เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:14:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้วยพระราชทาน Combat Rifle  (อ่าน 11074 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 27, 2005, 08:47:53 AM »

...ขอแสดงความยินดีครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 27, 2005, 09:00:10 AM »

...ขอแสดงความยินดีครับ  Smiley

555ขอบคุณครับพี่แก้ว Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ToU_JuNiOr(N'โต๊ะ)
น้องโต๊ะ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 27, 2005, 09:32:34 PM »

น้องโต๊ะจะไปด้วยครับแล้วพบกันนะ Shocked
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 03:12:03 AM »

ขอเพิ่มเติมรายระเอียดอีกนิด.เนื่องจากทางสมาคมยิงปืนรณยุทธไทยได้ยื่นมือเข้ามาเป็นผู้จัดการการแข่งขันในครั้งนี้กระผมมีความเห็นว่าการแข่งขันคงจะเข้มข้นและเร้าใจมากขึ้น.น่าที่จะมีนักกีฬาให้ความสนใจเข้าร่วมการแข่งขันมาก  ในการแข่งขันครั้งนี้จะเป็นการเริ่มการคิดคะแนนแบบใหม่ซึ่งจะเป็นสากลมากขึ้น ฉนั้นจึงอยากให้นักกีฬาที่จะเข้าร่วมการแข่งขันไปให้ถึงสนามเช้าหน่อยจะได้มีเวลาทำความเข้าใจกับเกมส์ในรูปแบบใหม่ หวังว่าคงได้พบเพื่อนๆทุกคน.....ขอบคุณครับ.
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 08:51:28 AM »

ขออัพเดทการแข่งขันเพิ่มค่ะ  Cheesy จากทีแรกมี 6 สนาม ขณะนี้เพิ่มอีก 1 สนาม เป็นรวมทั้งหมด 7 สนาม  Shocked  Shocked ราคาประมาณ ไม่เกิน 1,800 บาท และใช้กระสุนประมาณ 100 นัดค่ะ (แต่เพื่อน ๆ พี่ ๆ เตรียมกระสุนไปเผื่อหน่อยก็ดีนะคะ)  จูบบบบ

โชคดีทุกคนนะคะ  :-*  :-*  Wink

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 09:15:39 AM »

ใครอยู่คลาสไหน จะเช็คคลาสได้อย่างไรบ้างเจ้าค่ะ Smiley

I am dying... -*-

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:09:04 AM »

ตอนนี้คลาสที่มีอยู่ อยู่ที่เฮียตี๋ และคุณทุเรียนค่ะ    Smiley   แต่เท่าที่คุยกะเฮียตี๋ อาจจะใช้แบบ unclass. น่ะค่ะ ยกเว้นสำหรับมือใหม่เท่านั้น และคนที่เคยลงมือใหม่ไปแล้วและได้รางวัล ก็ให้ปรับขึ้นมาเป็น unclass นะจ๊ะ   Tongue (ห้ามลงมือใหม่ซ้ำจ๊า)  Wink

คลาสก็แบ่งเหมือน IPSC แต่ไม่มี Grand Master Class เท่านั้นเองจ๊า   หลงรัก

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:14:40 AM »

เพิ่มเติมนะคะคุณโบว์ ใครทีพอใจในคลาสของตนเองอยู่แล้ว ก็สามารถลงคลาสนั้น ๆ ได้เลยค่ะ  Cheesy

จะมีใครมั๊ยเนี่ย ที่พอใจคลาสที่ตัวเองอยู่ อยากรู้จัง  Tongue  Grin  Grin  Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:14:58 AM »

ตอนนี้คลาสที่มีอยู่ อยู่ที่เฮียตี๋ และคุณทุเรียนค่ะ    Smiley   แต่เท่าที่คุยกะเฮียตี๋ อาจจะใช้แบบ unclass. น่ะค่ะ ยกเว้นสำหรับมือใหม่เท่านั้น และคนที่เคยลงมือใหม่ไปแล้วและได้รางวัล ก็ให้ปรับขึ้นมาเป็น unclass นะจ๊ะ    Tongue (ห้ามลงมือใหม่ซ้ำจ๊า)  Wink

คลาสก็แบ่งเหมือน IPSC แต่ไม่มี Grand Master Class เท่านั้นเองจ๊า   หลงรัก

งงเจ้าคะ Huh คือคนที่ไม่เคยแข่งเป็น unclass ส่วนคนที่แข่งแล้วก็ปรับขึ้นมาเป็น unclass อีก

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:15:54 AM »

ใครอยู่คลาสไหน จะเช็คคลาสได้อย่างไรบ้างเจ้าค่ะ Smiley

เช็คคลาสแล้ว คุณโบว์ลงแข่งด้วยใช่มะ  หลงรัก  หลงรัก

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:23:31 AM »

ตอนนี้คลาสที่มีอยู่ อยู่ที่เฮียตี๋ และคุณทุเรียนค่ะ    Smiley   แต่เท่าที่คุยกะเฮียตี๋ อาจจะใช้แบบ unclass. น่ะค่ะ ยกเว้นสำหรับมือใหม่เท่านั้น และคนที่เคยลงมือใหม่ไปแล้วและได้รางวัล ก็ให้ปรับขึ้นมาเป็น unclass นะจ๊ะ    Tongue (ห้ามลงมือใหม่ซ้ำจ๊า)  Wink

งงเจ้าคะ Huh คือคนที่ไม่เคยแข่งเป็น unclass ส่วนคนที่แข่งแล้วก็ปรับขึ้นมาเป็น unclass อีก

ขอโทษทีค่ะ   Cry  หมายถึงว่าคนที่เคยแข่งไปแล้ว ถ้าไม่พอใจในคลาสของตนที่มีอยู่ ก็จะใช้วิธี ลงสมัครแบบ ไม่มีคลาส แต่ไม่ใช่มือใหม่  Wink  หมายถึงตั้งแต่ C class ขึ้นไปจนถึง M class น่ะค่ะ (ทำคะแนนและเวลาได้เท่าไหร่ ก็อยู่ในคลาสนั้น  ๆ ) เท่ากะว่าจะไม่มีใครรู้ว่าตนจะอยู่คลาสไหน ได้รางวัลหรือเปล่า จนกว่าผลการแข่งขันทั้งหมดจะออกมาค่ะ    Huh เฮ้อ ! พิมพ์ไปพิมพ์มา งงเหมือนกันเลย  Huh

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:24:27 AM »

เช็คคลาสแล้ว คุณโบว์ลงแข่งด้วยใช่มะ  หลงรัก  หลงรัก

ขอดูอาการ(เจ)ของตัวเองก่อนนะเจ้าค่ะ จูบบบบ

น่าจะมีการเช็คคลาสกันก่อน เคยมีการแข่งครั้งนึงแล้วก็จริง แต่ก็เป็นปีมาแล้ว บางท่านอาจจะหลงๆ ลืมๆ ไปเจ้าคะ Grin

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:38:02 AM »

ขอดูอาการ(เจ)ของตัวเองก่อนนะเจ้าค่ะ จูบบบบ

น่าจะมีการเช็คคลาสกันก่อน เคยมีการแข่งครั้งนึงแล้วก็จริง แต่ก็เป็นปีมาแล้ว บางท่านอาจจะหลงๆ ลืมๆ ไปเจ้าคะ Grin

รับทราบค่ะ แล้วจะรีบดำเนินการให้จ๊า  Smiley

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 10:41:19 AM »

ข้าน้อยแค่ยกประเด็นให้คิดนะเจ้าค่ะ Smiley

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 28, 2005, 02:37:41 PM »

ตอนนี้คลาสที่มีอยู่ อยู่ที่เฮียตี๋ และคุณทุเรียนค่ะ    Smiley   แต่เท่าที่คุยกะเฮียตี๋ อาจจะใช้แบบ unclass. น่ะค่ะ ยกเว้นสำหรับมือใหม่เท่านั้น และคนที่เคยลงมือใหม่ไปแล้วและได้รางวัล ก็ให้ปรับขึ้นมาเป็น unclass นะจ๊ะ   Tongue (ห้ามลงมือใหม่ซ้ำจ๊า)  Wink

แฮะ แฮะ  Cheesy แล้วกระผมอยู่คลาสไหนละคร้าบบบบบ ช่วยเช็คให้ทีนะจ๊ะน้องปูจ๋า Wink Wink

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์