่บุญ ทำให้ทราบว่า ไปตุง มาแล้ว กำลังจะไปซอยต่อ..... น้ำลายหก น้ำลายหก

ขยายความคนใต้ชอบพูดสั้น แกไปขึ้นดอยตุงมาแล้วกำลังลงมากินข้าวซอยครับ.. Grin

ขอบคุณครับ..........
ตกใจหมดครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #634 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:38:18 AM »

อ้ายเหน่งหายเวยๆเน้อครับ อั้นแอ่วบ่ม่วนละครับ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #635 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:40:11 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2006, 03:59:28 PM โดย ต่าย » บันทึกการเข้า
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #636 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:45:02 AM »

ถ้าจะอั้นขอดูเป๋นก๋านส่วนตั๋วได้ก่อครับอ้าย  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #637 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 08:47:07 AM »

ประกาศ .........ฉบับที่ 1
     ตามที่เราได้ตกลงกันไว้ก่อนว่า รูปไหนควรลง และ รูปไหนไม่ควรลง กรุณารักษาข้อตกลงไว้ด้วยนะครับ เดี่ยว......................กระผมจะมีปัญหาการออกนอกบ้านครับ ท่านใด ได้ภาพไปแล้วช่วยกรุณาลงได้บางภาพนะครับ ส่วนบางภาพตอนออกจากร้านโปรดเก็บเป็น ลับที่สุด ด้วยนะครับ เดี่ยวโอกาสหน้าผมจะไม่พาไปรู้จักน้อง ๆ นะครับ ส่วนรูป.......ที่ถ่ายกับผมช่วยเก็บไว้เป็นความลับด้วยนะครับ ลงได้เป็นบางภาพนะครับ ขอบคุณครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
                                                                                            ต่าย หัวเราะร่าน้ำตาริน
   พี่ต่ายก๊าบ .... ได้ยินหยั่งอี้ ผมใค่ปิ๊กไปแอ่วบ้านตี่เจียงฮาย ตะหงิด ๆ เลยครับ....
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #638 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 09:55:11 AM »

ประกาศ .........ฉบับที่ 1
     ตามที่เราได้ตกลงกันไว้ก่อนว่า รูปไหนควรลง และ รูปไหนไม่ควรลง กรุณารักษาข้อตกลงไว้ด้วยนะครับ เดี่ยว......................กระผมจะมีปัญหาการออกนอกบ้านครับ ท่านใด ได้ภาพไปแล้วช่วยกรุณาลงได้บางภาพนะครับ ส่วนบางภาพตอนออกจากร้านโปรดเก็บเป็น ลับที่สุด ด้วยนะครับ เดี่ยวโอกาสหน้าผมจะไม่พาไปรู้จักน้อง ๆ นะครับ ส่วนรูป.......ที่ถ่ายกับผมช่วยเก็บไว้เป็นความลับด้วยนะครับ ลงได้เป็นบางภาพนะครับ ขอบคุณครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
                                                                                            ต่าย หัวเราะร่าน้ำตาริน
   พี่ต่ายก๊าบ .... ได้ยินหยั่งอี้ ผมใค่ปิ๊กไปแอ่วบ้านตี่เจียงฮาย ตะหงิด ๆ เลยครับ....

...ผมรู้สึกเป็นห่วงปนอิจฉาคุณบุญขึ้นมาตะหงิดๆ   Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #639 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 10:15:04 AM »

Grin อยู่ไกลครับไม่สามารถไปร่วมวงได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน ฝากท่านที่ได้ไปพบ  สวัสดีและขอขอบคุณในความจริงใจ ของพี่บุญด้วยครับ Smiley

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #640 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 10:18:53 AM »

ประกาศ....ขณะนี้เราได้ยึดและเก็บภาพลับของทุกท่านไว้แล้ว    หากท่านใดประสงค์ไม่ให้ลงเผยแพร่ภาพลับดังกล่าว นั้น   ต้องทำการปฏิบัติตามข้อตกลงดังนี้คือ  เอามาแลก 1 เมา ต่อ 1 ภาพ...ครับ.. Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #641 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 10:22:44 AM »

อ้ายนพครับ...แบบอี้ปอไหวก่อครับ... Grin

อันนี้ยัง อย่างป๋ายละเน้อครับ...  Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #642 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 11:36:20 AM »

อ้ายนพครับ...แบบอี้ปอไหวก่อครับ... Grin

อันนี้ยัง อย่างป๋ายละเน้อครับ... Grin
..ภาพเดี่ยวเห็นแล้ว  อยากเห็นภาพคู่บ้างครับ.. Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #643 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 11:51:19 AM »

..ภาพเดี่ยวเห็นแล้ว  อยากเห็นภาพคู่บ้างครับ.. Grin

Shockedอ้าว...ยังมีชีวิตรอดอยู่อีกเหรอครับเนี่ย.... Grin
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #644 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2006, 12:07:57 PM »

Shockedอ้าว...ยังมีชีวิตรอดอยู่อีกเหรอครับเนี่ย.... Grin
..กลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยแล้วครับ ... หลงรัก

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 479
  พิมพ์