เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:44:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอม....เจ๊โอจงมา...เจ๊โอจงมา  (อ่าน 12425 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 09:27:41 PM »

ฮามาจิ กับ กุ้งหวานนี้ของชอบเลย Grin Grin Grin

....ชอบอย่างเดียวกันเลยอ่ะ Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ถ้าสดๆนะพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 09:30:47 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก มันช่างน่ากินเหลือเกิน ยั่วคนไกล หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมไม่กินเผ็ดคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน กินได้ แต่เผ็ดๆมากๆไม่ไหว หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

บอกเขาทำไม่เผ็ดก้ได้ครับ   อร่อยมาก  Grin Grin มีไก่ย่างน้ำผึ้งด้วย ทานกับข้าวเหนียวร้อนๆ คอหมูย่าง Grin Grin Grin Grin 5555555555555555

อยู่นู่นกินแกะไปก่อนแล้วกัน  Grin Grin Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 09:31:28 PM »

ส้มตำนายควรกับร้านปลาทองเป็นร้านเดียวกันครับ รสชาติจัดจ้านดีพูดแล้วน้ำลายไหลอยากกินปูม้าดอง  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
BuA~รักในหลวง~
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 10:01:03 PM »

โอ้ย หิวข้าวววววววววว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนสำเร็จมองปัญหาเป็นโอกาส คนล้มเหลว มองโอกาสเป็นปัญหา
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 11:08:03 PM »

อยู่แถวชลบุรีร้านนี้ดังมากครับ ส้มตำนายควร เป็นร้านเด็ดของคนพื้นที่เท่านั้น แต่ในรูปถ้าทางเป็นสาขาใหม่มั้ง

มีตำแอปเปิ้ล ตาหลายอย่าง อร่อยมากครับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin มานวมินทร์ไปลองกันได้ครับพี่ Coda

Level III match หน้าเลยแล้วกันนะเจ้าค่ะ น้ำลายหก

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 11:21:21 PM »

อยู่แถวชลบุรีร้านนี้ดังมากครับ ส้มตำนายควร เป็นร้านเด็ดของคนพื้นที่เท่านั้น แต่ในรูปถ้าทางเป็นสาขาใหม่มั้ง

มีตำแอปเปิ้ล ตาหลายอย่าง อร่อยมากครับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin มานวมินทร์ไปลองกันได้ครับพี่ Coda

Level III match หน้าเลยแล้วกันนะเจ้าค่ะ น้ำลายหก

...นั่นแหละเหมาะ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2005, 11:29:54 PM »

น้ำลายหก  น้ำลายหก...โอ...ยังไม่มา แต่สมาชิกน้ำลายสอ ท้องใส้ปั่นป่วน ไปพัทยาคราวหน้าต้องหาโอกาสไปลิ้มลอง...แต่ยังไงผมว่าสู้ ตำบักหุ่ง แถวบ้านพี่แก้วไม่ได้... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 12:57:45 AM »

...นั่นแหละเหมาะ  Wink

ปายด้วยเน้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2005, 01:24:16 AM โดย Pex Shotgun » บันทึกการเข้า

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 01:07:37 AM »

แล้วร้านที่ว่าอยู่ริม ถ.สุขุมวิท ชลบุรี (ไม่ใช่พัทยา) นี่อยู่ตรงไหนครับ ?

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 11:31:12 AM »

คุณ carrera ช่วยมาบอกหน่อยว่าร้านอยู่ตรงไหน (เอาที่ใกล้ ๆ สนามนวมินทร์  หลงรัก )

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 11:33:54 AM »

คุณ carrera ช่วยมาบอกหน่อยว่าร้านอยู่ตรงไหน (เอาที่ใกล้ ๆ สนามนวมินทร์  หลงรัก )

วัยรุ่นใจร้อนจริง

I am dying... -*-

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 11:40:48 AM »

โอ...จ๋า....

จงลง....จงลง....จงลง....จ๊ะ อิ อิ

อันนี้สิ น่ากินของจริง    

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เอิ๊กกกกกก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เอื๊อก !!!!!  คอเดียว...กานนนน...

เพื่อบาร์ท....สุดที่ร๊ากกกกกก....กลับเมืองไทย...

ราว....ปายยยย....โจ้...เบียร์ก๊านนน....นะบาร์ทนะ...อิ อิ
ม่ายมีปางหา ด้วยฟามยินดีซาเหมอ เอิ๊กกกก น้ำลายหก ป่ะ  ปายมาวกานดีก่า น้ำลายหก เอิ๊กกกกก น้ำลายหก
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก มันช่างน่ากินเหลือเกิน ยั่วคนไกล หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมไม่กินเผ็ดคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน กินได้ แต่เผ็ดๆมากๆไม่ไหว หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

บอกเขาทำไม่เผ็ดก้ได้ครับ อร่อยมาก Grin Grin มีไก่ย่างน้ำผึ้งด้วย ทานกับข้าวเหนียวร้อนๆ คอหมูย่าง Grin Grin Grin Grin 5555555555555555

อยู่นู่นกินแกะไปก่อนแล้วกัน Grin Grin Grin
เอิ๊กกก มานยั่วอ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน อยู่นี่กินแต่เนื้อวัว แกะมะมีเยย หัวเราะร่าน้ำตาริน   น่ากิ๊นน่ากิน จูบบบบ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 11:51:30 AM »

รถขับเข้ากรุงเทพ เลยซอยสามแยกนาเกลือ เลยไป 1 ซอย (ซอยแยกโรงพักบางละมุง) ตรงเข้าไปไม่เกิน 100 เมตร อยู่ด้านซ้ายในซอยเยื้องสถานีดับเพลิง

ด้านหน้าซอยเคยเป็นที่กลับรถแต่ตอนนี้เขาเอาคอนกรีตไปตั้งปิดท่างแล้ว

ด้านหน้าปิ้งไก่อยู่  สั่งต้มแซบซี่โคงหมูกระดูกอ่อนด้วนนะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 12:06:01 PM »

ขอบคุณครับ  แต่ไกลจากสนามนวมินทร์เหมือนกันนิ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 12:09:43 PM »

ขอบคุณครับ  แต่ไกลจากสนามนวมินทร์เหมือนกันนิ

ใช่ครับ แต่คิดว่านั่นคงเป็นสาขาแรก ผมเคยถามเขามีคนขอซื้อสูตรเขามาเปิดที่ กรุงเทพด้วย แต่ไม่ได้ถามว่าที่ไหน

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์