เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:36:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการเบอร์ติดต่อคุณCholtit หรือ อ๋อง  (อ่าน 2213 ครั้ง)
spy : รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 11:47:04 AM »

ดูประกาศขายไก 10/22 แล็วสนใจหาสถานที่ติดต่อไม่ได้ใครพบให้แจ้งด้วยครับ

....แต่ยังไม่ได้ขอ ป3 เลยซื้อไกไว้ก่อน..เวลาไปขอ ป3 จะได้บอก นายอำเภอ โปรดเห็นใจผมลงทุนซื้อไกมาแล็วนะสงสารกันมั่ง

แล็วถ้าผมไป บางกอกวัน อังคาร 22 กพ พอที่จะไปหาซื้อ glock19 ได้ที่ร้านใหนครับ..อันนี้มี ป.3 แล็วและถ้าจะไปลองของร้าน แขกจะดีเปล่า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 11:53:04 AM »

...เดี๋ยวคุณอ๋องคงตอบเองครับ  เรื่องบอกเบอร์โทร.กันทางนี้ ถ้าเจ้าตัวไม่บอกเองอาจไม่เหมาะครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 12:27:30 PM »

ส่งทาง PM. Private Message ก็ได้หนิครับ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?action=pm;sa=send;u=100 พอคุณอ๋องตอบกลับหาพี่ จะเห็นด้านบนว่า สวัสดี, Spy, คุณมี 1 ข้อความ , 0 ข้อความใหม่. เราก็คลิ๊กตรง1ข้อความมาเปิดอ่านครับ  :Smiley

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 01:22:05 PM »

ส่งทาง PM. Private Message ก็ได้หนิครับ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?action=pm;sa=send;u=100 พอคุณอ๋องตอบกลับหาพี่ จะเห็นด้านบนว่า สวัสดี, Spy, คุณมี 1 ข้อความ , 0 ข้อความใหม่. เราก็คลิ๊กตรง1ข้อความมาเปิดอ่านครับ  :Smiley

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 02:05:43 PM »

ดูประกาศขายไก 10/22 แล็วสนใจหาสถานที่ติดต่อไม่ได้ใครพบให้แจ้งด้วยครับ

....แต่ยังไม่ได้ขอ ป3 เลยซื้อไกไว้ก่อน..เวลาไปขอ ป3 จะได้บอก นายอำเภอ โปรดเห็นใจผมลงทุนซื้อไกมาแล็วนะสงสารกันมั่ง

แล็วถ้าผมไป บางกอกวัน อังคาร 22 กพ พอที่จะไปหาซื้อ glock19 ได้ที่ร้านใหนครับ..อันนี้มี ป.3 แล็วและถ้าจะไปลองของร้าน แขกจะดีเปล่า

จะลองของดูก็ได้ครับร้านแขก Grin มีปืนเกรด A ให้เลือกมากมาย หัวเราะร่าน้ำตาริน เข้าไประวังเปลี่ยนใจจาก G 19 ซื้อ อูซี่ แทนนะครับ 

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 02:54:18 PM »

ถ้าอย่างนี้ต้องกันท่าแขกไปขอแก้ ป3 ระบุบยี่ห้อ glock ซะเลย
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 05:14:18 PM »

ผมตอบทางข้อความส่วนตัวไปแล้วนะครับ 
ต้องการให้ส่งมอบยังไง ตอบกลับทางข้อความเดิมได้เลยครับ  ผมเข้ามาเช็คข้อความอยู่เรื่อย ๆ ครับ ไม่ต้องห่วง

ร้านแขกดีครับ  พูดจาไพเราะน่าฟังครับ   
ใครเข้าไปนั่งในร้านแล้วรอดออกมาได้โดยไม่ซื้อปืน  เหมือนท่านได้ผ่านด่าน18อรหันต์วัดเส้าหลินอย่างปลอดภัยครับ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 05:17:30 PM »

ผมตอบทางข้อความส่วนตัวไปแล้วนะครับ 
ต้องการให้ส่งมอบยังไง ตอบกลับทางข้อความเดิมได้เลยครับ  ผมเข้ามาเช็คข้อความอยู่เรื่อย ๆ ครับ ไม่ต้องห่วง

ร้านแขกดีครับ  พูดจาไพเราะน่าฟังครับ   
ใครเข้าไปนั่งในร้านแล้วรอดออกมาได้โดยไม่ซื้อปืน  เหมือนท่านได้ผ่านด่าน18อรหันต์วัดเส้าหลินอย่างปลอดภัยครับ

ถ้าว่างๆเข้าไปนั่งกินกาแฟสิครับ แต่อย่าเคลิ้มไปหยิบปืนเกรด A ออกมาล่ะ  Grin Grin Grin Grin จะหาว่าไม่เตือน  Grin  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 05:41:41 PM »

อ้าวงั้นผมก็ผ่านด่านแล้วสิครับ เคยเข้าไปครั้งนึง ได้ฟังเรื่องปืนเกรดเอจริงๆด้วยล่ะ ถ้าไม่เคยได้ยินกิติศัพท์มาก่อนคงเสร็จเหมือนกัน  Cheesy

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 09:28:04 PM »

ผมไป บางกอกวัน อังคาร 22 กพ พอที่จะไปหาซื้อ glock19 ได้ที่ร้านใหนครับ..อันนี้มี ป.3 แล็วและถ้าจะไปลองของร้าน แขกจะดีเปล่า

....จะไปลองของ กินกาแฟร้านแขก ก็ลองได้แต่จิตและสติจะต้องมั่น อย่าไปสติแตกกับเอกสารชวนเชื่อต่าง ๆ ส่วนสนใจ glock19 ลองไปดูที่ร้านอาภา นะครับ เคยโทร.ไปถาม เจ๊แกบอก 52,000.-(น่าจะต่อรองได้) ยังพอมีเหลือ หรือจะลองตระเวณถามมันทุกร้าน หากได้ราคาต่ำกว่าที่บอก อุปกรณ์ครบ ก็คว้ามาเลยครับ... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
DACK
Full Member

คะแนน 1

{{{ }}}

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2005, 10:54:03 PM »

ถ้าว่างๆเข้าไปนั่งกินกาแฟสิครับ แต่อย่าเคลิ้มไปหยิบปืนเกรด A ออกมาล่ะ Grin Grin Grin Grin จะหาว่าไม่เตือน Grin Grin Grin Grin
ชักสงสัยกาแฟเหมือนกัน เป็นกาแฟเกรด Aหรือเปล่า กินแล้วเคลิ้มๆ  Grin Grin Grin

ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ถ้าคุณประมาทและไม่รู้จักมันดีพอ มันจะอันตรายสำหรับคุณเสมอ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 01:04:02 AM »

Cheesy ระวังได้กล็อกสองสีมานะคับ...  Grin
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 06:55:54 AM »

ขอบคุณทุกๆท่านครับ..
คุณอ๋อง ผมติดต่อกลับไปแล็วครับ
แล็วไม่ทราบท่านอื่นพอจะทราบราคา glock19 ร้านอื่นอยู่หรือเปล่าครับเพราะวันที่22 ผมมีเวลาน้อยอยู่ไกลลางานวันเดียวครับขอบคุณ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 07:06:43 AM »

Cheesy ระวังได้กล็อกสองสีมานะคับ...  Grin
สองสีแล้วสไลด์แคสเปี้ยนยังไม่เท่าไหร่
สองสีแล้วสไลด์กล็อกด้วย  Shocked นี่ดิ......

Verachai
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 08:06:19 AM »

เมื่อสิบกว่าปีก่อน ไปซื้อปืนกระบอกแรกในชีวิต ถามมันทุกร้าน ๆ ไหนเท่าไหร่  พอไปเข้าร้านแขก เขาต้อนรับดีมากครับ ประทับใจแต่พอฟังราคา แล้วเจอ spec พิเศษของเขา (ลูกโม่ สมิท ไกใหญ่พิเศษ เจาะพอร์ท) เผ่นแทบไม่ทัน

ถ้าโทษคน ไม่โทษใจตน จะเป็นคนหาแผ่นดินอยู่เป็นสุขไม่ได้
หน้า: [1] 2
  พิมพ์