เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 03:30:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Phuket IPSC Open Level 3 Championship 2005  (อ่าน 13710 ครั้ง)
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 12:09:18 PM »

ทางสนามกีฬายิงปืนภูเก็ตประกาศความพร้อมการจัดแข่งเป็นแมชท์นานาชาติ ระดับ Level 3 ยืนยันแน่นอนครับ พบกัน 24 เมษายน นี้  วันที่ 23 จะเป็นการแข่งของกลุ่ม RO ทั้งหมด 12 สนาม กระสุนประมาณ 200 นัด ค่าสมัคร 3,000 บาท รายละเอียดดูได้ที่ www.thpsa.com ครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 12:41:51 PM »

สนามพร้อม นักกีฬาก็พร้อมแล้วคราบบบ  Grin Grin Grin Grin เจอกันครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 05:44:26 PM »

...สนามอยู่ตรงไหนของเกาะภูเก็ตครับ  Huh  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 06:23:34 PM »

จากเว็บเพื่อนบ้านครับ

สนามยิงปืนภูเก็ตที่ 5 แยกฉลอง ถึงถูกต้องแน่นอนครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 07:29:52 PM »

พี่แก้วครับ....รายละเอียดสนามดังนี้ครับ.-

สนามยิงปืนภูเก็ต  PHUKET  SHOOTING  RANGE  โดย(สมาคมนักยิงปืนสมัครเล่น ภูเก็ต)

(ตั้งอยู่ที่ ห้าแยกฉลอง)  มีนักกีฬา IPSC (รุ่นเก๋ากึ๋ก ยุคบุกเบิก ) เป็นนายกสมาคมครับ

ท่านชื่อ  คุณปรีชา  ไกรทัศน์  (น้อย) 

ที่อยู่สนามฯ... 82/2 ถ.ปฏัก ต.ราไวย์  อ.เมือง  จ.ภูเก็ต  83130  โทรฯ (076)381667-8

Fax.- (076)381655......ครับ
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 07:36:37 PM »

มีท่านใดทราบหรือไม่ครับว่า  แม็ชท์นี้  มีถ้วยรางวัลประเภทใดบ้าง?  ประเภทละกี่รางวัล?

มีการแยกถ้วยของสมาชิกสมาคม  ออกต่างหากหรือไม่?   (หรือเป็นถ้วยรวม?)

.....วานบอกทีเน้อ...จักได่ฮู้ตั๋วล่วงหน้าว่าจะสมัครรุ่นหยังก๋า Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2005, 10:03:14 PM »

พี่แก้วครับ....รายละเอียดสนามดังนี้ครับ.-

สนามยิงปืนภูเก็ต  PHUKET  SHOOTING  RANGE  โดย(สมาคมนักยิงปืนสมัครเล่น ภูเก็ต)

(ตั้งอยู่ที่ ห้าแยกฉลอง)  มีนักกีฬา IPSC (รุ่นเก๋ากึ๋ก ยุคบุกเบิก ) เป็นนายกสมาคมครับ

ท่านชื่อ  คุณปรีชา  ไกรทัศน์  (น้อย) 

ที่อยู่สนามฯ... 82/2 ถ.ปฏัก ต.ราไวย์  อ.เมือง  จ.ภูเก็ต  83130  โทรฯ (076)381667-8

Fax.- (076)381655......ครับ

...ขอบคุณครับคุณ BSW Wink Cool

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2005, 01:09:06 AM »

สนามพร้อม นักกีฬาก็พร้อมแล้วคราบบบ  Grin Grin Grin Grin เจอกันครับ Grin Grin Grin

เจอกันด้วยครับผม  Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 11:58:51 AM »

มีท่านใดทราบหรือไม่ครับว่า  แม็ชท์นี้  มีถ้วยรางวัลประเภทใดบ้าง?  ประเภทละกี่รางวัล?

มีการแยกถ้วยของสมาชิกสมาคม  ออกต่างหากหรือไม่?   (หรือเป็นถ้วยรวม?)

.....วานบอกทีเน้อ...จักได่ฮู้ตั๋วล่วงหน้าว่าจะสมัครรุ่นหยังก๋า Grin

เอาคร่าวๆนะครับคุณ BSW จะมีถ้วยรวม Over All อันดับ 1-3, ในแต่ละประเภท Division  แล้วก็มี Senior, Junior, Lady อีกอย่างละถ้วย ส่วนนักกีฬาไทยของสมาคม ก็จะมี Class ละ 3 อันดับสำหรับ Open และ Class ละ 1 อันดับสำหรับ Standard ส่วน Production และ Revolver คิดว่าถ้ามี นักกีฬาเกิน 5 คน ก็ Division ละ 3 รางวัล ถ้าไม่ถึง ก็ 1 รางวัล

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 01, 2005, 10:47:47 PM »

เอาคร่าวๆนะครับคุณ BSW จะมีถ้วยรวม Over All อันดับ 1-3, ในแต่ละประเภท Division  แล้วก็มี Senior, Junior, Lady อีกอย่างละถ้วย ส่วนนักกีฬาไทยของสมาคม ก็จะมี Class ละ 3 อันดับสำหรับ Open และ Class ละ 1 อันดับสำหรับ Standard ส่วน Production และ Revolver คิดว่าถ้ามี นักกีฬาเกิน 5 คน ก็ Division ละ 3 รางวัล ถ้าไม่ถึง ก็ 1 รางวัล

...ขอบพระคุณมากครับ Grin Cheesy Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2005, 12:32:26 PM »

ไม่ทราบว่ามีใครเดินไปภูเก็ต เที่ยวบินประมาณเที่ยงครึ่งของวันเสาร์ 23 ไหมครับ ?
ผมต้องไปรับแขก VIP เวลานั้น  จะได้รอรับด้วยกันเลย  Smiley

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2005, 03:49:48 PM »

ไม่ทราบว่ามีใครเดินไปภูเก็ต เที่ยวบินประมาณเที่ยงครึ่งของวันเสาร์ 23 ไหมครับ ?
ผมต้องไปรับแขก VIP เวลานั้น  จะได้รอรับด้วยกันเลย  Smiley

เหมือนคุ้นๆ ว่า เฮียสมศักดิ์ จะบินไปวันเสาร์เที่ยงๆ ครับ แต่ไม่แน่ใจครับ  Grin

We can either find the way or make one.
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 03, 2005, 10:30:37 AM »

...สู้ครับ  ผมกะว่าจะไปถึงภูเก็ตประมาณเที่ยงวันเสาร์ฺ  แต่ผมม่ายช่าย VIP นะครับ Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 03, 2005, 08:09:48 PM »

...สู้ครับ  ผมกะว่าจะไปถึงภูเก็ตประมาณเที่ยงวันเสาร์ฺ  แต่ผมม่ายช่าย VIP นะครับ Grin Grin Grin

ขออวยพรให้พี่แก้ว และเพื่อนๆ สนุกกับการแข่งขัน และแย่งถ้วยมาด้วยนะครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 04, 2005, 09:08:18 AM »

...ขอบพระคุณมากครับ Grin Cheesy Grin

แต่ตามที่บอกมานี้ เป็นตามที่จัดปรกตินะครับ อาจเปลี่ยนแปลงในบางประเภท เช่นถ้วย Revolver ยืนยันมีใน Over All ถ้วยเดียว เพราะต่างชาติไม่มีมาลงอยู่ดี หรือในบางประเภทก็จะเป็นเช่นเดียวกัน เมื่อทราบจำนวนนักกีฬาต่างชาติแน่นอนครับ

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์