เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:24:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บราวนิ่ง  (อ่าน 19697 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 10:04:02 AM »

คริ คริ...พี่เซ็กส์ดี นอนกอด XD ไปก่อนเฮอะ ครับ..
เห็นบอกว่าชอบ สาว office ถอดถุงน่อง ใส่ส้นสูง...คริ คริ

ผมกะพี่มะขิ่น ประเภท...ถอดผ้าถุงอ่ะครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 12:37:33 PM »

คริ คริ...พี่เซ็กส์ดี นอนกอด XD ไปก่อนเฮอะ ครับ..
เห็นบอกว่าชอบ สาว office ถอดถุงน่อง ใส่ส้นสูง...คริ คริ

ผมกะพี่มะขิ่น ประเภท...ถอดผ้าถุงอ่ะครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

เข้าใจเปรียบเทียบแฮะ   Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 12:57:50 PM »

แต่บางที...พี่มะขิ่นก็ย่อง ๆ ไปหา นศ. ตัวบาง ๆ เหมือนกันนี่ฮ่ะ
อาทิ HK P7M8 เป็นต้น คริ คริ ไม่กล้า กร๊ากกกก
bereta
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 03, 2007, 06:22:02 PM »

พี่มะขิ่น สุดยอด
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 03:08:30 PM »

ฝากท่าน 51 ช่วยถ่ายรูป การวางตัวของไกด์ร็อดตรงโคนลำกล้อง เสริมหน่อยครับ ว่าการใส่ที่ถูกต้องเป็นอย่างไร และใส่ผิดเป็นอย่างไร ...

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 03:24:02 PM »

ฝากท่าน 51 ช่วยถ่ายรูป การวางตัวของไกด์ร็อดตรงโคนลำกล้อง เสริมหน่อยครับ ว่าการใส่ที่ถูกต้องเป็นอย่างไร และใส่ผิดเป็นอย่างไร ...

...ดูจากรูปนี้ครับ  ใส่ให้ถูกท่าเดิมก็แล้วกัน  ที่จริงผู้ออกแบบเขามี fool-proof อยู่ โดยทำให้ร่องที่โคนลำกล้อง (ที่แกนไกด์ร๊อดเสียบ) รวมทั้งแหวนที่ไกด์ร๊อดที่จะเสียบเข้าไป  อยู่เยื้องศูนย์ (ไม่อยู่กลาง) นิดๆ  เพื่อให้เป็นที่สังเกตุ  ถ้าใส่กลับข้างก็น่าจะดูรู้  แต่ในที่สุดผู้ใช้งานก็เก่งกว่านั้น  คือยังใส่ผิดจนได้ อิอิ

จากนั้น..ให้หงายลำเลื่อนขึ้น...
สังเกตลักษณะการใส่สปริงให้ดี ๆ นะครับ...
ก่อนที่จะกดสปริงและยกสปริงลำเลื่อนออกมา

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Gummy44
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 05:38:14 PM »

พี่ 51 ใจดีแบ่งความรู้ให้น้องๆ
นับถือครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 10:00:26 PM »

ไกด์รอด เป็นสแตนเลสอย่างนี้จากโรงงานบราวนิง เลยเหรอครับ ?

agl2530
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 25, 2008, 09:02:27 PM »

เป็นปืนบราวนิ่ง  รุ่นไหน  ผลิตปีอะไรครับ   ขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ   
เจสัน บอร์น
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 27, 2008, 07:16:29 PM »

เหอๆ โทดทีนะครับ ท่านๆ ทั้งหลาย พอดีเปนเดกใหม่ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย
พอดีผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ แต่เปนไกทอง เหนหลายๆคนบอกว่าให้เกบไว้ดีดี เพราะราคามันขึ้น
อยากรุว่าตอนนี้ ทั่วไปมันอยู่ที่เท่าไหร่หรือครับ ทั้งมือ 1 และ มือ 2

ขอความรู้จากท่านๆทั้งหลายด้วยครับผม

ตอนนั้นป๊ะป๋าผมจับมาที่ราคาประมาณ 57K
หนุ่ม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 27, 2008, 07:32:19 PM »

เหอๆ โทดทีนะครับ ท่านๆ ทั้งหลาย พอดีเปนเดกใหม่ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย
พอดีผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ แต่เปนไกทอง เหนหลายๆคนบอกว่าให้เกบไว้ดีดี เพราะราคามันขึ้น
อยากรุว่าตอนนี้ ทั่วไปมันอยู่ที่เท่าไหร่หรือครับ ทั้งมือ 1 และ มือ 2

ขอความรู้จากท่านๆทั้งหลายด้วยครับผม

ตอนนั้นป๊ะป๋าผมจับมาที่ราคาประมาณ 57K

งานเข้าแน่พี่บอร์น...
ไม้ไต่คู้ อยู่ที่เดียวกับไม้โท นะครับ
เพียงแต่ต้องกดปุ่ม Shift ก่อน

เจสัน บอร์น
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 27, 2008, 10:56:11 PM »

เอ่อ พี่เป้าสะอาดฮะ
พอจะทราบขอรับ ว่ามันอยู่ที่เดวกะไม้โท เหอๆ
แต่พอดีผมติดมาจาก MSN ฮะ โรคไม่พิมสระเนี่ย
ขอโทดถ้ามันอาจทำให้ท่านรำคานสายตานะคับ มิมีเจตนาอันใด
ผมจะปรับปรุงตรงนี้ครับ

แล้วอะไรคืองานเข้าหรอครับ ไม่เข้าใจความหมายครับ
เจสัน บอร์น
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 27, 2008, 11:00:53 PM »

โอ๊ะ โอ
เพิ่งจะเห็นว่ารณรงค์ ไม่ใช้ภาษาวิบัติขอรับ
ขอประทานโทษทุกท่านด้วยขอรับ เพิ่งจะมาเล่นได้ไม่กี่วันครับ
ไม่ได้สังเกต อโหสินะครับ

จะปรับปรุงตัวเองด่วนครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 08:15:01 AM »

โอ๊ะ โอ
เพิ่งจะเห็นว่ารณรงค์ ไม่ใช้ภาษาวิบัติขอรับ
ขอประทานโทษทุกท่านด้วยขอรับ เพิ่งจะมาเล่นได้ไม่กี่วันครับ

ยินดีต้อนรับครับ... เย้

อ้อ...
ท่านสารานุกรมฯ ถ่ายรูปได้ยอดเยี่ยมครับ... เย้(อีกทีน่ะ)
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 09:19:45 AM »

โอ๊ะ โอ
  สวัสดีครับคุณเจสัน ยินดีต้อนรับครับ  ขอบคุณมากที่แก้ใขการใช้ภาษาอย่างทันท่วงที  รบกวนช่วยกันรักษาภาษาไทยไว้ด้วยนะครับ  ช่วยกันคนละไม้ คนละมือ  แล้วเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์