เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:18:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีฝึกไม่ให้ตกใจเสียงปืน  (อ่าน 8187 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 09:13:08 PM »

Grin

ถึงชินแล้ว แต่พอนานๆไปยิงทีก้อยังมีแอบตกใจอยู่เลยครับ...อิอิ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
BuA~รักในหลวง~
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 10:43:41 PM »

คุณปู่ขา......ยิ้มกว้างปายเดี๋ยวกรามค้างนะค้า หลงรัก หลงรัก หลงรัก

คนสำเร็จมองปัญหาเป็นโอกาส คนล้มเหลว มองโอกาสเป็นปัญหา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 17, 2005, 10:51:37 PM »

หายสงสัยหมดไปกี่นัดครับ Grin Grin

สามวันก็ลังพอดี  Grin Grin Grin Grinวันนี้มากหน่อย

มิน่า พี่อ๋องบอกว่า ถึงเป็นโอกาสดี  Grin

We can either find the way or make one.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 06:14:01 AM »

หายสงสัยหมดไปกี่นัดครับ Grin Grin

สามวันก็ลังพอดี  Grin Grin Grin Grinวันนี้มากหน่อย

มิน่า พี่อ๋องบอกว่า ถึงเป็นโอกาสดี  Grin

Grin Grin หายสงสัยเลย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:00:56 AM »

Grin เพิ่งนึกถึงตาบาร์ท แนะนำให้มาอ่านเลยกระทู้นี้ จะได้ไม่เป็นอย่างในรูปนะ Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:25:07 AM »

.......เสียงปืนเฉยๆ ครับ ..........แต่ตกใจเสียงเมียเนี้ย แก้ไม่หาย  Grin Grin
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 10:48:11 AM »

.......เสียงปืนเฉยๆ ครับ ..........แต่ตกใจเสียงเมียเนี้ย แก้ไม่หาย  Grin Grin

เมียผมไม่ค่อยมีปากเสียง เพราะเอาความรักอุดปากไว้  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย หลงรัก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 03:23:23 PM »

Grin เพิ่งนึกถึงตาบาร์ท แนะนำให้มาอ่านเลยกระทู้นี้ จะได้ไม่เป็นอย่างในรูปนะ Grin

ผมดูรูปนายบาทแล้วขัดกับความรู้สึกตัวเอง  ถ้าผมถือปืนมือขวา ซ้ายประคอง ไหล่ขวาผมจะอยู่ต่ำหว่าไหล่ซ้าย แต่ของนายบาท ขวาสูงกว่าซ้าย

สงสัยถนัดกันคนละฝั่ง Grin Grin Grin Grin Grin เอ้ หรือว่ามุมกล้อง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 03:32:48 PM »

ผมดุตามรูป คิดว่าน้องบาร์ทกะยิงให้เสาขาด  คนอื่นๆจะได้ไม่ต้องยิง
หรือบางทีน้องบาร์ทคงตังใจยิงขุดดินให้เสาล้ม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 03:44:19 PM »

...แย่แล้ว  นายบาร์ทถูกรุม  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 04:04:45 PM »

...แย่แล้ว  นายบาร์ทถูกรุม  Grin

ไม่มีรุม ไม่มีรุม  Grin Grin Grin Grin Grin ตัวๆ เสื้อผ้าไม่เกี่ยว

555555555  ผมแค่ถามว่าถ่ายน้ำหนักแบบไหนกันบ้างเท่านั้นครับ  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 04:05:23 PM »

ว่าแช้วเชียววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน ถึงว่าทำไมปากถึงมีแผลร้อนในขึ้นมาอีกแผล หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่แท้โดนดีอีกแล้วว หัวเราะร่าน้ำตาริน  อัดกันเข้าปายยย สนุกกันจั๊งงง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมดูรูปนายบาทแล้วขัดกับความรู้สึกตัวเอง ถ้าผมถือปืนมือขวา ซ้ายประคอง ไหล่ขวาผมจะอยู่ต่ำหว่าไหล่ซ้าย แต่ของนายบาท ขวาสูงกว่าซ้าย

สงสัยถนัดกันคนละฝั่ง Grin Grin Grin Grin Grin เอ้ หรือว่ามุมกล้อง
คือเวลาผมถือปืนเล็ง ยิงด้วยมือขวา เลยต้องเหยียดแขนขวาอ่ะครับ แขนซ้ายใช้ประคอง เลยผ่อนสบายๆ ใช้แขนขวาคุมปืนอ่ะครับ หลงรัก  เอ ทำไมผมทำอะไรก็แปลกไปหมดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน เวรกรรมมีจริง เฮ้อออ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมดุตามรูป คิดว่าน้องบาร์ทกะยิงให้เสาขาด คนอื่นๆจะได้ไม่ต้องยิง
หรือบางทีน้องบาร์ทคงตังใจยิงขุดดินให้เสาล้ม
หัวเราะร่าน้ำตารินคิดได้ไงเนี่ยะพี่บุญ หัวเราะร่าน้ำตาริน
...แย่แล้ว นายบาร์ทถูกรุม Grin
ช่วยป๋มด้วยค้าบบ พี่แก้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2005, 04:11:13 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 04:26:08 PM »

...เฮ่ออ  ใครไม่เคยเป็นมือใหม่บ้าง  จะเก่งแค่ไหนก็เคยมีอาการนี้ทุกคนแหละน่า  Grin

...ศึกษาไป ฝึกไปแล้วจะดีขึ้นเองครับนายบาร์ท  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 04:48:06 PM »

ผมดุตามรูป คิดว่าน้องบาร์ทกะยิงให้เสาขาด คนอื่นๆจะได้ไม่ต้องยิง
งานนี้เป้าปลอดภัยครับแต่ไส้เดือนตายไปหลายตัว Grin Grin Grin Grin

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 04:48:37 PM »

...เฮ่ออ  ใครไม่เคยเป็นมือใหม่บ้าง  จะเก่งแค่ไหนก็เคยมีอาการนี้ทุกคนแหละน่า  Grin

...ศึกษาไป ฝึกไปแล้วจะดีขึ้นเองครับนายบาร์ท  Wink
ก็ผมมาเรียนอยู่นี่เป็นปี ไม่มีเวลาฝึกอ่ะครับพี่แก้ว  สนามก็หายากเย็นเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากยิงใจจะขาด แต่ไม่มีสนามให้ยิง  ถึงมีก็ไกลมากๆเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์