เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:16:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SVI มีใครครอบครองบ้างครับ  (อ่าน 2738 ครั้ง)
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 01:04:51 AM »

หลงรัก  เริ่มจะหลงรัก    เอสทีไอ    แล้วซิเรา

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 06:10:53 AM »

ขอตอบในฐานะที่ได้จับปืนSVทุกกระบอกที่เข้ามาขายในเมืองไทย อย่างแรกมีความเห็นเช่นเดียวกับคุณอ๋อง ถ้าถามว่าปืนสวย?ยอมรับว่าสวย แต่เชื่อไหมครับว่ามีปัญหาทุกกระบอก???บางล็อตใส่ขอรั้งปลอกสลับมามั่วกันไปหมด.40,.45,38ซูเปอร์,9มม.ผมต้องแก้ทุกกระบอก(ซึ่งไม่น่าเชื่อว่าระดับนี้จะผิดพลาดได้ในเรื่องนี้ แสดงให้เห็นว่าไม่มีการยิงเทสท์ก่อนส่งให้ลูกค้า  ทำให้เกิดคำถามต่อว่าแล้วเป้าเทสท์ที่ส่งมากับปืนมาจากไหน???)  บางกระบอกจนป่านนี้ยังไม่หายขัดลำเลยครับจนเจ้าของถอดใจที่จะเอาลงแข่งหรือถ้าใครสนิทกับช่างตึ๋งร้านยอดลองกระซิบถามก็ได้ว่าจริงมั้ย ราคาที่สมเหตุสมผลเลือกSTIดีกว่าครับไม่จุกจิกด้วยทุกกระบอกมาตราฐานเหมือนกัน ราคาทุนก็พอๆกัน เรื่องแต่ปืนฝรั่งมันก็ไม่ได้เก่งกว่าคนไทยซักเท่าไรหรอกครับบางครังมันแก้ปัญหาด้วยวิธีโง่ๆด้วยซ้ำ ลองให้เสรีเรื่องปืนดูซิ แล้วจะรู้ว่าใครเจ๋งจริง

ว่าแล้ว...ผมคิดถูกที่เลือก STI   Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 06:41:25 AM »

หลงรัก  เริ่มจะหลงรัก    เอสทีไอ    แล้วซิเรา

แปรพรรคจาก Les Baer Cheesy

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 07:42:32 AM »

ว่าแล้ว...ผมคิดถูกที่เลือก STI   Grin Grin Grin

...แสดงว่าผมก็คิดเหมือนกัน (ท่าทางจะถูกทั้ง 2 ครั้ง)

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 07:45:15 AM »

...แสดงว่าผมก็คิดเหมือนกัน (ท่าทางจะถูกทั้ง 2 ครั้ง)

คิดถูก..จ่ายแพง Grin เชื่อเถอะคิดอีกหลายกระบอกครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 08:04:11 AM »

คิดถูก..จ่ายแพง Grin เชื่อเถอะคิดอีกหลายกระบอกครับ Grin
อ้างถึง

คิดมากเปลืองมากนะพี่  Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 08:31:15 AM »

ไม่มีในครอบครอง.....มีรูปครับ Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 10:27:27 AM »

สมควรแล้วที่ทางร้านสั่งซื้อแต่ STI S&WPerformance Baer Kimber

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์