เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:29:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!! เลิกแล้วครับ !!!!!!  (อ่าน 14150 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:39:39 PM »

โห...เพิ่งรู้ว่าตอนเลิกนี่มันทรมานสิ้นดี แต่เพิ่งเริ่มต้นแค่ได้อาทิตย์แรกเท่านั้น..คงต้องทำให้ไ้ด้เด็ดขาด....อิอิ เลิกบุหรี่ครับ....

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:42:52 PM »

Grinขอแสดงความยินดีด้วยครับ Grinแล้วอย่ากลับไปสูบอีกละพี่ Grin(ทำพูดดีไปตาซุส เรานะยังเลิกไม่ได้เลย Cryก็กะไว้ว่ามีเมียเป็นตัวเป็นๆเอ๊ยไม่ใช่เป็นตนแล้วค่อยเลิกเพื่อเธอ Grin)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2004, 09:47:58 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:43:41 PM »

รับประมูลไฟแชคทั่วราชอาณาจักร ฮี่ๆๆๆๆ Grin Grin Grin
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:49:12 PM »

ยินดีด้วยครับ   Cheesy Cheesy

หายใจโล่งขึ้นไหมครับ   ระวังเรื่อง น้ำหนักที่จะเพิ่มขึ้นด้วยนะครับ แบบว่าพอเลิกสูบแล้ว กินอะไรก็อร่อยไปหมด   Smiley Smiley

....ตามล่า...อีตอแหล
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:56:43 PM »

Wink ขอเป็นกำลังใจให้ครับ หากเกิดอาการอยากยา(สูบ) หาลูกอมมาอม  หรือดื่มน้ำเปล่าเยอะๆ จะช่วยได้ครับ... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:58:44 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่นาจาด้วยครับ ตรงกับเทศกาลเข้าพรรษาพอดีเลยเน้อ " เลิกเหล้า เผาบุหรี่ " แต่ผมก็เหมือนท่านซีอุสง่ะ ยังรมควันอยู่เลย แต่ตนเองไม่ดื่มนะ ไม่ใช่ว่าละสุราหรอก แต่สุรารสอร่อยมันแพง(ประมาณว่ารสนิยมสูง ราคาไม่สูงตามรสนิยม)เลยงดยาวเป็นปีสองปีแย้ว

ขอแสดงความดีใจกับพี่นาจาอีกครั้งครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 09:59:16 PM »

ทีนี้พูดจริงๆแระ Wink.......ขอร่วมเชียร์ด้วยคนครับพี่ สู้กับความอยากของตัวเองนี่แหละที่ยากสุดๆ Wink
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:04:22 PM »

ดีครับพี่ให้นึกถึงคนที่เรารักและรักเราครับให้เป็นกำลังใจในการเลิก แต่เลิกผ้าอย่าเพิ่งเลิกนะครับ Grin Grin Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:06:17 PM »

นับถือครับ นับถือ ทำให้ได้นะครับ ผมรู้ว่ามันยากมาก หลายคนทำไม่ได้

ผมสนับสนุนทุกท่านที่เลิกบุหรี่ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:07:04 PM »

Shocked จริงดิ พี่นาจา 
ชวนพี่เฉลิมชัยเป็นเพื่อนอีกคนด้วยสิครับ   แถวนี้ที่นึกออกมีพี่ DICK (หรือว่าเลิกแล้ว)
  Huh

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 10:20:48 PM »

...ยินดีด้วย ผมเองก็เลิกแล้วครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 11:54:09 PM »

......... Grin..ขอแสดงความยินดี กับสุขภาพของพี่นาจาด้วยครับ ... Grin Grin..

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 12:06:45 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

ยินดีด้วยครับพี่นาจา ผมก็เลิกมาได้เกือบๆ ปีแล้วครับ แรกๆ ก็ตะหงิดๆ พักหลังสบาย

นี่ผมยังเหลือยาเส้นดีๆ อีกพอประมาณนะครับ กะคอยไว้เวลาพี่แก้วมาเยีอนค่อยไปมวนสูบกัน

พี่เสือครับ ถ้าเข้ามาอ่านก็เชิญร่วมวงครับ

Cool Cool Cool
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 12:14:26 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

นี่ผมยังเหลือยาเส้นดีๆ อีกพอประมาณนะครับ กะคอยไว้เวลาพี่แก้วมาเยีอนค่อยไปมวนสูบกัน

Cool Cool Cool

...ผมเองก็ยังมีซิการ์ดีๆ เหลืออีกแยะเหมือนกัน ว่าจะยกให้ อ.เป๊กซ์  Wink แต่ไม่รู้ว่ารายนั้นเลิกหรือยัง Huh

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2004, 12:38:20 AM »

ขอเอาใจช่วยอีกคนครับพี่ น า จ า  สูบควันปืนอย่างเดียวดีกว่าครับ Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์