เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:37:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผล Combat Rifle แชมป์บางกอก ' 48  (อ่าน 3194 ครั้ง)
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 08:23:47 AM »

การแข่งขันวันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม 2548

มือโปร
1. ภัทรพล     กุลชัยรัตนา          46.11 วินาที
2. สิทธิชัย     ศรัทธานนท์          48.72 วินาที
3. ปองพล      กุลชัยรัตนา          52.05 วินาที

มือทั่วไป
1. สมศักดิ์     พรหมลิขิตชัย         55.29 วินาที
2. อมร           กิจสวัสดิ์               67.49 วินาที
3. ธีรยศ         วงศ์เพ็ญทักษ์        68.87 วินาที

มือใหม่
1. สืบพงศ์     บุญชัย                   59.86 วินาที
2. พิชัย          พิบูลย์วรกิจ            67.86 วินาที
3. พีรพล        ชูวงศ์เติม               72.33 วินาที

เลดี้
จุฬาพันธุ์     สมวงษ์ธนาภา           72.30 วินาที

จูเนียร์
ด.ช. ธีรภัทร     รัตนกุลชัยนันท์     127.26 วินาที

เฮียตี๋ฝากขอบคุณนักกีฬาทุกท่านมา ณ. ที่นี้ค่ะ ที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี  :-*

ขอเชิญนักกีฬาทุกท่านร่วมรับประทานอาหาร และรับรางวัล ในวันเสาร์ที่ 26 มีนาคม 2548 เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป ที่สวนเจ้าเชตุ

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 08:43:01 AM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านเจ้าคะ Cheesy

I am dying... -*-

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 08:46:54 AM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 09:39:06 AM »

...ขอแสดงความยินดีกับน้องปูจ๋า คุณสิทธิชัย และทุกท่านครับ (ท่านที่ผมรู้จักแต่ไม่ได้ออกนามเนื่องจากไมทราบชื่อจริง :Smiley )

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 09:48:24 AM »

ขอบคุณค่ะ พี่แก้ว พี่นาจา คุณโบว์ แต่ผลคราวนี้ไม่เป็นที่พอใจเท่าที่ควรค่ะ  Cry  Cry เพราะไม่คิดจะลงแข่ง ตั้งใจแค่จะไปช่วยเฮียตี๋เทรนมือใหม่เท่านั้นเอง  Cheesy แต่พอได้ยินเสียง เป๊ง เป๊ง เป๊ง อดใจไม่ไหวจริง ๆ ค่ะ  Undecided  Tongue

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 09:50:24 AM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ Cheesy
พี่นาจา หายไปไหนคะ ทำไมไม่ไปแข่งล่ะคะ  :Smiley   :Smiley แมชพิซซ่าคัพ ต้องไปให้ได้นะ  Grin  Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 10:00:30 AM »

ขอบคุณค่ะ พี่แก้ว พี่นาจา คุณโบว์ แต่ผลคราวนี้ไม่เป็นที่พอใจเท่าที่ควรค่ะ  Cry  Cry เพราะไม่คิดจะลงแข่ง ตั้งใจแค่จะไปช่วยเฮียตี๋เทรนมือใหม่เท่านั้นเอง  Cheesy แต่พอได้ยินเสียง เป๊ง เป๊ง เป๊ง อดใจไม่ไหวจริง ๆ ค่ะ  Undecided  Tongue

..."ของขึ้น" อิอิ  Cheesy Cheesy Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 10:04:26 AM »

ขอแสดงความยินดีครับผม..........สำหรับผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่าน........

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 10:21:08 AM »

..."ของขึ้น" อิอิ  Cheesy Cheesy Grin

นั่นดิ อิอิ Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 10:34:53 AM »

ยินดีด้วยครับ  Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Durian
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 07, 2005, 11:18:23 AM »

ฮือ ฮือ ติดงาน Cry
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 05:45:20 AM »

พี่นาจา หายไปไหนคะ ทำไมไม่ไปแข่งล่ะคะ  :Smiley   :Smiley แมชพิซซ่าคัพ ต้องไปให้ได้นะ  Grin  Grin

พาคุณเจษตะเวนกรุงเทพฯนะครับ....ไม่ลืมจ้า Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 07:16:36 AM »

พาคุณเจษตะเวนกรุงเทพฯนะครับ....ไม่ลืมจ้า Grin

อยากไปที่ไหนเอง แล้วอ้างพี่เจษหรือเปล่าเจ้าค่ะ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 07:34:22 AM »

อยากไปที่ไหนเอง แล้วอ้างพี่เจษหรือเปล่าเจ้าค่ะ Grin

จริงๆ  Grin Grin Wink

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2005, 09:31:37 AM »

เห็นด้วยดีมั๊ยเนี่ย  Grin  Grin  Grin

หน้า: [1] 2
  พิมพ์