เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 03:23:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!! เลิกแล้วครับ !!!!!!  (อ่าน 14096 ครั้ง)
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #105 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 09:22:42 AM »

ยินดีด้วยครับ Grin

pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 10:56:28 AM »

เยี่ยมมากๆ เลยครับพี่
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #107 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 11:27:07 AM »

เลิกได้นะดีแล้วครับมันไม่เปรืองและสุขภาพก็ดีขึ้นด้วย   ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
Drt2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

"มีแล้วไม่ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี"

« ตอบ #108 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 03:03:19 PM »

แสดงความยินดี กับพี่ นาจา ล่วงหน้าครับ เอาใจช่วยขอให้ทำสำเร็จครับพี่  Cheesy Cheesy Cheesy
ผมเองก็เลิก สูบแล้วครับ แต่หันมาติดยาแทน.... Cry....... ยาอมโบตัน นะ Grin Grin Grin
อีกซักพักค่อยเลิกโบตัน เป็นอันเสร็จขั้นตอนการเลิกบุหรี่ ..... Grin
แต่เลิก บุหรี่แล้วยังไม่ได้เลิกเหล้า ครับ แบบว่า ยังรื่นรมณ์ ในบรรยากาศ แ่ห่ง การร่ำสุรา...อยู่
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

อมโบตันเยอะๆ ระวังสีฟันเปลี่ยนนะครับ ด้วยความปราถนาดี

To be leader is not only " Instructiion " It's " Responsibility "
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #109 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 03:09:31 PM »

ไม่อยากบอกว่าเลิก แต่ก็หยุดมาหลายเดือนแล้วเจ้าคะ

เก่งมาก แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้   Grin Grin Grin Grin   พร้อมรางวัลบุหรี่ 1 คาร์ตั้น   Grin Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #110 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:52:36 AM »

Huh แล้วผ่านไปหนึ่งปีนี่ตกลงพี่นาจาเลิกบุหรี่ได้ไหมคับ... Grin

...รอให้เจ้าตัวมาตอบเองดีกว่า  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #111 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:56:06 AM »

แสดงความยินดี กับพี่ นาจา ล่วงหน้าครับ เอาใจช่วยขอให้ทำสำเร็จครับพี่ Cheesy Cheesy Cheesy
ผมเองก็เลิก สูบแล้วครับ แต่หันมาติดยาแทน.... Cry....... ยาอมโบตัน นะ Grin Grin Grin
อีกซักพักค่อยเลิกโบตัน เป็นอันเสร็จขั้นตอนการเลิกบุหรี่ ..... Grin
แต่เลิก บุหรี่แล้วยังไม่ได้เลิกเหล้า ครับ แบบว่า ยังรื่นรมณ์ ในบรรยากาศ แ่ห่ง การร่ำสุรา...อยู่
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

อมโบตันเยอะๆ ระวังสีฟันเปลี่ยนนะครับ ด้วยความปราถนาดี
     Grin;D;D ตอนนี้ เลิกโบตันได้แล้วครับ Grin;D;D

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #112 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:56:27 AM »

เอ่อ...กระทู้ขุดอีกแล้ว
แล้วน้องโบว์เลิกหรือยังครับ ส่วนพี่ตอนนี้ก็หยุดดื่มเบีย-ดื่มไวด์แล้วครับ

...เรื่องเลิกบุหรี่ไม่ใช่เรื่องยากสำหรับผม ที่เลิกยากคือเลิกซิการ์ครับ แต่ก็ยังไม่ยากเท่าเลิกดื่มเบียร์และไวน์

...อย่างไรก็ตาม ในที่สุดก็เลิกได้ทั้งหมดที่กล่าวมาครับ ขอบอกว่าสุขภาพดีขึ้นเยอะ รู้สึกสบายกว่าตอนที่อายุน้อยกว่านี้หลายๆ ปีด้วยซ้ำ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:58:05 AM »

ผมพยายามมาตั้งหลายครั้งแต่ก็ยังเหมือนเดิม........
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #114 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:30:19 AM »

แสดงว่าน้องโบว์มีคนให้กำลังใจดี บอกหน่อยได้ไหมอยากรู้ว่าเป็นใคร

ไม่มีใครให้กำลังใจเป็นพิเศษเจ้าค่ะ แต่ช่วงนี้มันไม่ค่อยอยากเอง

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #115 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:31:11 AM »

ไม่อยากบอกว่าเลิก แต่ก็หยุดมาหลายเดือนแล้วเจ้าคะ

เก่งมาก แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้   Grin Grin Grin Grin   พร้อมรางวัลบุหรี่ 1 คาร์ตั้น   Grin Grin Grin Grin 

เยาะเย้ย พูดจริงเปล่า...เอามา เยาะเย้ย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #116 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:33:09 AM »

เยาะเย้ย พูดจริงเปล่า...เอามา เยาะเย้ย

อารายวะ   Grin Grin Grin Grin  กินนม ออกกำลังกายเถาะ   Grin Grin Grin Grin  แข็งแรง

berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #117 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 12:04:36 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับคุณนาจา บุหรี่มันเลิกยากก็จริงอยู่ แต่มันอันนิดเดียวปล่อยให้มันชนะเราไม่ได้นะ
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #118 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:52:18 PM »

เอามาขาย 5555

อารายวะ   Grin Grin Grin Grin  กินนม ออกกำลังกายเถาะ   Grin Grin Grin Grin  แข็งแรง

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #119 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:55:28 PM »

ยาพิษเขาไม่ให้เอาไปขายหรอก   Grin Grin Grin Grin   รอดตัว  Grin Grin Grin Grin   ไม่ต้องเสียตังแล้ววววววววว   Grin Grin Grin Grin 

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์