เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:24:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กีฬารอง.....(จากปืน)  (อ่าน 19632 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:48:41 AM »

มีแต่อยาก แต่ยังไม่ได้ทำเจ้าคะ..."ปีนเขา" Smiley
กินข้าวเยอะๆนะโบว์เดี๋ยวไม่มีแรงปีน Wink

จ๊ะ...เจ้าค่ะ

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:51:52 AM »

มีแต่อยาก แต่ยังไม่ได้ทำเจ้าคะ..."ปีนเขา" Smiley
กินข้าวเยอะๆนะโบว์เดี๋ยวไม่มีแรงปีน Wink

...เอ่ออ แล้วก็ต้องเลิกดูดบุหรี่ด้วย :-*

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 09:52:41 AM »

ใครที่ชอบแบดมินตัน เชิญมาร่วมแจมได้นะครับ

Could you join us?

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 10:18:45 AM »

สำหรับผมก่อนเข้าสู่วงการยิงปืนก็เป็นนักีฬาเทเบิลเทนนิส(ปิงปอง) เล่นทีมเยาวชนเขตตอนเรียนอยู่ใต้ครับ ระดับมัธยมต้น+ปลาย+ป.ตรีเล่นกีฬาบาสเก็ตบอล เล่นเยาวชนตั้งแต่เรียนอยู่ที่ใต้เหมือนกัน มาเรียนป.ตรีที่บางกอกก็ได้เป็นตัวแทนสบาบัน ส่วนกีฬาอื่นๆที่เล่นได้และไม่อายเพื่อนๆก็มี เปตอง,แบดมินตัน, วอลเลย์บอล, วิ่งร้อยเมตร ,กระโดดไกล(อ้าว..ออกกรีฑาเสียแล้ว),สนุ้กเกอร์ อื่นๆอีกเล็กน้อยที่เอาดีไม่ค่อยจะได้ เช่นโยนBlow,ฟุตบอล ไม่รวมยิงปืนนะครับ จะพยายามพัฒนาตัวเองให้ดียิ่งๆขึ้นครับ ทั้งนี้ต้องดูที่ทุนทรัพย์เป็นหลักครับ เพราะทุกวันนี้ก็เป็นลูกจ้างเขาอยู่ อาศัยมีสมาธิดีจากการฝึกฝนกีฬาตอนเด็กครับ
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 10:24:48 AM »

เคยชอบแบดมินตันมากๆครับแต่มีปัญหาเรื่องหัวไหล่เลยเลิกไป Tongueตอนนี้ว่ายน้ำแทน Cheesy

ฮ่า  Grin Grin งูตัวให๋ญญญญญญญ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 10:31:16 AM »

Winkเมื่อก่อนผมเล่นบาสครับ แต่ตอนหลังนี่ยิงปืนอย่างเดียวคร๊าบบบบ... Grin อยากเล่นฟิสเนสอยู่เหมือนกัน ท่านใดเล่นอยู่แนะนำผมด้วยครับ  Smiley

Cheesyป๋า submachine นี่ไวจริงๆงะ...อิอิ Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 10:31:33 AM »

ไม่มีใครพิศวาส จักรยาน บ้างเหรอครับ  ทั้ง เสือหมอบ  เสือภูเขา ครับ   Grin

บางโพ 5
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 10:36:45 AM »

Winkเมื่อก่อนผมเล่นบาสครับ แต่ตอนหลังนี่ยิงปืนอย่างเดียวคร๊าบบบบ... Grin อยากเล่นฟิสเนสอยู่เหมือนกัน ท่านใดเล่นอยู่แนะนำผมด้วยครับ  Smiley

Cheesyป๋า submachine นี่ไวจริงๆงะ...อิอิ Grin

...เท่าที่ทราบ เพื่อนในเว็บที่เล่นฟิตเนสประจำคือคุณ 007 ตอนนี้หุ่นปึ๊กเลยครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2004, 10:38:26 AM โดย coda » บันทึกการเข้า

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 10:51:40 AM »

ไม่มีใครพิศวาส จักรยาน บ้างเหรอครับ  ทั้ง เสือหมอบ  เสือภูเขา ครับ   Grin

เสือภูเขาครับ แต่ตอนนี้เหลือแต่ Paintball กับ IPSC นี่แหละครับ

เห็นเมื่อวานที่สนามมีคนคุยเรื่อง Golf คนที่เล่นปืนที่นี่อาจเล่น golf หลายคนไว้เราจัดแข่ง golf กันบ้างไหมครับ Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 10:52:47 AM »

จักรยานต้องท่าน libra ครับ แต่ไม่แน่ใจจะแวะเวียนมาอ่านหรือเปล่า

เรื่องกีฬานั้น
สมัยก่อนเล่นสนุกๆก็บาส ฟุตบอล ว่ายน้ำครับ ต่อมาชั้นมหาวิทยาลัยก็เอาจริงเอาจังกับดาบสากลเป็นหลัก
มีพวกศิลปป้องกันตัวบ้างนิดหน่อย เดี๋ยวนี้คืนสู่รากความเป็นไทย ด้วยมวยไชยาและอาวุธไทยสายอาทมาฏ
ภายใต้การฝึกสอนของท่านอ.แมน ชี้ฟ้า ครับ
ส่วนกีฬาเพื่อพัฒนาศักยภาพนั้น ก็มีวิ่งและเวทเทรนนิ่งบ้าง ควบคู่กันไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2004, 01:26:23 PM โดย ทัดมาลา » บันทึกการเข้า

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:00:36 AM »

...เอ่ออ แล้วก็ต้องเลิกดูดบุหรี่ด้วย :-*

จ้า...โดนอีกแล้วอะ ข้าน้อยอุตส่าห์เลี่ยงไปเลี่ยงมา กระทู้ของพี่นาจา ข้าน้อยก็ไม่กล้าออกความคิดเห็นแล้วเชียว...กลัวรับปากไปแล้วทำไม่ได้อะเจ้าคะ

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:02:12 AM »

จักรยานต้องท่าน libra ครับ แต่ไม่แน่ใจจะแวะเวียนมาอ่านหรือเปล่า

เรื่องกีฬานั้น
สมัยก่อนเล่นสนุกๆก็บาสกับฟุตบอล ว่ายน้ำครับ ต่อมาชั้นนมหาวิทยาลัยก็เอาจริงเอาจังกับดาบสากลเป็นหลัก
มีพวกศิลปป้องกันตัวบ้างนิดหน่อย เดี๋ยวนี้คือสู่รากความเป็นไทย ด้วยมวยไชยาและดาบไทยสายอาทมาฏ
ภายใต้การฝึกสอนของท่านอ.แมน ชี้ฟ้า ครับ
ส่วนกีฬาเพื่อพัฒนาศักยภาพนั้น ก็มีวิ่งและเวทเทรนนิ่งบ้าง ควบคู่กันไป

ข้อน้อยเห็นพี่ Libra ในบอร์ดแล้วเจ้าคะ...

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:02:27 AM »

...น้องโบว์เงียบไปเลย (สงสัยจะหงุดหงิด Huh ) ยังงั้นไม่ต้องเลิกบุหรี่หรอกจ้า Grin Grin

...เรื่องกอล์ฟต้องถาม ตาสี บางบอน ครับ (คุณ DICK) Grin

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:03:15 AM »

กำลังหัดตีคลีฝรั่งอยู่ครับ... Wink

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2004, 11:06:03 AM »

คุณ Bow ไอ้สามตัวดุกดิกไปไหนแล้วละ... Cheesy

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์