เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 02:30:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับ e.mail  (อ่าน 1689 ครั้ง)
ข้าน้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« เมื่อ: มกราคม 04, 2007, 11:53:01 PM »

e.mail ผมถูกบล็อคครับ Huh ตกใจ ไม่ทราบว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร เปิดเข้าไปแล้ว พาสเวิด ผมใส่ถูกต้อง ข้อมูลแจ้งว่าผมกำลังถูกใครบางคนเปิด หรือใช้อีเมล์ผมอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ทราบว่า มีท่านใดมีความรู้เรื่องนี้บ้างหรือเปล่า ปวดหัวจริงๆ ครับ ผมจำเป็นต้องใช้ด้วย เพราะมีข้อมูลสำคัญอยู่ในนั้น ได้ส่งอีเมล์ขอความช่วยเหลือไปแล้ว แต่เห็นบอกว่าประมาณ 72 ชม
 จะแจ้งให้ทราบ เพราะถึงเวลานั้นคงจะแย่แน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ... ขอขอบคุณเพื่อน ๆ ล่วงหน้าครับ

ดีใจที่เกิดเป็นคนไทยภายใต้เบื้องพระบาทพระบารมีองค์พระเจ้าอยู่ห้ว...องค์พ่อหลวงของคนไทยทุก ๆ คน ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน...ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ.
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 12:00:31 AM »

นึกว่าอยากรู้อะไรเกี่ยวกับผม .....

ถึงผมจะง่าย แต่ก็ยังไม่เคยต้องมือชายนะก๊าบบบบบ  Grin  Grin  Grin
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 12:30:50 AM »

Smiley เป็นอีเมลล์ที่ไหนครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ อาจเป็นไปได้ว่าคุณไปใช้เครื่องอื่นแล้วไม่ได้ออกจากระบบ (อันนี้สำคัญมากนะครับ)

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ข้าน้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 08:34:58 AM »

นึกว่าอยากรู้อะไรเกี่ยวกับผม .....

ถึงผมจะง่าย แต่ก็ยังไม่เคยต้องมือชายนะก๊าบบบบบ Grin Grin Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Smiley เป็นอีเมลล์ที่ไหนครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ อาจเป็นไปได้ว่าคุณไปใช้เครื่องอื่นแล้วไม่ได้ออกจากระบบ (อันนี้สำคัญมากนะครับ)
เป็นของฮอทเมล์ครับ คือปกติเมล์นี้ผมไม่เคยใช้ที่อื่น นอกจากโน๊ตบุ๊คเวลาอยู่ที่อื่น สาบานได้ว่าล็อกเอาท์ทุก ๆ ครั้งครับ รบกวนท่าน Watt ด้วยนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีใจที่เกิดเป็นคนไทยภายใต้เบื้องพระบาทพระบารมีองค์พระเจ้าอยู่ห้ว...องค์พ่อหลวงของคนไทยทุก ๆ คน ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน...ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ.
ณัฐพนธ์
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 09:03:00 AM »

ถึงผมจะง่าย แต่ก็ยังไม่เคยต้องมือชายนะก๊าบบบบบ Grin Grin Grin
ขำหน่าพี่....อิอิ
halls13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 09:34:50 AM »

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 10:10:49 AM »

...ข้อควรระวังบางอย่างในการใช้ password:
1. ควรเปลี่ยนบ่อยๆ
2. ไม่ควรให้คนอื่นใช้ password ของเรา
3. ไม่ควรใช้ password ซ้ำๆ ในการเข้าใช้งานหลายแห่ง
4. อย่าลืม log out ทุกครั้งหลังจากใช้งาน  ทำให้เป็นกิจวัตร  กันลืมครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 10:11:43 AM »

Cheesy อ้าว...งั้นข่าวลือที่ดังพอๆกับเรื่องปฎิวัติซ้อน เรื่องที่คุณ.จ้าวมีอะไรกับคุณ.ซัพฯ ก้อเป็นเรื่องจริง..สิ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เป็นของฮอทเมล์ครับ คือปกติเมล์นี้ผมไม่เคยใช้ที่อื่น นอกจากโน๊ตบุ๊คเวลาอยู่ที่อื่น สาบานได้ว่าล็อกเอาท์ทุก ๆ ครั้งครับ รบกวนท่าน Watt ด้วยนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Smiley ผมว่า Server ของ Hotmail มันต๊องส์นะครับ ช่วงหลังๆเป็นบ่อย

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 10:20:53 AM »

55555555555555

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 11:02:55 AM »

Cheesy อ้าว...งั้นข่าวลือที่ดังพอๆกับเรื่องปฎิวัติซ้อน เรื่องที่คุณ.จ้าวมีอะไรกับคุณ.ซัพฯ ก้อเป็นเรื่องจริง..สิ
เอ๊ะ ทำไมอยู่ดีๆผมก็นึกถึงรูปเก่าๆในวันวานแฮะ :Smiley

โทษทีครับพี่......แว๊บบบบ Grin หนีละครับ เดี๋ยวพี่จ้าวเตะ Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 11:09:37 AM »

ตอนนี้ yahoo ผม มันรับภาษาไทย มันแปลงเป็นภาษาต่างดาว ......  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ ๆท่านใดพอทราบวิธีแก้ไข หรือเปล่าครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 11:14:17 AM »

ตอนนี้ yahoo ผม มันรับภาษาไทย มันแปลงเป็นภาษาต่างดาว ......  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ ๆท่านใดพอทราบวิธีแก้ไข หรือเปล่าครับ
Hotmail ของผมก็เป็นครับ ใน Inbox ก็โชว์เป็นภาษาไทย แต่พอคลิกเข้าไปดูข้อความนั้นๆ Encoding จะถูกเปลี่ยนทุกที ต้องคอยเปลี่ยนกลับเรื่อยๆครับ Huh

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 12:20:54 PM »

ปกติเวลา sign in ที่ messenger ตลอดหรือเปล่าครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
ข้าน้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 01:34:39 PM »

Smiley ผมว่า Server ของ Hotmail มันต๊องส์นะครับ ช่วงหลังๆเป็นบ่อย
เป็นอย่างนั้นหรือครับ ไม่รู้เกี่ยวกับแผ่นดินไหวที่ไต้หวันหรือเปล่า Cheesy
ปกติเวลา sign in ที่ messenger ตลอดหรือเปล่าครับ
ผมไซน์อินตลอดครับ แต่อีแมวมันคนละแอดเดรสครับ Grin
...ข้อควรระวังบางอย่างในการใช้ password:
1. ควรเปลี่ยนบ่อยๆ
2. ไม่ควรให้คนอื่นใช้ password ของเรา
3. ไม่ควรใช้ password ซ้ำๆ ในการเข้าใช้งานหลายแห่ง
4. อย่าลืม log out ทุกครั้งหลังจากใช้งาน ทำให้เป็นกิจวัตร กันลืมครับ
รับทราบครับพี่ ยกเว้นข้อหนึ่งครับที่ผมไม่เคยเปลี่ยนเลย Lips Sealed แต่ข้อ 3 ผมมักจะใช้พาสเวร์ดเดิม แบบเหมือนกันทุกอีแมวครับ Grin

ขอรบกวนต่อกระทู้นี้ถามต่อเรื่อง แอร์การ์ด ของเซียร่าดีหรือเปล่าครับ ทำไมในเนตบางร้านแถวเซียร์ขายแค่ หกพันกว่า แต่ในดาต้า หรือในเวบของไทยที่บอกว่าเป็นตัวแทน ราคา หมื่นสามพันกว่า เป็นรุ่น 775 เหมือนกัน ทั้งหกพันกว่า กับหมื่นกว่า เลยไม่รู้อันไหนดีแน่ (รุ่นเดียวกันครับ)  เพื่อน ๆ พี่ ๆ ท่านใดใช้บ้างขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบพระคุณครับ Grin

FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 05, 2007, 03:53:46 PM »

.......................................................  อิอิอิอิอิอิ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์