เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:25:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอม....เจ๊โอจงมา...เจ๊โอจงมา  (อ่าน 12376 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:21:14 PM »

สำหรับพี่ๆที่ไม่รู้จักนะคะ เลยเอารูปมาให้ดูกัน น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:23:58 PM »

ใช่สามคนนี้หรือเปล่า

อ๊ะๆ 3สาว ป๊อปแองเจิ้ลเลยนะเนี่ย(ขอจองเป็นพิมซาซ่านะ) น้ำลายหก

Cheesy พิมซาซ่า หรือว่าพิ_ซ_ซ่า กันแน่จ๊ะ น้องโอพิซซ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:24:15 PM »

อ้อ หมู่นี้ "ฉายหมู่" เลยหรือเจ๊ เยาะเย้ย

มิน่าโทรไปหาแล้วไม่ค่อยว่าง ต้องการกำลังเสริมเรียกได้นะครับ น้ำลายหก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:29:17 PM »

อ๊ะๆ 3สาว ป๊อปแองเจิ้ลเลยนะเนี่ย(ขอจองเป็นพิมซาซ่านะ) น้ำลายหก

Cheesy พิมซาซ่า หรือว่าพิ_ซ_ซ่า กันแน่จ๊ะ น้องโอพิซซ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต๊าย....ไม่จริ๊ง...ไม่จริง พี่สกายใส่ร๊ายยยยยย
ขอเป็นขอบชีสแล้วก็เพิ่มชีส3เท่าเลยนะคะ เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:30:06 PM »

ลอยมาแล้วจ้า...ลอยมาแล้ว แหม...มาช้านิดหน่อยเองอ่ะ พอดีช่วงนี้เป็นหวัดค่ะ จมูกเลยจับกลิ่นได้ไม่ถนัด แถมน.น.ก็ขึ้นกว่าจะลอยมาถึงก็ต้องใช้เวลากันบ้าง เห็นใจกันหน่อยนะคะ จูบบบบ
ส้มตำของชอบเหมือนกันค่ะ แต่ขอไม่ใส่พริกน๊าจ๊า น้ำลายหก

Grin มาจนได้นะ หลังจากปล่อยให้พี่ๆน้องๆ น้ำลายหกกันเป็นแถว Grin บ้านน้ำเคียงดินเค้าคิดถึงโอหน่ะ ถามว่าเมื่อไหร่จะแวะไปทานอีก Cheesy

ฮือๆๆอยากทานอยู่เหมือนกันค่ะพี่สกาย หัวเราะร่าน้ำตาริน

Cheesy แล้วนัดกันอีกที TBD จ้า  Wink

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:30:32 PM »

อ้อ หมู่นี้ "ฉายหมู่" เลยหรือเจ๊ เยาะเย้ย

มิน่าโทรไปหาแล้วไม่ค่อยว่าง ต้องการกำลังเสริมเรียกได้นะครับ น้ำลายหก

ใครว่าไม่ว่างยะ ว่างเหมือนกันแต่คุยได้แป๊บเดียวต่ะหากหล่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:36:15 PM »

ต๊าย....ไม่จริ๊ง...ไม่จริง พี่สกายใส่ร๊ายยยยยย
ขอเป็นขอบชีสแล้วก็เพิ่มชีส3เท่าเลยนะคะ เยาะเย้ย

ตอนนี้ก็ผอมลงเยอะแล้วนะ อย่ากลับไปหามันอีกเล้ย ฮือ ฮือ........ Cry Cry Cry   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 03:45:12 PM »

ว่าแถวเลียบทางด่วนรามอินทรามีร้าน ส้มตำนายควร เหมือนกันครับ สงสัยจะเจ้าที่พี่ว่าเนี่ยแหละ Grin

อยู่ช่วงใด วานบอก Grin

ผมเห็นแว๊บๆเลยไม่ชัวร์ว่ามันอยู่ตรงไหนอะพี่ แต่จำได้ว่าอยู่ประมาณเลยโลตัสมุ่งหน้าไปรามอินทรา แล้วเล็งซ้ายมือไว้ ป้ายเขียนประมาณว่า ส้มตำนายควร ชนะเลิศสองปีซ้อน อะไรประมาณเนี้ยครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 11:54:53 PM »

ว่าแถวเลียบทางด่วนรามอินทรามีร้าน ส้มตำนายควร เหมือนกันครับ สงสัยจะเจ้าที่พี่ว่าเนี่ยแหละ Grin

ผมเห็นแว๊บๆเลยไม่ชัวร์ว่ามันอยู่ตรงไหนอะพี่

ไม่ใช่ "น้า" เหรอเจ้าคะ

I am dying... -*-

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 12:09:17 PM »

จะขอจองเนี่ย ระวังคนข้าง ๆ ให้ดีเถ๊อะ  Tongue  Tongue  Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 12:43:17 PM »

จะขอจองเนี่ย ระวังคนข้าง ๆ ให้ดีเถ๊อะ  Tongue  Tongue  Grin

เอาหล่ะเหวย.....เปิดศึกอัศวินดำกันซะแล้ว........... Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

phongsai
Guns & Games Staff
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 01:23:49 PM »

ผมเห็นแว๊บๆเลยไม่ชัวร์ว่ามันอยู่ตรงไหนอะพี่

ไม่ใช่ "น้า" เหรอเจ้าคะ

จุ๊ จุ๊...ผมยังไม่อยากโดนดับเบิ้ลแทป  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 01:24:37 PM »

...อ้าว  log-in คุณแม่นะครับนั่น  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
phongsai
Guns & Games Staff
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 01:34:00 PM »

...อ้าว log-in คุณแม่นะครับนั่น Grin

อ้าว ลืม login แฮะ พอดีคอมห้องผมพังครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยมานั่งเล่นห้องคุณแม่  หลงรัก หลงรัก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 01:45:45 PM »

...อ้าว log-in คุณแม่นะครับนั่น Grin

อ้าว ลืม login แฮะ พอดีคอมห้องผมพังครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยมานั่งเล่นห้องคุณแม่  หลงรัก หลงรัก
คุณปิ๊กเล่นแผนสกัดเซียนนี่หว่า.......ใช้ชื่อนี้มาตอบกระทู้แล้วใครจะกล้าโพสท์แหย่  Tongue
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์