เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:21:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการแข่งขันยิงปืน " มิตติ้งภาคใต้ ครั้งที่ 1 "  (อ่าน 27249 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 10:00:18 AM »

Grin Grin ครูเบิ้ลไปกรุงเตป หาลูกโดดของไทยราคาประหยัดมาฝากบ้างนะ เผื่อจะได้ลิงยิงเล่นกันตอนมีทติ้งที่จะถึง ส่วนเรื่องโปรแกรมต่างๆ ผมเอาตามที่เสนอมาครับ  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 12:35:39 PM »

สำหรับผมได้ทั้งนั้นครับ แต่นาย 1 ผมไม่ทราบไม่ทราบว่าอยากดูสาวๆ พัทลุงหรือเปล่า 5 5 5 5 5 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin ว่าไงว่าตามกันอยู่แล้วครับ  Grin สาวพัทลุงสวย ๆ เยอะ มาแย่งผมจีบบ้างก็ดี  น้ำลายหก

ขออภัยพี่บี และ นายเบิ้ลด้วยครับผม ที่ต้องกลับเลย ไปร่วมสังสรรค์กันต่อไม่ได้

ยกยอดไว้งวดหน้านะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Angry ทำมาเป็นพูดดี ตอนออกจาก สนาม ร.ด. บอกว่าจะขับรถตามมา ที่ไหนได้ พาสาว ๆ หายไปเลย  Angry

Grin Grin ครูเบิ้ลไปกรุงเตป หาลูกโดดของไทยราคาประหยัดมาฝากบ้างนะ เผื่อจะได้ลิงยิงเล่นกันตอนมีทติ้งที่จะถึง ส่วนเรื่องโปรแกรมต่างๆ ผมเอาตามที่เสนอมาครับ Grin Grin

Grin เมื่อวานไปเพ่นพ่านแถวหลังวังมาแล้วครับ แต่เพิ่งได้อ่านที่พี่ชัชโพส วันนี้นี่เอง หากมีโอกาสไปเดินแถวหลังวังจะหาไปฝากครับ  Grin ว่าแต่ว่าตามที่เสนอมาเนียแบบไหนครับ เมาที่พัทลุง หรือ สงขลา  Huh ผมและพี่บีตกลงกันแล้วว่าทีมงานเมาที่ไหน เราก็เมาที่นั่น จ้า  น้ำลายหก หรือค่อยตกลงกันวันนั้นดีไหมครับ จะได้สรุปทีเดียวเลย หาไม่แล้วไม่ได้ข้อสรุปเป็นแน่แท้  Grin  Cool

Grin ขณะนี้ รามี่ 69,000 บาท / .38 สมิทฯ 3 นิ้ว 70,000 บาท / ppk/s .380  65,000 บาท จ้า  เยาะเย้ย

Grin งานนี้เอาง่ายๆตามประสาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ คุยกันไปคุยกันมาคงไม่เน้นถ้วยครับ เอาเป็นว่าใครชนะจ่ายค่าเหล้าครับ จ๊ากๆๆ  Grin Grin Shocked Shocked

Grin ปืนซีแซดลูกกรดแต่งไกล้จะเสร็จแล้วครับ วันนั้นจะได้ไปลองกลุ่มกระสุนกัน ถ้าไม่แม่นจะได้โทษคนยิง อิอิอิ Grin Grin

Grin 555 งานนี้ผมคงอดเป็นเจ้ามือแน่ อิ อิ อิ เพราะขนาดไม่ยิงแข่งยังได้ที่สุดท้ายเสมอ  Grin

Grin ดีครับดี ใครยิงปืนตัวนั้นที่แต่งมาแล้วไม่แม่น ต้องโทษคนยิง  อย่าไปโทษคนแต่ง อิ อิ อิ หัวเราะร่าน้ำตาริน
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 12:59:14 PM »

สำหรับผมได้ทั้งนั้นครับ แต่นาย 1 ผมไม่ทราบไม่ทราบว่าอยากดูสาวๆ พัทลุงหรือเปล่า 5 5 5 5 5 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin ว่าไงว่าตามกันอยู่แล้วครับ  Grin สาวพัทลุงสวย ๆ เยอะ มาแย่งผมจีบบ้างก็ดี  น้ำลายหก
]
5 5 5 ผมพูดเล่นสถานที่ตามที่ทุกคนเห็นว่าสะดวกครับ
CZ RAMI ขึ้นเร็วจริงนิ แล้วปืนที่เขาจองสวัสดิการไป ไม่ทราบว่าจะมาถึงผู้จองกี่ตัว แบบนี้คงตกหล่นแถวหลังวัง 5 5 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 01:03:13 PM »

Grin ถ้าอย่างนั้น ผมคิดว่าหากคุยผ่านเวปเราคงไม่ได้ข้อสรุปเป็นแน่แท้ ... เอาเป็นว่าค่อยแหลงกันวันนั้นดีหว่าม้ายอ่ะ ไม่ต้องเจ็บแบ็ดหัวหลายหนนิ  Grin

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 01:07:27 PM »

ผมก็ว่าพันนั่นดีหวา 5 5 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 12, 2005, 07:58:10 PM »

วันเสาร์ที่ผ่านมาก่อนมาบางกอกได้ไปซ้อมยิงที่สนามพัทลุง มีป้ายบอกไว้ว่า กระสุนลูกซอง  9  .22 หมด เท่าที่สอบถามเจ้าหน้าที่บอกว่ากระสุนน่าจะมาทันตอนที่เราไปมิตติ้งกัน ... แต่หากใครมีกระสุนอยู่แล้วน่าจะพาสำรองไปด้วยก็ดีนะครับ กันเหนียว วันนั้นผมนำกระสุนสำรองไปด้วย มิอย่างนั้นแล้วคงได้ซ้อมยิงแห้งที่สนามแน่ ๆ เลย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 14, 2005, 08:54:30 AM »

ตกลงว่า จานัดไปจีบสาว  หรือว่า นัดกันไปกินเหล้า หรือนัดยิงปืนกันแน่ ชักงงแล้วสิ  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย (ได้ทุกอย่างยกเว้นจีบสาว)

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 14, 2005, 12:14:04 PM »

ตกลงว่า จานัดไปจีบสาว  หรือว่า นัดกันไปกินเหล้า หรือนัดยิงปืนกันแน่ ชักงงแล้วสิ  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย (ได้ทุกอย่างยกเว้นจีบสาว)

Grin นั่นซินะ จะนัดกันไปทำอะไรกันแน่ อิ อิ อิ  Grin แต่ที่สำคัญนัดกันมาเจอกันแน่นอนครับ  Grin

:Smiley เมื่อคืนผมทำหัวข้อสำหรับการยิงต่อสู้ที่ผมจะฝึกในวันนั้นไว้เรียบร้อยแล้ว เป็นการฝึกต่อสู้แบบเล็ก ๆ ใช้กระสุน 60 นัด  Grin ท่านใดสนใจเตรียมเงินซื้อกระสุนไว้ได้เลย  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 14, 2005, 12:16:37 PM »

Grin อีกนิดนึงครับ อันนี้ฝากถึงลุงบี  Grin พี่เอกฝากบอกว่า รบกวนลุงบีช่วยเซฟภาพหมู่ที่ลงครั้งล่าสุดไปให้ด้วย เนื่องจากเซฟรูปในเวปแล้วไฟล์มันเล็กเกินไป อยากได้ตัวเต็มเพื่อนำไปขยายครับ  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 14, 2005, 08:09:58 PM »

:Smiley เมื่อคืนผมทำหัวข้อสำหรับการยิงต่อสู้ที่ผมจะฝึกในวันนั้นไว้เรียบร้อยแล้ว เป็นการฝึกต่อสู้แบบเล็ก ๆ ใช้กระสุน 60 นัด   Grin ท่านใดสนใจเตรียมเงินซื้อกระสุนไว้ได้เลย  Grin

ยังกะยิงระบบ PPC แน่ะ  ตกใจ  ตกใจ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 14, 2005, 09:54:13 PM »

...วันที่ 24 เม.ย.นี้มีแข่ง IPSC ที่ภูเก็ต  ไม่ทราบว่าสมาชิกภาคใต้สนใจจะไปชมและเชียร์มั๊ยครับ  Grin :Smiley

...สมาชิกจากภาคอีสานจะไปแข่งง่ะ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #86 เมื่อ: เมษายน 15, 2005, 02:03:51 AM »

...วันที่ 24 เม.ย.นี้มีแข่ง IPSC ที่ภูเก็ต  ไม่ทราบว่าสมาชิกภาคใต้สนใจจะไปชมและเชียร์มั๊ยครับ  Grin :Smiley

...สมาชิกจากภาคอีสานจะไปแข่งง่ะ  Grin Grin
น้ำลายหก พี่แก้วไปแข่งด้วยป่าวครับ ไม่แน่ผมอาจจะลงไปครับ ถ้าไปคงได้ไปจับ .40 ตัวใหม่ของพี่แก้วนะครับ อิอิ น้ำลายหก
west
Jr. Member
**

คะแนน 2

หมากัดไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล

« ตอบ #87 เมื่อ: เมษายน 15, 2005, 02:05:20 AM »

Grin อีกนิดนึงครับ อันนี้ฝากถึงลุงบี  Grin พี่เอกฝากบอกว่า รบกวนลุงบีช่วยเซฟภาพหมู่ที่ลงครั้งล่าสุดไปให้ด้วย เนื่องจากเซฟรูปในเวปแล้วไฟล์มันเล็กเกินไป อยากได้ตัวเต็มเพื่อนำไปขยายครับ  Grin
ได้ครับนายเบิ้ล จะเอาลงไปให้ครับ  น้ำลายหก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #88 เมื่อ: เมษายน 15, 2005, 07:32:06 AM »

น้ำลายหก พี่แก้วไปแข่งด้วยป่าวครับ ไม่แน่ผมอาจจะลงไปครับ ถ้าไปคงได้ไปจับ .40 ตัวใหม่ของพี่แก้วนะครับ อิอิ น้ำลายหก

...ไปครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: เมษายน 15, 2005, 07:43:58 AM »

Grin สงสัยว่าช่วงที่พี่แก้วบอก ผมคงอยู่แถวกรุงเทพ หรือไม่ก็ทางเหนือครับ เพราะกะจะพาลูกไปเที่ยวก่อนเปิดเทอมครับ จะไปตอนสงกรานต์ก็ไม่ใหว ต้องแย่งกันใช้ถนน ราคาที่พักก็แพงมากๆครับ  ยังไงก็รอดูภาพจากเว็บบอร์ดนี้ครับผม น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 14
  พิมพ์