เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:36:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอม....เจ๊โอจงมา...เจ๊โอจงมา  (อ่าน 12412 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 12:57:46 PM »

แหะ แหะ..
ของแม่เจ้าประคุณโอน่ะ
ขาหมูเยอรมันครับ ...
เรื่องส้มตำอร่อยๆนี่ เหมือนเอามายั่วน้องปูจ๋ามากกว่า
(สงสัยปูจ๋าจะโดนลูกหลงเต็มๆ กระทู้นี้)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 01:06:52 PM »

แหะ แหะ..
ของแม่เจ้าประคุณโอน่ะ
ขาหมูเยอรมันครับ ...
เรื่องส้มตำอร่อยๆนี่ เหมือนเอามายั่วน้องปูจ๋ามากกว่า
(สงสัยปูจ๋าจะโดนลูกหลงเต็มๆ กระทู้นี้)

... แหะ แหะ ...
นึกว่าจาไม่มีคนรู้ทันซะอีก   Shocked น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 04:33:13 PM »

ลอยมาแล้วจ้า...ลอยมาแล้ว แหม...มาช้านิดหน่อยเองอ่ะ พอดีช่วงนี้เป็นหวัดค่ะ จมูกเลยจับกลิ่นได้ไม่ถนัด แถมน.น.ก็ขึ้นกว่าจะลอยมาถึงก็ต้องใช้เวลากันบ้าง เห็นใจกันหน่อยนะคะ จูบบบบ
ส้มตำของชอบเหมือนกันค่ะ แต่ขอไม่ใส่พริกน๊าจ๊า น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 04:34:49 PM »

ส้มตำของชอบเหมือนกันค่ะ แต่ขอไม่ใส่พริกน๊าจ๊า น้ำลายหก
เอ!!! แล้วมีอะไรที่เจ๊โอไม่ชอบมั่งเนี่ยะ เยาะเย้ย อิอิอิ เยาะเย้ย

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 04:37:17 PM »

เอ!!! แล้วมีอะไรที่เจ๊โอไม่ชอบมั่งเนี่ยะ เยาะเย้ย อิอิอิ เยาะเย้ย

ไม่ชอบพริก คึ่นช่าย พริกหวาน อืม...ยังนึกไม่ออกอ่ะว่าถ้าเป็นอาหารเลยเนี่ยจะเป็นอะไร หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 04:54:38 PM »

ลอยมาแล้วจ้า...ลอยมาแล้ว แหม...มาช้านิดหน่อยเองอ่ะ พอดีช่วงนี้เป็นหวัดค่ะ จมูกเลยจับกลิ่นได้ไม่ถนัด แถมน.น.ก็ขึ้นกว่าจะลอยมาถึงก็ต้องใช้เวลากันบ้าง เห็นใจกันหน่อยนะคะ จูบบบบ

Grin มาจนได้นะ หลังจากปล่อยให้พี่ๆน้องๆ น้ำลายหกกันเป็นแถว Grin บ้านน้ำเคียงดินเค้าคิดถึงโอหน่ะ ถามว่าเมื่อไหร่จะแวะไปทานอีก Cheesy

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 05:11:01 PM »

Grin มาจนได้นะ หลังจากปล่อยให้พี่ๆน้องๆ น้ำลายหกกันเป็นแถว Grin บ้านน้ำเคียงดินเค้าคิดถึงโอหน่ะ ถามว่าเมื่อไหร่จะแวะไปทานอีก Cheesy

...ผู้การสกาย ประมาณวันที่ 11-12 มิย. อยู่แถวๆ ชลบุรี-พัทยา-สัตหีบหรือเปล่าครับ  ญาติโยมจะไปกันแถวนั้น  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 05:21:16 PM »

...ผู้การสกาย ประมาณวันที่ 11-12 มิย. อยู่แถวๆ ชลบุรี-พัทยา-สัต...บหรือเปล่าครับ  ญาติโยมจะไปกันแถวนั้น  Grin

Grin ถ้าไม่ต้องไปอารักขาที่วังไกลกังวล หัวหิน ก็อยู่แน่นอนครับพี่แก้ว อาตมาอยากพบญาติโยมเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน โดยเฉพาะ ร้านอร่อยๆในกระทู้นี้ ว่าแล้วก็สั่งเลยมั้ยพี่.....หิวววว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อีกสองอาทิตย์จะคอนเฟิร์มครับ  Wink

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 05:24:09 PM »

...โอเคครับ  ว่าจะชวนกันไปหม่ำส้มตำร้านเนี้ย  แล้วก็ไปฟังเพลงร้าน H2O ต่อจากวันนั้นหน่อยเป็นไร  :Smiley

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 05:26:05 PM »

...โอเคครับ  ว่าจะชวนกันไปหม่ำส้มตำร้านเนี้ย  แล้วก็ไปฟังเพลงร้าน H2O ต่อจากวันนั้นหน่อยเป็นไร  :Smiley

เลือกวันเหมาะซะด้วย Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 05:27:52 PM »

...เน้น A (ไม่เน้นเวลา) กับอร่อยไว้ก่อนครับ  Wink

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 05:39:41 PM »

พอดีช่วงนี้เป็นหวัดค่ะ จมูกเลยจับกลิ่นได้ไม่ถนัด
โอ จมูกเเห้งอีกแย้วเหยอ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 06:19:03 PM »

ถามแล้วอย่าลืมเลี้ยงคุณโอเขาด้วยนะนายบาร์ท  Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 06:50:51 PM »

ขอภาพงามๆของพี่โอสักครั้งได้ไหม

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 09:12:49 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ได้เลยพี่ "วันนั้น" เห็นใจพี่จริงๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์