เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:15:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่อยู่โคราชแสดงตัวด้วยครับ  (อ่าน 3066 ครั้ง)
natfd
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 02:41:25 PM »

ไปซ้อมกันยิงที่สนามใหนกันบ้างทางโคราชครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับมือใหม่
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 02:58:06 PM »

ไปซ้อมกันยิงที่สนามใหนกันบ้างทางโคราชครับ

...... Grin..อยู่โคราช อำเภอไหนครับท่าน  ส่วนผมหนุ่มน้อยจาก อ.โนนสูง  ชอบยิงปืน สนามศรภ. รามอินทรา  เพราะใกล้บ้าน ครับ.  Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 06:27:57 PM »

ปากช่องจ้า...

pumpuy
I AM ABIRD I CAN FLY
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

....ใบตอง....

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 06:36:09 PM »

อ.เมืองครับยินดีที่ได้รู้จักครับ 

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 06:52:29 PM »

คนคง ครับ..ในเมืองโคราชมี2แห่งในค่ายสุระ.  กับโรงเรียนพลตำรวจจอหอ  ในค่ายสุระ.มีกระสุนให้เลือกมากกว่า  จอหอสงบคนไม่เยอะ

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 07:06:09 PM »

อยู่ อ.เมือง กับ ประทาย ครับ
โคราชส่วนใหญ่ผมยิงที่  Desperado Private shooting range  (ทุ่งนา)  ครับ    Grin
ชอบไปที่ ศรภ. ครับ วันธรรมดา คนน้อยดีครับ ยิงไม่เก่ง อายเขาครับ   Grin
อยากไปสนาม ทอ. ครับ เห็นว่าลูกไม่แพง ครับ

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2007, 09:04:03 PM »

โคราชส่วนใหญ่ผมยิงที่ Desperado Private shooting range (ทุ่งนา) ครับ Grin
ชอบไปที่ ศรภ. ครับ วันธรรมดา คนน้อยดีครับ ยิงไม่เก่ง อายเขาครับ Grin
อยากไปสนาม ทอ. ครับ เห็นว่าลูกไม่แพง ครับ

ผม อ.เมืองครับ ปัจจุบันมาทำงานต่างจังหวัด นานๆที กลับบ้านทีครับ..........
ว่าแต่ว่า ทุ่งไหนครับ เผื่อเจอกัน Grin Grin
ด้วยความเคารพครับ Smiley
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 01:57:38 PM »

โคราชส่วนใหญ่ผมยิงที่ Desperado Private shooting range (ทุ่งนา) ครับ Grin
ชอบไปที่ ศรภ. ครับ วันธรรมดา คนน้อยดีครับ ยิงไม่เก่ง อายเขาครับ Grin
บ้านพ่อ  อยู่ประทายเช่นกันครับ
เติบโตที่นางรอง
เรียนจบว.ค.โคราช  เอกดนตรี รุ่น 2
เพื่อนฝูงอยู่โคราช เยอะ
ระลึกว่าตัวเองเป็นหลานย่าโมอยู่ตลอดครับ  ไม่ว่าจะอยู่ที่ใหน
อ้าวลืมไป   เจ้าของกระทู้เขาถามว่า  ท่านที่อยู่โคราชแสดงตัวด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 02:00:45 PM โดย คมขวาน » บันทึกการเข้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
GmK
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 08:42:15 PM »

บ้านเกิดอยู่อ.ประทาย จบราชสีมาวิทยาลัย ลูกแสดขาว ต่ออยุธยา-หันตรา ทำงานที่มหาสารคาม ขอรับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 09:31:34 PM »

...ผมเองมีบรรพบุรุษโคราชเหมือนกันครับ  นัดกันทางกระทู้สิครับ  เผื่อจะได้ไปพบปะบ้าง  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
goldmatch II
Sr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 10:38:25 PM »

เคยอยู่มาปีนึงครับ  คิดถึงความหลังมาก  และคิดถึง speed (อดีต the one)  กับ the fun ด้วย  เหอๆ

g26 โต้ง...
Full Member

คะแนน 10

ให้โอกาสกับคนด้อยโอกาส ดีกว่าให้โอกาสกับคนฉวยโอกาส

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2007, 09:27:39 AM »

อ.สีคิ้ว ยิงสนาม ศรภ.เป็นนักกีฬากองปราบ

เปิดสอนเทควันโด โฮมโปรพระราม 3 (ณัฐกร ยิม) ถ.พระราม 3 สอนและควบคุมการสอนโดย อ.ณัฐกร อดีตนักกีฬา เขต 10 นักกีฬายอดเยี่ยม โค้ชยอดเยี่ยม ซึ่งปัจจุบันสอน รร.สารสาสน์เอกตรา รร.วาสุเทวี อ.เปล่งประสิทธิ์ ฯลฯ เปิดรับตั้งแต่ 4 ขวบไม่จำกัดเพศ สนใจโทร 089-1369697
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 03:33:49 PM »

อยู่ จอหอครับ...  กำลังจะขอย้ายกลับบ้านที่โคราช   ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ... หลงรัก หลงรัก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 03:46:19 PM »

อำเภอเมืองเด้อ   

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 04:00:59 PM »

ไม่ได้เป็นคนโคราชครับ...  แต่กลับบ้านที่ไรต้องผ่านโคราชทุกที่...  Cheesy

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์