เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:34:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดนาย Natt  (อ่าน 5114 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:50:48 AM »

...สุขสันต์วันเกิดครับคุณณัฐ  Wink

...มีใครสักคนเคยบอกว่า วันเกิดของลูก คือวันแห่งความเจ็บปวดของแม่

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 07:53:36 AM »

...สุขสันต์วันเกิดครับคุณณัฐ  Wink

...มีใครสักคนเคยบอกว่า วันเกิดของลูก คือวันแห่งความเจ็บปวดของแม่

ขอบคุณมากครับพี่ coda   Cheesy
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 08:47:55 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆคิดอะไรก็ขอให้สมหวัง

พี่ครับ คือ ผมชอบมากเลยอ่ะ แบบข้างล่างนี่

We can either find the way or make one.
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 08:55:33 AM »

Cheesy ...ขอให้มีสุขภาพกายที่สมบูรณ์...แข็ง...แรงไม่เสื่อม สุขภาพจิตที่ปลอดโปร่งแจ่มใส ร่าเริง มีครอบครัวที่ชื่นมื่น อบอุ่น คิดอยากได้ปืน ขอให้ได้ปืนแฝด...คิดอยากได้ลูกก็ขอให้ได้ลูก..(ดั่งปืน).น่ารักๆ... Grin...สุขสันต์วันเกิดครับ.... Cheesy

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 09:03:17 AM »

Grin Grin Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพกายและใจที่สมบูรณ์มากๆ
แมน
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 09:26:16 AM »

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนครับ  ขอให้มีความสุขครับ คิดอะไรขอให้สมปรารถนาครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 10:23:03 AM »

HBD มีความสุขครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 10:40:01 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 11:19:48 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้คิดเงินได้เงิน คิดทองก็ได้เงิน(ไปซื้อทอง) ครับ หลงรัก

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 11:58:37 AM »

สุขโข......Happy       สมดังคิด

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 12:05:01 PM »

........สุขสันต์วันเกิดนะครับ....อย่าเจ็บ......อย่าจน......เฮงๆๆ ทั้งปีนะครับ   Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 12:11:20 PM »

สุขสันต์วันเกิดคุณนัฐ
.......................
และพี่บุญครับ มีรูปเดียวเหรอครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 12:24:41 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆคิดอะไรก็ขอให้สมหวัง

พี่ครับ คือ ผมชอบมากเลยอ่ะ แบบข้างล่างนี่

Happy birth day Khun Natt.  I hope you have a new gun and new university student. Grin Grin Grin

Oh..........I like a student in the picture so much. Grin Grin Grin  I remember her university from something on her cloth. Grin Grin Grin

The Lord bless you Khun Natt.

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 12:27:09 PM »

ขอบคุณครับคุณvisith , คุณbobby , คุณแมน  , คุณcarrera  , ป๋ากล็อกแกล็ก  , คุณjakrit  , คุณป้อมทอง , พี่ครูดำ , คุณsubmachine  ขอบคุณมากๆทุกๆท่านครับขอให้คำอวยพรส่งผลกลับต่อทุกๆท่านครับ  Cheesy
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 01:14:14 PM »

มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โทษทีพี่ช้าไปหน่อย อิอิอิ

HBD. ขอรับพี่  Grin Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์