เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:28:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือถือครับมือถือ  (อ่าน 4198 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:01:59 PM »

คือว่ามือถือผม N6230 โดยความรู้สึกเหมือนกับว่าความสว่างของจอมันลดลงกว่าเดิมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน สียังสดเหมือนเดิม แต่ความสว่างมันเหมือนกับลดลง หัวเราะร่าน้ำตาริน ดูในเมนูการตั้งค่าก็ไม่มีให้ตั้งด้วย ทำไงดีครับพี่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน  เมื่อก่อนก็ไม่เห้นเป็นไรนะ หรือว่าผมอุปทานไปเองหว่า Huh คือรู้สึกเหมือนกับว่ามันลดลงมานิดนึงอ่ะครับ  งงแฮะ หรือตาผมฝาดอีกแล้ว หรือผีหลอก หัวเราะร่าน้ำตาริน

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:07:11 PM »

Grin นี่ตาบาร์ท วิตกจริตเกินไปหรือเปล่าหา นิด ๆ หน่อย ๆ ช่างมันเถอะน่า มัวแต่พะวงแต่เรื่องเล็ก ๆ น้อย ๆ ประสาทกินตายเลย เพราะมันธรรมดาอยู่แล้ว ของใช้ไประยะหนึ่งมันก็ต้องมีการเสื่อมถอยลงบ้าง จะให้เหมือนใหม่ตลอดคนผลิตก็ผลิตขายไม่ได้สิ เยาะเย้ย

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:11:27 PM »

Grin นี่ตาบาร์ท วิตกจริตเกินไปหรือเปล่าหา นิด ๆ หน่อย ๆ ช่างมันเถอะน่า มัวแต่พะวงแต่เรื่องเล็ก ๆ น้อย ๆ ประสาทกินตายเลย เพราะมันธรรมดาอยู่แล้ว ของใช้ไประยะหนึ่งมันก็ต้องมีการเสื่อมถอยลงบ้าง จะให้เหมือนใหม่ตลอดคนผลิตก็ผลิตขายไม่ได้สิ เยาะเย้ย
555สงสัยผมวิตกจริตจริงๆแฮะพี่ใหม่ หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่มันแปลกๆอ่ะ ก็เลยถามกันไว้ดีกว่าต้องมานั่งแก้ให้เสียตังค์ทีหลัง หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมก็ใช้มาไม่นานนะ ซื้อมาไม่ถึงปีเอง แต่แสงมันไม่สว่างเหมือนเมื่อก่อน เลยสงสัยไงครับ เพราะมันไม่นานมาก หัวเราะร่าน้ำตาริน เฮ่อๆ

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:11:31 PM »

Ah ...... buy   a   new   one ....   Grin

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:12:13 PM »

หากซื้อมาใช้...สว่างน้อย ก็ช่างมันเถอะ
นึกว่าซื้อมาตั้งไว้เฉยๆ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:15:50 PM »

Ah ...... buy   a   new   one ....   Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน ซื้อมาไม่ถึงปี ยุให้ซื้อใหม่  ป๊าม๊าผมคงเหยียบผมติดดินแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
หากซื้อมาใช้...สว่างน้อย ก็ช่างมันเถอะ
นึกว่าซื้อมาตั้งไว้เฉยๆ Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:21:42 PM »

Oh .... Just   kidding .... you   should   weigh   the   potato   head   and   still   use   it  .  Collecting   the   money   for   a   real   gun   is   better ....    Kimber   Team   Match  ,  right   ?     Grin

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:26:17 PM »

คือว่ามือถือผม N6230 โดยความรู้สึกเหมือนกับว่าความสว่างของจอมันลดลงกว่าเดิมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน สียังสดเหมือนเดิม แต่ความสว่างมันเหมือนกับลดลง หัวเราะร่าน้ำตาริน ดูในเมนูการตั้งค่าก็ไม่มีให้ตั้งด้วย ทำไงดีครับพี่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน  เมื่อก่อนก็ไม่เห้นเป็นไรนะ หรือว่าผมอุปทานไปเองหว่า Huh คือรู้สึกเหมือนกับว่ามันลดลงมานิดนึงอ่ะครับ  งงแฮะ หรือตาผมฝาดอีกแล้ว หรือผีหลอก หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาไปวางไว้ ใกล้ๆ ทีวี  คอมพิวเตอร์  หลังตู้เย็น  หรือใกล้แม่เหล็กหรือเปล่าครับ  เคยเจออาการแบบนี้ครับ

เพิ่งมาทราบสาเหตุเหมือนกัน  จอจะซีด  แล้วจะค่อยๆ เข้มขึ้นเองครับ แต่ไม่เท่าเดิมแล้วจ้า  ระวังหน่อยแล้วกันนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 05:52:14 PM »

...อย่าให้ของพวกนี้มาเป็นนายเรา  เรามีมันไว้เพื่อใช้งาน  ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้มใจ Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 06:08:13 PM »

ของผมประเภทใช้มือถือเปลืองครับ ใช้งานครับ อย่าคิดมาก ไม่เคยมีอันไหนอยู่รอดปีซักอัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 06:12:53 PM »

หึหึหึหึดวงคนเราจะเสียเงินบารืทเอ้ยของพี่นะสั่นอย่างเดียวเลยเสียก้มะมียังใช้ได้เลยบาร์ท  เงินนะเก็บไว้ไม่บูดไม่เน่าหรอกครับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 06:35:59 PM »

Grinเอามีดที่เพิ่งซื้อขู่ให้มันสว่างขึ้นซิครับ น้ำลายหก

S76C+,C++
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 07:01:39 PM »

เอาไปวางไว้ ใกล้ๆ ทีวี  คอมพิวเตอร์  หลังตู้เย็น  หรือใกล้แม่เหล็กหรือเปล่าครับ  เคยเจออาการแบบนี้ครับ

เพิ่งมาทราบสาเหตุเหมือนกัน  จอจะซีด  แล้วจะค่อยๆ เข้มขึ้นเองครับ แต่ไม่เท่าเดิมแล้วจ้า  ระวังหน่อยแล้วกันนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
สงสัยอยู่ใกล้คอมอ่ะพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
...อย่าให้ของพวกนี้มาเป็นนายเรา เรามีมันไว้เพื่อใช้งาน ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้มใจ Wink
แหะๆ ครับผม หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้กลุ้มครับ แค่สงสัยว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้เจ๋ยๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ของผมประเภทใช้มือถือเปลืองครับ ใช้งานครับ อย่าคิดมาก ไม่เคยมีอันไหนอยู่รอดปีซักอัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หึหึหึหึดวงคนเราจะเสียเงินบารืทเอ้ยของพี่นะสั่นอย่างเดียวเลยเสียก้มะมียังใช้ได้เลยบาร์ท เงินนะเก็บไว้ไม่บูดไม่เน่าหรอกครับ
โธ่พี่ ไม่ได้หมายถึงจะเอาตังค์ไปเผาเล่นซะหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน แค่มาปรึกษาเฉยๆว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้ แค่นั้นเอง Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grinเอามีดที่เพิ่งซื้อขู่ให้มันสว่างขึ้นซิครับ น้ำลายหก
หัวเราะร่าน้ำตารินไม่หนุกเลยนะเนี่ยะ Angry

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 07:14:14 PM »

Grin

นิ...จะเก็บตังค์ซื้อปืนไม่ใช่รึ
มัวแต่มาซื้อนู่นซื้อนี่ก้อพอดีกลับมาเมืองไทยต้องมาเก็บตังค์ต่ออีก..ถ้ามันยังโทรออก รับสายได้
ฟังรู้เรื่อง ก้อใช้มันไปก่อนเถิดน้องรัก...

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 18, 2005, 07:45:09 PM »

Grin

นิ...จะเก็บตังค์ซื้อปืนไม่ใช่รึ
มัวแต่มาซื้อนู่นซื้อนี่ก้อพอดีกลับมาเมืองไทยต้องมาเก็บตังค์ต่ออีก..ถ้ามันยังโทรออก รับสายได้
ฟังรู้เรื่อง ก้อใช้มันไปก่อนเถิดน้องรัก...

Grin
เอ่อ  พวกพี่ๆเข้าใจอะไรกันผิดไปหรือเปล่าครับ Huh ที่ผมตั้งกระทู้ เพราะผมสงสัยว่ามันเป็นเพราะอะไร เพราะอยู่ดีๆสีมันก็จางลง Huh  ผมไม่ได้หมายความว่ามันมีปัญหาแย่ๆ ถึงขนาดกับต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่ Huh  เห็นพวกพี่ๆพูดถึงเรื่องเงินๆทองๆ ผมคิดว่าพี่ๆคงกำลังเข้าใจผิด ว่าผมจะเอาเงินที่มีอยู่ไปจมกับมือถือเหรอ Huh  ผมแค่สงสัยว่ามันเป็นอะไรครับ ไม่ทันพูดเลยว่าจะซื้อใหม่หรือทำอะไรกับมัน Huh  แค่อยากทราบสาเหตุแค่นั้นครับ

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์